ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

เจ้23444 ว่าจะถัวตอน23319 ไม่กล้า หลับเพิ่งตื่นขอไปนอนต่อดีกว่า :17 :17

กำลังเล็งๆ เจ๊ ว่าจะถัว แต่จะเป็นT++แระ

แสดงว่า ทั้ง 2 ท่านไม่อ่านย้อนหลังเลย หรือว่า เขื่อว่ามันจะไม่ลดต่ำกว่า 1645 ก็แล้วแต่ความเชื่อของแต่ละคน5555555

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แสดงว่า ทั้ง 2 ท่านไม่อ่านย้อนหลังเลย หรือว่า เขื่อว่ามันจะไม่ลดต่ำกว่า 1645 ก็แล้วแต่ความเชื่อของแต่ละคน5555555

:01 :01 เจอเตือนอย่างนี้ไม่ถัวแระ รอพรุ่งนี้ดีกว่าค่ะ

คุณป๋าค่ะ ขาL 23434 จะได้ออกไหมค่ะ แฮ่ๆ :mellow: :mellow: :mellow:

ที่ราคาทองลง เพราะ กลัวการประชุม G7 ในเรื่องสงครามค่าเงินยูโร การประชุมจะยุติวันศุกร์ วันนั้นแหล่ะ เมื่อความจริงปรากฎ ทุกอย่างก็น่าจะ น่าจะดีขึ้น

จะเล่นอีกสักรอบ ยังไม่กล้าลุย ขึ้นก็ไม่ขึ้น ลงก็ไม่ลง ด่านต้าน 1651 ก็แข็งแกร่งไปแล้วในตอนนี้

ที่ราคาทองลง เพราะ กลัวการประชุม G7 ในเรื่องสงครามค่าเงินยูโร การประชุมจะยุติวันศุกร์ วันนั้นแหล่ะ เมื่อความจริงปรากฎ ทุกอย่างก็น่าจะ น่าจะดีขึ้น

โอ้แม่เจ้า ป๋าค่ะ กว่าการประชุมจะสิ้นสุดจนถึงวันศุกร์ ก็น่าจะมีลดต่ำลงมากกว่านี้เป็นแน่ใช่หรือไม่ค่ะ

ดอยเศร้าหมอง

ขอบคุณค่ะ :01 :01 :01

โอ้แม่เจ้า ป๋าค่ะ กว่าการประชุมจะสิ้นสุดจนถึงวันศุกร์ ก็น่าจะมีลดต่ำลงมากกว่านี้เป็นแน่ใช่หรือไม่ค่ะ

ดอยเศร้าหมอง

แค่พรุ่งนี้อีก 1 วัน ก็น่าจะ ต่ำสุดแล้วครับ ทั้งนี้เชืี่อหรือเปล่า 55555

By William L. Watts

FRANKFURT (MarketWatch) -- News reports on Monday said officials from the Group of Seven nations continue to weigh the possibility of issuing a statement aimed at averting a so-called currency war. A pair of officials from the Group of 20 told Reuters that a G-7 statement could be released ahead of the meeting of G20 finance ministers and central bankers in Moscow on Friday and Saturday. The Wall Street Journal on Saturday reported that officials from the G-7 nations -- the U.S., Canada, Japan, U.K., Germany, France and Italy -- had been in talks last week over a possible statement. Reuters said the G-20 officials said any statement would likely reaffirm a previous commitment to market-determined exchange rates.

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ราคาไต่ ๆ ไม่ไปไหน

ลุ้นพรุ่งนี้อีกวัน ตามที่ท่านแนะนำ ^^

ขอบคุณคุณป๋ามากๆนะคะ สำหรับการบ้านที่ได้AAA มาค่ะ :01

อลันรอลอกการบ้านคุณป๋าพรุ่งน้ีนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

วันศุกร์ครับ วันศุกร์ ประชุมอะไรๆ ให้มันเสร็จๆ กันก่อน รอก่อนนะ ซ้อฯ

แค่นี้รอได้ค่ะ ขอบคุณค่ะป๋า

ลุ้นกะเพื่อนแทบลืมหายใจ

ซ้อ ว่าอัยยาเมื่อคืนลุ้นมากกว่าเพื่อนอีกนะ

มันขึ้นอยู่ว่า ทองจะ Rebound ได้ถึงขนาด 1656 หรือเปล่า ถ้ามี สวยแน่ๆ ครับ

ป๋า ที่ว่ารีบาวน์ถึง 1656 เนี่ยสวยแน่ๆ หมายถึงได้ตำแหน่ง s สวยๆ ใช่มัยคะ ฮี่ๆๆๆๆๆ

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

วันนี้คงต้องเป็นวันที่ลุ้นกันมันอีกวันอย่างมันในอารมณ์แน่ (เพราะคงมีทั้งเอสทั้งแอลรอระทึกกันอยู่)

กลางวันพักผ่อนกันบ้างนะคะ

โชคดีค่ะทุกคน