ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เจ้ฯ ระวังไว้หน่อยก็ดี ช่วงเปิดตลาดหุ้นสหรัฐฯ ตอน 20.45 น. กรณีชน 1790

ขายไปแล้ว 20 * 25849

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แม้จะขายตอนลงมาก็ไม่เป็นไร ถือลุ้นอีก10 อิ อิ :uu :uu

วันนี้ ขายได้กำไรกันนะค่ะ โชคดีกันทุกคนนะค่ะ ทีมงานและสมาชิกทุกท่าน

Italy’s finance undersecretary Polillo: Italy, Spain won’t request aid unless yields jump

From forexlive.com

WHAT!!!! But the FT is telling me the Spanish government is negotiating with EU on economic reforms to be announced next Thursday along with bailout application. Monti could stay should vote lead to hung parliament

แหล่งข่าวืางการเงินอิตาลี กล่าวว่า สเปนจะไม่ร้องขอเงินช่วยเหลือจากสหภาพยุโรป ถ้าต้นทุนการกู้ยืมไม่เพิ่มขึ้นสูง ซึ่งเกิดความขัดแย้งจาก ผู้สื่อข่าว Finance Time ที่บอกมาเมื่อช่วงบ่ายว่า รัฐบาลสเปนจะมีการลงนามกับ EU พฤหัสฯ หน้า

แกก็เอา อันเล็กๆนั้น มากดสิวะ

เจ้ผมเกรงว่า มันจะกดครั้งเดียวขึ้นที 3-4 ตัวอักษรนะซิครับ :uu

ปล.ของแบบนี้ไม่เห็นกะตาอาจจะไม่เชื่อ 555 :32

เจ้ผมเกรงว่า มันจะกดครั้งเดียวขึ้นที 3-4 ตัวอักษรนะซิครับ :uu

ปล.ของแบบนี้ไม่เห็นกะตาอาจจะไม่เชื่อ 555 :32

ขอดูหน่อยจิ กลัวราคาคุย :53 :53 :53

ที่ต้องใช้ ipad ก็ไม่ใช่ไรหรอกมองไม่เห็นแล้วน่ะ 555

555 วัยเดียวกันซ้อ

อุ้ย....จะบอกว่าแก่พอกันเลยใช่ไหม :uu .........ไปละ ฟิ้ววววว............

วันนี้ ขายได้กำไรกันนะค่ะ โชคดีกันทุกคนนะค่ะ ทีมงานและสมาชิกทุกท่าน

ลูกสาวดีขึ้นยังคะ

The EUR/USD had jumped 94 pips to 1.3048 high on early European morning, but a full retracement took place little after. Now, ahead of the New York session, the pair went again up towards the daily highs, reaching 1.3044, and is trying to hold above 1.3025, +0.38% higher on the day. Helping the upmove is an exclusive interview to Fed's Williams that said the Fed might do outright Treasury buys in December, when the Operation Twist ends.

The pair has retraced more than half of the weekly losses, but is still away from the Monday opening of 1.3121. “The Elliott wave count is implying that we will see a deeper pullback near term to 1.2829/1.2700(200 day ma), provided this, together with the 1.2585 uptrend, holds we should have a renewed upside attempt”, wrote analyst Karen Jones, pointing to a directly offered market at 1.3050.

EUR/USD Sep 21 at 13:32 GMT

1.3018/19 (0.38%)

อันเก่าที่ชื้น เพราะใช้ได้นั่นกดแน่เลย :gvme :gvme ทำเป็นมาโทษเครื่อง

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

Latest News

Nasdaq Composite jumps 19.59 points to 3,195.55

S&P 500 index climbs 6.09 points to 1,466.35

Dow industrials rise 33.53 points to 13,630.46

ตลาดหุ้นสหรัฐฯ เปิดทำการ ในด้านบวก

ลูกสาวดีขึ้นยังคะ

ไข้ ยัง 40.5 อยู่เลยค่ะ เมื่อกี้นี้เอง ยังคงนอน รพ. เหมือนเดิมค่ะ รพ. เอกชน ค่าห้องสมัยนี้ แพงเนอะ ดีนะที่มีประกัน ไม่งั้นเหนื่ิอยค่ะ ถูกแก้ไข โดย พลอยสีสวย

ขอดูหน่อยจิ กลัวราคาคุย :53 :53 :53

เอาจิงหรอ เห็นแล้วอาจจะลืมของปัวเจ้เลยก็ได้นะ.....555 (ปัวเจ้อ่านอยู่ปัวว๋า)

ปล.เริ่มเป็นเรท ฉ. อีกแล้วซิ ผู้อ่านโปรดใช้วิจารณญาณ

อุ้ย....จะบอกว่าแก่พอกันเลยใช่ไหม :uu .........ไปละ ฟิ้ววววว............

ขี้เกียจตามไปหาโพสต์ อัยยามาอ้างด้วย

เดี๋ยวเถอะตาลัก ซ้ออกะอัยยาน่ะ อ่อน อ่อนกว่าแม่เธอ 2 นาทีเชียวนะยะ 555