ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เหมือนกันเลย แต่คงไม่ปล่อยหมูแล้ว เพราะไม่มีให้ปล่อย รอเก็บเพิ่มอย่างเดียวครับ

รอเก็บหมูด้วยคนค่ะ :D

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1508แข็งจริงขึ้นไปทดสอบแล้ววันนี้นับได้สามครั้งแล้ว

ยังไม่ผ่าน

ถูกแก้ไข โดย news

ขอบคุณค่ะเฮียแบทแมน คุณเด็กขายของ สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกท่าน รอย่อด้วยค่ะ

หวังว่าคืนนี้ เมกา จะทุบลง นะครับเพราะ วันนี้ ทั้งวันดูแล้ว พุ่งขึ้นไม่แรง

แต่ทิศทางขึ้นเรื่อยๆ ตามน้ำมัน

ส่วนบาทแข็งราคาจึงยังไม่ไปไหน

ถ้าวันนี้เมกาทุบลงมาจริงละก็

ผมเดาราคาทองตลาดเอเซียช่วงตลาดเมกาหยุดสบายเลย

เพราะไม่ผันผวนเหมือนตลาดเมกา

มีแต่ขึ้นเรื่อยๆ อย่างเดียวเลยช่วงนี้ B)

แต่เข้าไปดู บล๊อคคุณกัมพล แล้ว ให้จุดที่ย่อไว้ที่ 1520 กับ 1599

ถ้าย่อที่สองจุดนั้น จริง คืนนี้ก็ยังไปต่อละครับ -_-

ถูกแก้ไข โดย news

นายอารักษ์ ชลธาร์นนท์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร บริษัท ไทยคม จำกัด (มหาชน) ได้ออกแถลงการณ์แจ้งให้ทราบว่า เมื่อเวลา 16.10 น.

ของวันที่ 21 เมษายน 2554 ดาวเทียมไทยคม 5 ประสบเหตุปัญหาทางด้านเทคนิคบางประการ แต่ขณะนี้บริษัทสามารถควบคุมสถานการณ์

และกำลังดำเนินการให้ดาวเทียมไทยคมได้กลับเข้าสู่การทำงานตามปกติในเวลาอันสั้น ซึ่งบริษัทขอยืนยันว่าดาวเทียมไทยคม 5

ยังอยู่ในวงโครจรที่ 78.5 องศาตะวันออก ไม่ได้หลุดวงโคจรออกไปแต่อย่างใด

ตอนนี้ รับชมได้แต่ช่อง 3 5 7 9 thaipbs และ NBT เท่านั้นครับ

เด็กขายของ นึกว่า ALIAN บุกโลก พึ่งไปดูหนัง The World Invasion มาเมื่อวานนี้เอง

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ

ถ้าเอเลี่ยนบุกโลกตอนนี้ไม่ดีแน่ครับ กลัวอเมริกันชนจะซื้อทองเก็บ ทองไม่ลงอ่ะจิครับ เอหรือว่าจะขายทองเอาเงินไปหาความสุขก่อนที่เอเลี่ยนมันจะยึดสำเร็จ ดีเอ่ย..

วันพฤหัสบดี

--กระทรวงแรงงานสหรัฐรายงานจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานรายสัปดาห์ ลดลง 13,000 คงเหลือ 403,000

--Conference Board เปิดเผยดัชนีชี้นำเศรษฐกิจสหรัฐเดือนมี.ค.

--ธนาคารกลางสหรัฐ (เฟด) สาขาฟิลาเดลเฟียเปิดเผยผลสำรวจแนวโน้มธุรกิจเดือนเม.ย.

U.S. jobless claims down 13,000 to 403,000

U.S. 4-week avg. claims up 2,250 to 399,000

U.S. continuing claims down 7,000 to 3.70 mln

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ข่าวจากนักบริหารเงินของ ธนาคารกรุงเทพ ค่าเงินบาทปิดตลาดวันนี้ที่ 29.86 แข็งค่าจากช่วงเช้า 29.90 คาดว่า เป็นผลมาจากการขึ้นดอกเบี้ยนโยบาย, ผู้ส่งออกขายทิ้งเงินดอลล์สหรัฐในตลาดล่วงหน้า, เงินทุนไหลเข้าแบบต่อเนื่อง และ ค่าเงินดอลล์สหรัฐอ่อนค่า

คาดแนวโน้มพรุ่งนี้ 29.80 - 29.95 บาท ต่อ ดอลล์สหรัฐ

จำนวนคนที่มาลงทะเบียนว่างงานในอาทิตย์ที่แล้ว ลดลง 13,000 ไปอยู่ที่ 403,000 นักวิเคราะห์ส่วนใหญ่คาดการณ์ว่า น่าจะลดลงเหลือแค่ 390,000 ซึ่งทำให้เป็นตัวเลขที่มากกว่าที่คาดการณ์ไว้

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ คุณDonJuan และเพื่อนๆทุกคนค่ะ

วันนี้เตรียมต้อนหมูเข้าเล้าเต็มที่เลยค่ะ จะมาหรือเปล่า ถ้ายังดื้อสงสัยต้องช่วยกันทุบแล้วล่ะค่ะ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba

คืนนี้ยังไม่แน่นะครับ อาจจะมาก็ได้ แต่กลัวมาแบบไม่ต่ำกว่า 1495 อ่ะจิครับ

สวัสดีครับ คุณ nuchaba

คืนนี้ยังไม่แน่นะครับ อาจจะมาก็ได้ แต่กลัวมาแบบไม่ต่ำกว่า 1495 อ่ะจิครับ

ว้า!! วัยรุ่นเซ็งเลย อยากได้ซัก 1485ค่ะ จะกระโดดใส่เลย อิอิ

ไชโย ! ดาวเทียมใช้ได้แล้ว มาครบทุกช่องแล้ว

ผลสำรวจความคิดเห็นของผู้บริโภคจีน จัดทำโดย ศูนย์ติดตามความคืบหน้าและการวิเคราะห์เศรษฐกิจของจีน ซึ่งเป็นหน่วยงานของ

สำนักงานสถิติแห่งชาติของจีน ระบุว่า ผู้บริโภคชาวจีนมีความเชื่อมั่นมากขึ้นในช่วง 3 เดือนแรกของปี 2554 หลังจากความเชื่อมั่น

ปรับตัวลดลงติดต่อกัน 2 ไตรมาสที่แล้ว ทั้งนี้

ดัชนีความเชื่อมั่นผู้บริโภคในไตรมาสแรกของปี 2554 อยู่ที่ 108 จุด เพิ่มขึ้น 8 จุด จากครั้งที่แล้ว

บอกกล่าวไว้ก่อนว่า พรุ่งนี้ ตลาดหุ้นหลักๆ ในโลกนี้ ที่นับถือศาสนาคริสต์ หยุดดำเนินการ เนื่องในวันขอบคุณพระเจ้า

ดังนั้น ถือว่า ค่ำคืนนี้ เป็นค่ำคืนก่อนหยุดยาวเทศกาล ของ บุคคลที่นับถือศาสนาคริสต์