ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆทุกคนค่ะ

วันนี้เตรียมต้อนหมูเข้าเล้าเต็มที่เลยค่ะ จะมาหรือเปล่า ถ้ายังดื้อสงสัยต้องช่วยกันทุบแล้วล่ะค่ะ

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba

เดี๋ยวนี้ กองทุนฯ ต่างประเทศ มีเล่ห์เหลี่ยมมากขึ้น ถ้าราคาจะลง จะมาหลังเที่ยงคืนไปแล้ว 5 นาที ครับ

เป้าหมายซื้อ คุณพี่ 21,050 บาท เหรอครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บอกกล่าวไว้ก่อนว่า พรุ่งนี้ ตลาดหุ้นหลักๆ ในโลกนี้ ที่นับถือศาสนาคริสต์ หยุดดำเนินการ เนื่องในวันขอบคุณพระเจ้า

ดังนั้น ถือว่า ค่ำคืนนี้ เป็นค่ำคืนก่อนหยุดยาวเทศกาล ของ บุคคลที่นับถือศาสนาคริสต์

สวัสดีครับคุณเด็กขายของ และทุกท่าน

ผมก็หวังค่ำคืนนี้แหละครับ เมกาน่าจะลดพอร์ท เทขายออกมามั่ง

พรุ่งนี้ผมจะได้เก็บเพิ่มซะหน่อย ขอแค่ 1490 ก็พอครับ B)

สวัสดีครับ คุณ Nuchaba

เดี๋ยวนี้ กองทุนฯ ต่างประเทศ มีเล่ห์เหลี่ยมมากขึ้น ถ้าราคาจะลง จะมาหลังเที่ยงคืนไปแล้ว 5 นาที ครับ

เป้าหมายซื้อ คุณพี่ 21,050 บาท เหรอครับ

จริงค่ะ สังเกตุมาหลายครั้งแล้วพอหลังเที่ยงคืนพี่ก็ลากลงมาเลย เช้ามากลับไปยืนที่เดิม หรือไม่ก็ใกล้เคียง

เป้าหมาย ไม่เกิน 21,100ค่ะ ถ้าไม่มาจริงๆก็คงต้องยอมซื้อแพงขึ้นอีกนิดหน่อย แล้วพี่เด็กขายของล่ะคะ?

จริงค่ะ สังเกตุมาหลายครั้งแล้วพอหลังเที่ยงคืนพี่ก็ลากลงมาเลย เช้ามากลับไปยืนที่เดิม หรือไม่ก็ใกล้เคียง

เป้าหมาย ไม่เกิน 21,100ค่ะ ถ้าไม่มาจริงๆก็คงต้องยอมซื้อแพงขึ้นอีกนิดหน่อย แล้วพี่เด็กขายของล่ะคะ?

วันนี้ถือเคล็ด จะมีร้านขายทองอยู่ร้านหนึ่ง เวลาเด็กขายของไปซื้อทองแท่ง เข้า Port ทีไร เป็นเรื่องราคาตกทุกที

ก็เลยไปเอามาสักก้อนเล็ก 5 บาท 1 ก้อน เป็นเคล็ดเบิกทางเข้าเก็บต่อไป ครับ ส่วนราคาที่จะเข้าซื้อเที่ยวนี้ ยังไม่ลงตัว

คือ ยังไม่ทราบแน่ชัดครับ ขอดูตลาดแป๊ปหนึ่งก่อน

หลายบริษัทฯ ในสหรัฐ ได้มีการรายงานผลการดำเนินธุรกิจของ ไตรมาสแรก ปีนี้ ได้กำไรเป็นที่น่าพอใจอย่างมากของนักลงทุน

วันนี้ถือเคล็ด จะมีร้านขายทองอยู่ร้านหนึ่ง เวลาเด็กขายของไปซื้อทองแท่ง เข้า Port ทีไร เป็นเรื่องราคาตกทุกที

ก็เลยไปเอามาสักก้อนเล็ก 5 บาท 1 ก้อน เป็นเคล็ดเบิกทางเข้าเก็บต่อไป ครับ ส่วนราคาที่จะเข้าซื้อเที่ยวนี้ ยังไม่ลงตัว

คือ ยังไม่ทราบแน่ชัดครับ ขอดูตลาดแป๊ปหนึ่งก่อน

หลายบริษัทฯ ในสหรัฐ ได้มีการรายงานผลการดำเนินธุรกิจของ ไตรมาสแรก ปีนี้ ได้กำไรเป็นที่น่าพอใจอย่างมากของนักลงทุน

วิธีนี้น่าจะได้ผลนะครับ ราคาเริ่มจะลงแล้วครับ -_-

วันพฤหัสบดี

--กระทรวงแรงงานสหรัฐรายงานจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานรายสัปดาห์ ลดลง 13,000 คงเหลือ 403,000

--Conference Board เปิดเผยดัชนีชี้นำเศรษฐกิจสหรัฐเดือนมี.ค.Leading economic index rises 0.4% in March

--ธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) สาขาฟิลาเดลเฟียเปิดเผยผลสำรวจแนวโน้มธุรกิจเดือนเม.ย. Philly Fed index slumps to 18.5 from 43.4

ขอบคุณค่ะคุณเด็กขายของ สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ ทุกท่าน มาช่วยกันทุบให้ราคาลงมานะคะ

ขอบคุณค่ะคุณเด็กขายของ สวัสดีค่ะเพื่อน ๆ ทุกท่าน มาช่วยกันทุบให้ราคาลงมานะคะ

สวัสดีครับ

ทุบมาสามชั่วโมงลงมาแค่ 5 US เองครับ

คงต้องรอกองทุนเทหลังเที่ยงคืน แล้วอ่ะ B)

สวัสดีครับ

ทุบมาสามชั่วโมงลงมาแค่ 5 US เองครับ

คงต้องรอกองทุนเทหลังเที่ยงคืน แล้วอ่ะ B)

สวัสดีค่ะ คุณnews

รอหลังเที่ยงคืนให้เค้าทุบให้เสร็จก่อน (ไม่รู้ใช้อะไรทุบ ช้าจัง!) แล้วพรุ่งนี้ค่อยเก็บกันค่ะ คืนนี้คงหมดหวังละ

!57 !57 !21 !21 !19 !19 !gvme !gvme

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

ตามความเห็นนะครับ

สถานะการความไม่สงาบหนุนราคาทองคำต่อเนื่อง

ท่าทีของกัดดาฟี่(สับปรับชื่อไม่ได้)เป็นเหตให้นักลงทุนเข้าถือสินทรัพย์ปลอดภัย

จากการเกิดทำนิวไฮติตต่อกันราว5วันซ้อน

คาดว่าปัจจัยต่างๆสามารถหนุนราคาทองต่อไปทำนิวไฮติดต่อกันอีกราว5วัน

หากวันนี้ยืนเหนือ 1498 ได้อาจไปทดสอบแนวต้านที่ 1518

และค่อยกลับลงมาทดสอบแนวต้านที่ 1500

หากไต่ไปถึง 1518 คาดว่าไม่สามารถลงถึง1500

เพราะที่ลงเกิดจากการเทขายเก็จกำไร

แต่ยังขัดแย้งกับภาวะความต้องการของตลาดโลกจึงไม่สามารถกดราคาไปได้มากก่านี้

ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมีอะไรแนะนำบ้างครับ พอดีว่าผมไม่ค่อยได้โพสเท่าไหร่อ่านอย่างเดียว

พักหลังว่างจัดเรยอยากพิมพ์แสดงความคิดเหงเท่านั้นเอง

หากผิดพลาดอย่างไรแนะนำด้วยนะครับ

และหากความคิดผมตรงกะใครยกมือด้วยนะครับ

ทุบไม่ลงไม่ว่า

พรุ้งนี้อาจเกิดนิวไฮให้เหงอีก

อย่างเมื่อวานที่เดาไว้เรย

แต่หากให้แม่นต้องทำนิวไฮต่อไปยังสัปดาห์หน้าแล้วค่อยย่อสัก15เหรียญ

จากนั้นก็เดาไม่ถูกละว่าย่อเพื่อพักฐานและไปต่อหรือไหลลงอีก

แต่คาดว่าน่าจะได้เหง1518 ก่อนโดนทุบ

ปล. ผมขา S นะครับยังกัวตกเหวอยู่เรย ฮ้ออออออออ

ใจจริงอยากให้ทุบไป40เหรียญเรย

สวัสดีค่ะ คุณnews

รอหลังเที่ยงคืนให้เค้าทุบให้เสร็จก่อน (ไม่รู้ใช้อะไรทุบ ช้าจัง!) แล้วพรุ่งนี้ค่อยเก็บกันค่ะ คืนนี้คงหมดหวังละ

!57 !57 !21 !21 !19 !19 !gvme !gvme

สวัสดีครับคุณ nuchaba และทุกท่าน

ช่วงนี้ราคาสูง gf คงต้องใช้วิธีเล่นสั้นๆเพื่อความปลอดถัย เมื่อคืนเมกาทุบแล้วไม่ลง

ก็คงไม่มีใครทุบแล้ว สองวันนี้ขึ้นต่ออย่างเดียว วันนี้ผมคิดว่าจะเข้า L เพิ่มอีกนิดแล้วไปปล่อยวันจันทร์

ไม่รู้คิดถูกเปล่า

แนวต้านที่ 1508 ถูกทดสอบแล้วห้าครั้งยังไม่ผ่าน มาทดสอบต่อวันนี้B)

ถูกแก้ไข โดย news

ทำไมกราฟเช้านี้แปลกๆ ครับ มันเป็นรูปตัว T เลย... :o

ทำไมกราฟเช้านี้แปลกๆ ครับ มันเป็นรูปตัว T เลย... :o

กราฟไม่เสียหรอก volumn การซื้อขายน้อยค่ะ วันนี้วันหยุดตลาดเมกาด้วย เลยแรงซื้อขายไม่ค่อยมาก