ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:unsure: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
:unsure: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ยังไม่ประกาศราคาเลย ไม่รู้ว่า วันนี้ สมาคมฯ ให้ " ส่วนลด " เท่าไหร่

สวัสดีค่ะ

เมื่อวาน พี่ขายของทักไว้ อย่าเป็นชาวไร่ ปิดคอมเลย วันนี้ยิ้มออกละ ใจเย็นอีกวันได้ไม้เนี่ย ขอบคุณค่ะสำหรับข่าวสารตามอ่านทุกวันค่ะ

!30 !_087 !_087 !_087

สวัสดีครับคุณ GB2514 คุณ Donjuan

จากข่าวสารข้างต้น สถานการณ์ตอนบ่ายมีความคลี่คลาย หรืออาจรอฟังผลการประชุม ตีความหมายแรกก่อน นักลงทุนน่าจะมีแรงเทขายออกมาไว้ก่อน เพื่อความปลอดภัย เนื่องจากซื้อราคาสูงเก็บไว้เมื่อวานนี้เยอะ

แล้วไม่รู้ว่า จะมีความเสี่ยงเพิ่มเติมหรือเปล่า ถ้าผลการประชุมออกมาเป็นแนวบวก

เช่นเดียวกับฝั่งสหรัฐ ผู้แทนบางคนเริ่มเข้าข้างข้อตกลงของโอบามา พร้อมกับรายงานคืนนี้ น่าจะออกมาดี อีกเช่นเคย

ส่วนตัวเลขผลประกอบการบริษัทที่จะออกเพิ่มเติม ก็คงดีเกินคาดอีกเช่นเคย

ดังนั้น เมื่อยังไม่มีสัญญาน Kung's Indicator เกิดขึ้นในช่วงนี้ เด็กขายของไม่มีของอยู่ในพอร์ต เพราะปล่อยหมดแล้วที่ 22,650 บาท ดังนั้น ก็ต้องอาศัยหลัการของ อาจารย์ซีซาร์ ทำงานตั้งแต่ ป. 4 ว่า " ขายแพง แล้วรอซื้อที่ต่ำกว่า ". เมื่อราคาต่ำกว่าที่ขายไป ก็ต้องขอจัดเข้าสัก 20 % ครับ เผื่อไว้เท่านั้น จังหวะลงต่อในตอนบ่ายมี แต่ต้องมีเวลาว่างมาก. เพื่อไปนั่งเฝ้าราคา ณ. หน้าร้านทอง เด็กขายของไม่สามารถในวันนี้ ถ้าหากใครมีเวลา ตามสะดวกเลยครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอบคุณครับเฮียนายห้าง และคุณเด็กขายของ สำหรับข่าวสาร

....ก็ต้องขอจัดเข้าสัก 20 % ครับ เผื่อไว้เท่านั้น จังหวะลงต่อในตอนบ่ายมี แต่ต้องมีเวลาว่างมาก. เพื่อไปนั่งเฝ้าราคา ณ. หน้าร้านทอง เด็กขายของไม่สามารถในวันนี้ ถ้าหากใครมีเวลา ตามสะดวกเลยครับ

ขอบคุณครับ ทุกคนรับทราบ ท่านจิวส่งซิกไม้แรกแล้วครับกันพลาด 20%

แต่ผมรอตอนบ่าย ไปนั่งเป็นยามร้าน ฮ. ดีก่า...หุ หุ

ติดตามอ่านมานานแล้วทั้งข่าวสารและความคิดเห็น ชอบค่ะเป็นกันเองดี

ขอบคุณคุณเด็กขายของค่ะ มดตะนอยก็หมดแล้วค่ะเมื่อวาน 22650 รอเก็บคืน จะรอดูช่วงบ่ายตามที่คุณเด็กขายของบอกค่ะ

ข่าวเยอะมากครับ ขอบคุณๆ

ผมแค่อ่านยังเหนื่อยเลย อย่างพี่จะไปเหลือเหรอครับ สู้ๆครับ ทองจะขึ้นจะลง โปรดส่งสารบอกด้วยครับ

(เด็กใหม่น้องนี้)

คุณ เด็กขายของ ครับ ผมเดาว่าช่วงบ่ายสองกว่าเป็นต้นไป จะลากมายืน 1595 อ่ะจิครับ ตอนนี้เข้าไป 20 เปอร์เซ็นต์แล้ว กันเหนียว อิอิ

ร้านทองนาย...ราคารับซื้อ 22,500/ราคาขาย 22,550 ค่ะ เวลา 12.00น. :wub:

สวัสดีครับ คุณ Aiya

การกวาดคือการรวบรวมของสกปรกไว้ที่เดียวกัน ไม่สมควรกระทำ เพราะส่วนลดที่อาแปะจะให้วันนี้ อาจจะไม่สบอารมย์เท่าไหร่นะครับ กันเหนียวถ้าขึ้นก็ไม่ควรกวาด แค่หยิบก็พอครับ ด้วยความปรารถนาดีครับ

ก๊าก ๆๆๆๆๆๆๆๆ ขอบคุณในความปรารถนาดีคะ งั้นก็ตามคุณเด็กขายของ 20 %คะ อิๆๆๆ

ร้านทองนาย...ราคารับซื้อ 22,500/ราคาขาย 22,550 ค่ะ เวลา 12.00น. :wub:

รับซื้อ 22,490 ขาย 22,540 ไม่ใช่หรือครับ :wacko:

ถูกแก้ไข โดย GB2514