ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

รับซื้อ 22,490 ขาย 22,540 ไม่ใช่หรือครับ

สวัสดีค่ะคุณGB2514...และ กัลยาณมิตร ทุกท่าน

ราคาที่แจ้ง เป็นราคาสมาชิกชั้น4ค่ะ ส่วนต่าง 50 บาทค่ะ... :wub:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รับซื้อ 22,490 ขาย 22,540 ไม่ใช่หรือครับ

สวัสดีค่ะคุณGB2514...และ กัลยาณมิตร ทุกท่าน

ราคาที่แจ้ง เป็นราคาสมาชิกชั้น4ค่ะ ส่วนต่าง 50 บาทค่ะ... :wub:

อ้าว เพิ่งทราบนะนี่ว่าราคาหน้าร้าน กับราคาข้างบนชั้น 4 ไม่ตรงกัน อย่างงี้

ถ้าไปเยาวราชก็ซื้อที่หน้าร้านดีกว่า ข้างบนนะซิ เดี๋ยวจะลองไปยืนหน้าร้าน แล้วโทรขึ้นไปถาม

ดูซิ..

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ ที่รักและนับถือ

ขออนุญาตโพสต์ข่าวนิดหน่อยค่ะ...

คำแถลงโอบาม่า สนับสนุนกลุ่มสว. จัดทำแผนร่วม 2 ฝ่าย ดีโมแครต/รีพับบลิกัน นโยบายรัดเข็มขัด 3.75 ล้านล้าน$+การจัดเก็บรายได้ 1.2 ล้านล้าน$สะท้อนแผนเพิ่มเพดานหนี้คืบหน้า

ภาพความกังวล นักลงทุน คลี่คลาย...ข่าวจาก AUSIRIS... :wub:

แล้วแต่จะเชื่อ แค่มาบ่น สัญญาน Kung's Indicator ปรากฎกล่าวว่า ราคาทองเลิกพักตัวแล้ว ไม่มีของติดมือ รอไม่ได้ เข้าปานกลางไม่ต้องเยอะ

แค่นี้แหล่ะ

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ ที่รักและนับถือ

ขออนุญาตโพสต์ข่าวนิดหน่อยค่ะ...

คำแถลงโอบาม่า สนับสนุนกลุ่มสว. จัดทำแผนร่วม 2 ฝ่าย ดีโมแครต/รีพับบลิกัน นโยบายรัดเข็มขัด 3.75 ล้านล้าน$+การจัดเก็บรายได้ 1.2 ล้านล้าน$สะท้อนแผนเพิ่มเพดานหนี้คืบหน้า

ภาพความกังวล นักลงทุน คลี่คลาย...ข่าวจาก AUSIRIS... :wub:

สวัสดีเฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณวิภาดา และสมาชิกทุกท่านค่ะ ขอบคุณในความเห็นและข่าวสารของทุกๆท่าน และการรายงานราคาทองสดของคุณวิภาดาด้วยค่ะ แต่ข่าวที่นำเสนอนี้จะทำให้ทองถูกลงหรือเปล่า ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ยังไม่ค่อยเข้าใจในข่าวสารสักเท่าไหร่

งั้นเราไปซื้อดอลล่าไว้ดีกว่าใหม เพราะบาทแข็ง ทำให้ทองลด

รอด้วยค๊าๆๆ. ยังไม่ว่างออกไปเลย. หลังบ่ายสามยังทันหรือเปล่าคะคุณเด็กขายของ

ปัจจัยเทคนิคชี้ทองคำ อาจปรับฐานระยะสั้น โดยมีแนวรับสำคัญที่ 1,574$ และ 1,559$ ส่วนแนวต้านอยู่ที่ 1,595$ และ 1,610$...Ausiris :wub:

แล้วแต่จะเชื่อ แค่มาบ่น สัญญาน Kung's Indicator ปรากฎกล่าวว่า ราคาทองเลิกพักตัวแล้ว ไม่มีของติดมือ รอไม่ได้ เข้าปานกลางไม่ต้องเยอะ

แค่นี้แหล่ะ

+1 สำหรับความห่วงใยและแบ่งปันผู้ที่ไม่สามารถรู้ทันต่อเหตุการณ์ได้ ไม่ต้องห่วงว่าจะเชื่อหรือไม่ แค่เสียเวลามาบอกก็ซาบซึ้งใจแล้วค่ะ ขอบคุณอีกครั้งคุณพี่เด็กขายของ

สวัสดีเฮียนายห้างฯ คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณวิภาดา และสมาชิกทุกท่านค่ะ ขอบคุณในความเห็นและข่าวสารของทุกๆท่าน และการรายงานราคาทองสดของคุณวิภาดาด้วยค่ะ แต่ข่าวที่นำเสนอนี้จะทำให้ทองถูกลงหรือเปล่า ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะ ยังไม่ค่อยเข้าใจในข่าวสารสักเท่าไหร่

สวัสดีค่ะคุณSucha...กรุณารอท่านจิว มาอธิบายเพิ่มเติม ภายหลังนะคะ แค่นำเสนอตามข่าวที่ได้รับมาค่ะ...

ความเห็นส่วนตัว ยังไม่มีของในมือ น่าซื้อไว้บ้าง ราคาสะวิง แนวรับ แนวต้าน เทคนิคให้ไว้ กว้างๆลองพิจารณานะคะ...ท่านจิวของเราคงจะไปเข็นรถขายของแถวๆร้านนายจ.แล้วล่ะ หุหุ!!

ถูกแก้ไข โดย วิภาดา

ขอบคุณครับ จะเข้าเด่วนี้แล้ว

^ ^

แค่นี้แหล่ะ

ขอบคุณครับที่ส่งสัญญาณมา เข้าไปเรียบร้อย

ร้าน ฮ. เวลา 14.10 น 22,480 / 22,530 ปานกลางแค่ไหนครับท่านจิว

ถูกแก้ไข โดย GB2514

ณ.ร้านทอง ลูกค้า ซื้อ มากกว่า ขาย ขณะนี้...ราคา 22530/22,480 :wub:

ขอบคุณข่าวสารคุณเด็กขายของ และข่าวสดคุณวิภาดาค่ะ em0009.gif ซื้อแล้วค่ะปานกลาง 25% แหมพยามรอขอลงอีก50 เก๊าะไม่ได้ อิอิ :P