ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

:ph34r: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ เฮียนายห้าง คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba คุณ NongRee คุณ GB2514 คุณ ปุยเมฆ คุณ raty และทุกท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับผม

ตื่นเช้ามากินข้าวไม่อร่อยเลยครับ ฝันหวานถึง 1630 อยู่ดีๆ ทำม้าย อ้ายกัน แอบมาปลดระบบ บินอัตโนมัติ เป็น อัตโนมือ แล้วลดเพดานบินลงฮวบขนาดนี้ บอกแล้วว่าไม่เคยไว้ใจมันเลย อิอิ ราคาช่วงนี้เล่นกับข่าวจริงๆครับ ช่วงบ่ายๆอาจมีลากขึ้น แต่กลัวคืนนี้ทุบจังครับ จะถือหกรือจะเท พิจารณากันให้ดีๆนะครับ

ว่าแล้วก็ไปร้านแม่.. ณ ปิ่นเกล้าช่วงบ่ายถึงเย็น ไปดูหน้าลูกสาวร้านทองข้างๆกัน ให้สบายหัวใจดีกว่า ก่อนที่คืนนี้จะประจำ สถานีรบ เอ้ย สถานีรัก อิอิ

สวัสดีค่ะ Khun DonJuan แหมน้องทองย่อ ให้พี่น้องรี เก็บคืนที่ขายไปนะค่ะ สงสารคนงบน้อย :wub: ตีตั๋วตามเรียบร้อยค่ะ ค่าโดยสารเครื่องบินราคาเดิม

เครื่องออกบินได้เลยค่ะกัปตัน ฮุ ฮุ

ปล.สำนวนคาสโนว่า จริงๆ เลยนะค่ะ :lol:

จะทะยานฟ้าหรือลงเหวกัปตันDonjuanประกาศด้วยค่ะ อิ อิ

สวัสดีค่ะ Khun DonJuan แหมน้องทองย่อ ให้พี่น้องรี เก็บคืนที่ขายไปนะค่ะ สงสารคนงบน้อย :wub: ตีตั๋วตามเรียบร้อยค่ะ ค่าโดยสารเครื่องบินราคาเดิม

เครื่องออกบินได้เลยค่ะกัปตัน ฮุ ฮุ

ปล.สำนวนคาสโนว่า จริงๆ เลยนะค่ะ :lol:

อิอิ ย่อแล้วแต่ผมยังไม่กล้าเก็บเลยอ่ะครับ รอลุ้นคืนนี้ครับ ถ้าจัดหนักคงเก็บให้เต็ม แต่ถ้าจัดขึ้นแรง ก็ขายกันสำราญบานใจครับผม คริคริ

จะทะยานฟ้าหรือลงเหวกัปตันDonjuanประกาศด้วยค่ะ อิ อิ

ดูจากกราฟของกระทุ้น้าเคนฯ คงต้องลุ้นให้ยืน 1620 ก่อนอ่ะครับ ถ้าไม่อยู่หรือยืนไม่ได้ ก็รอซื้อของแถวๆ 160X กันอีกรอบอ่ะครับ

แต่ใจเดาว่าบ่ายๆน่าจะถึง 1620 ครับ แต่อเมริกานี่จิ จะเอาไงต้องรอลุ้นข่าวด้วยครับ ทั้งหมดเดานะครับ อิอิ

สวัสดีครับเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณ GB2514 และเพื่อนๆ ทุกคนที่ไม่ได้เอ๋ยนามครับ

เคารพในความคิดเห็นของทุกคนครับ แล้วก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนด้วยครับ แต่แอบอิจฉาคุณ DonJuan

สีสันประจำกระทู้นี้ นอกจากได้ลุ้นทอง ยังมีอย่างอื่นให้ลุ้นอีก

"ว่าแล้วก็ไปร้านแม่.. ณ ปิ่นเกล้าช่วงบ่ายถึงเย็น ไปดูหน้าลูกสาวร้านทองข้างๆกัน ให้สบายหัวใจดีกว่า

ก่อนที่คืนนี้จะประจำ สถานีรบ เอ้ย สถานีรัก อิอิ"

คำเตือน! พกความรักไปด้วย ทำให้สมรรถภาพในการขับขี่เครื่องบินลดน้อยลงนะครับ

!53 !53 !53

ถูกแก้ไข โดย FOR GOLD

สวัสดีครับเฮียนายห้าง คุณเด็กขายของ คุณ DonJuan คุณ GB2514 และเพื่อนๆ ทุกคนที่ไม่ได้เอ๋ยนามครับ

เคารพในความคิดเห็นของทุกคนครับ แล้วก็เป็นกำลังใจให้ทุกคนด้วยครับ แต่แอบอิจฉาคุณ DonJuan

สีสันประจำกระทู้นี้ นอกจากได้ลุ้นทอง ยังมีอย่างอื่นให้ลุ้นอีก

"ว่าแล้วก็ไปร้านแม่.. ณ ปิ่นเกล้าช่วงบ่ายถึงเย็น ไปดูหน้าลูกสาวร้านทองข้างๆกัน ให้สบายหัวใจดีกว่า

ก่อนที่คืนนี้จะประจำ สถานีรบ เอ้ย สถานีรัก อิอิ"

คำเตือน! พกความรักไปด้วย ทำให้สมรรถภาพในการขับขี่เครื่องบินลดน้อยลงนะครับ

!53 !53 !53

อาจเป็นเช่นนั้นขอรับ มิน่าเครื่องถึงได้ลดระดับลงเร็วมากๆ อิอิ ถ้าอย่างนั้นเราควร โยนสจ๊วตทิ้ง แล้วเก็บแอร์สาวๆเอาไว้ใช่ไหมครับ .... คริคริ

ขอบคุณครับ คุณ แสงแดด วันนี้ติดตามข่าวสารกันอย่างใกล้ชิดนะครับ ผมคงพกน้องทองส่วนหนึ่งไปหน้าร้าน ถ้าอาการไม่ดีจะขายเอาไว้ก่อนครับ แล้วก็นั่งดูสาวๆให้สบายใจครับ ทุกท่านโปรดพิจารณาตามความเสี่ยงนะครับ ระยะยาวดีแน่ แต่เล่นนั้นอาจมีขึ้นลงบ้างนะครับ

กด + ไม่ได้เพราะหมดโควต้า ทั้งๆที่เพิ่งกด+ไป2ครั้งเอง จำได้ว่าโควต้า3ครั้งนะ ร้องไห้แหละ พรุ่งนี้จะกด+ให้นะ

ขออนุญาติพี่น้องทุกท่านค่ะ ขอคุ้ยเรื่องเมื่อวานซักนี๊ดนึงค่ะ กล่าวถึงคุณMc85ช่วยใช้คำที่สุภาพหน่อยค่ะ(ในหน้า872)คำที่ใช้หยาบคายเกินไป ไม่เหมาะที่จะใช้ในนี้ค่ะ อยากต่อว่าใคร อยากตำหนิใครก็ใช้คำสุภาพกว่านี้หน่อย อย่างงี้ไม่ไหวค่ะ(ปล.อยากอยู่กับทุกคนอย่างเป็นมิตรและมีความสุข)

:blink: ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

KALGOORLIE, Australia (MarketWatch) -- U.S. debt faces a likely ratings downgrade in the next couple months despite President Barack Obama confirming a deal to raise the country's debt ceiling was in place, economic commentator Todd Buchholz said Monday.

Buccholz, a former White House director of economic policy until 1992, said it was difficult to see how the current rating could be maintained while a certain amount of uncertainty remained. He said the pullback in the price of gold in reaction to the debt ceiling deal was insignificant and unlikely a devastating blow for the price of the precious metal.

Obama said leaders of both political parties reached a broad deal Sunday night to raise the government's debt ceiling while cutting spending. Earlier Sunday, congressional aides said the agreement would raise the debt ceiling by US$2.4 trillion in three stages and provide initially for roughly $900 billion in spending cuts over 10 years.

:rolleyes: :rolleyes: ขอบคุณค่ะ คุณเด็กขายของ ได้อ่านข่าวสบายตา สบายใจแล้ว ขอบคุณมากๆ อีกครั้งค่ะ

เด็กขายของ จะยืนข้างเฮียกัมพล เพื่อสร้างสังคมออนไลน์ ให้เกิดความน่าเชื่อถือ ตามที่ผมคิดว่าจะต้องมีสักวันหนึ่งครับ

เป็นกำลังใจให้กับคนที่คิดดีทำดีค่ะ ดีใจนะค่ะที่ได้อ่านข่าวของคุณเด็กขายของอีก(นึกว่างอนป่องไปซะแล้ว)

โลกออนไลน์เป็นโลกที่มองไม่เห็นทุกด้าน ทุกคนต้องมีความรับผิดชอบในตัวเองและคิดถึงผู้ร่วมชะตากรรมด้วย เฮียกัมพลเตือนไว้แล้ว แล้วก็เห็นใจทุกๆท่าน เพราะทุกท่านมีมุมมองของตัวเอง แต่เหนืออื่นใดทุกคนเป็นคนไทย พูดภาษาไทย กินข้าวไทยมีความชอบในทองคำเหมือนกัน คุยกันรู้เรื่องอยู่แล้ว เรื่องที่ผ่านมาให้ผ่านไปเถอะนะค่ะ สงบสุข เตรียมตัวรับมือกับความผันผวนของราคาทองดีกว่า ฟ้าหลังฝนสดใสเสมอค่ะ !v@ !v@ !v@