ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

แนวโน้มน้องทองของเราจะเป็นอย่างไรคะ เมื่อกี้คว้ามา 21719 ขออย่าให้ลงอีกเลย ไม่อยากอยู่ดอย คร่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอสอบถามเกี่ยวกับค่ามัดจำใน

การสมัครเพื่อล๊อกราคา

- ทอง 5 บาท

- ทอง 10 บาท

- ทอง 25 บาท

- ทอง 50 บาท

สวัสดีค้าบคุณ wong53

อัตราการวางเงินประกันขั้นต่ำของ GT อยู่ที่ 30,000 บาทคับ สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 30 บาท

50,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 50 บาท

100,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 100 บาท หรือ 99.99% ได้ 1 กก.

150,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 150 บาท หรือ 99.99% ได้ 1 กก.

200,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 200 บาท หรือ 99.99% ได้ 2 กก.

stepต่อไปเพิ่มทีละ 50,000 บาทคับ

สนใจสมัครเข้าไปดาวโหลดใบสมัครได้ที่ www.gtgoldonline.com

วิธีการส่งใบสมัครสามารถส่งได้ทั้งทางไปรษณีย์ , สแกนส่งทาง e-mail หรือ ส่งแฟ็กซ์มาที่เบอร์ 02-6755888

สอบถามรายละเอยดเพิ่มเติมได้ที่ 02-6758888 ต่อ 101-107

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค้าบ

ถูกแก้ไข โดย GTB

สวัสดีค้าบคุณ wong53

อัตราการวางเงินประกันขั้นต่ำของ GT อยู่ที่ 30,000 บาทคับ สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 30 บาท

50,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 50 บาท

100,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 100 บาท หรือ 99.99% ได้ 1 กก.

150,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 150 บาท หรือ 99.99% ได้ 1 กก.

200,000 บาท สามารถซื้อขายทองคำแท่ง 96.5% ได้ 200 บาท หรือ 99.99% ได้ 2 กก.

stepต่อไปเพิ่มทีละ 50,000 บาทคับ

สนใจสมัครเข้าไปดาวโหลดใบสมัครได้ที่ www.gtgoldonline.com

วิธีการส่งใบสมัครสามารถส่งได้ทั้งทางไปรษณีย์ , สแกนส่งทาง e-mail หรือ ส่งแฟ็กซ์มาที่เบอร์ 02-6755888

สอบถามรายละเอยดเพิ่มเติมได้ที่ 02-6758888 ต่อ 101-107

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค้าบ

ขอถามบ้างค่ะ ถ้าซื้อ และขาย ในวันเดียวกัน สามารถหักลบแล้วรับส่วนต่างเลยได้มั๊ยคะ

หรือว่าต้องโอนที่ซื้อไปก่อน แล้ว GT ค่อยโอนที่ขายกลับมาให้

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของและเพื่อนๆ วันนี้เก็บของได้หลายแท่งเลยค่ะ ไม่รู้ว่าพรุ่งนี้เช้าราคาจะเป็นยังไงนะคะ ค่าเงินบาทจะอ่อนหรือแข็งค่า แต่คิดว่าสัปดาห์หน้าน่าจะลงต่อไม๊คะ

คุณเด็กขายของครับ พรุ่งนี้คงมีของถูก ให้เก็บอีก (เป็นของตายเสียด้วย) ว่างแผนยังไงดี ผมยังพอมีกําลัง เข้าได้อีก 2 แท่งครับ

โทษครับ ! เด็กขายของ เข้าข้างตัวเองเล็กๆ และ เชื่อใน Kung's Indicator อย่างมาก

จริงๆ แล้ว วันนี้ คิดว่าจะไม่เข้าซื้อทองแท่งที่หน้าร้านทองฯ หรอกครับ ราคาจะลงแค่ไหน ก็ขอนั่งนิ่งๆ ขอชมอย่างเดียวอยู่ขอบสนาม เก็บเงินไว้ในกระเป๋าก่อน แต่บังเอิญ เหลือบไปเห็นสัญญาน Kung's Indicator เกิดขึ้น ก็อย่างที่บอกไปแล้ว ต้องเชื่อสัญญาน จะได้รับตังค์ ครับ

ดังนั้น ถ้ามองในแง่ " เจ้ามือ " ตอนบ่ายเป็นช่วงหลอกให้ นักลงทุนตกใจ แห่ขายทิ้ง ปล่อยข่าวว่า หยุดยาวๆ นะครับ พี่ท่าน อยากขายออก

ก็รีบล้างพอร์ตเสีย เดี๋ยวเปิดมาวันที่ 5 กรกฎาคม ค่อยมาเริ่มกันใหม่นะ อาจจะได้ของถูกมาก มีคนเชื่อ ทำให้ราคาทิ้งดิ่ง ณ.ตอนเย็น

แต่การกระทำของเจ้ามือฯ ตอนนี้ น่าจะฉกฉวยจังหวะดันขึ้นสูงๆ เหนือ US$1,500 เพื่อให้คนที่ยังไม่ได้ซื้อเข้า หรือ ที่ขายทิ้ง เกิดความเสียดาย

แล้วเปิดทำการ ต้องไล่ซื้อ กลับมา ติดตามต่อไปดีกว่าครับ เพราะ เด็กขายของ คุยโม้ เพ้อฝัน เพราะ ดันเข้าซื้อตอนเย็น 21,850 บาท

หลายแท่ง ครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

ขอถามบ้างค่ะ ถ้าซื้อ และขาย ในวันเดียวกัน สามารถหักลบแล้วรับส่วนต่างเลยได้มั๊ยคะ

หรือว่าต้องโอนที่ซื้อไปก่อน แล้ว GT ค่อยโอนที่ขายกลับมาให้

สวัสดีคับคุณ nuchaba

สำหรับการซื้อขายในวันเดียวกันสามารถหักลบรับส่วนต่างได้คับ แต่ลูกค้าต้องเข้ามารับเงินสดและเซ็นต์เอกสารที่บริษัทฯเท่านั้นนะคับ

แต่กรณีถ้าไม่สะดวกสามารถโอนที่ซื้อเข้ามาก่อนก็ได้คับภายใน T+2 หลังจากที่ GT ได้รับเงินแล้ว GT จะโอนที่ขายมากลับให้คับ

ขอบพระคุณมากนะค้าบ

สวัสดีครับ คุณ เด็กขายของ คุณ nuchaba ครับ

ไม่มีคำบรรยายครับผม อิอิ

เป็นคำถาม ตามแบบฉบับ " แม่เสือปืนไว " ตลอดเลยนะครับ คุณ Nuchaba

งวดวันที่ 1 กรกฎาคม 2554รางวัลที่ 1622953รางวัลเลขท้าย 3 ตัว160 390 463 780 รางวัลเลขท้าย 2 ตัว51

สวัสดีครับ คุณนุชบา เมื่อหัวคําที่ผ่าน ผมได้โทรฯสอบถาม รายละเอียดต่างๆ ไปที่ GT แต่ลืมถามถึงข้อนี้ไป ดังนั้นผมขอรอรับฟัง ในข้อนี้ด้วยคนครับ

Kung's Indicator คืออะไรหรอคะ คุณเด็กขายของ (เป็นแฟนคลับแอบติดตามด้วยคน)

สวัสดีครับ คุณนุชบา เมื่อหัวคําที่ผ่าน ผมได้โทรฯสอบถาม รายละเอียดต่างๆ ไปที่ GT แต่ลืมถามถึงข้อนี้ไป ดังนั้นผมขอรอรับฟัง ในข้อนี้ด้วยคนครับ

สวัสดีคับคุณ nuchaba& คุณ wang53 ขออนุญาตตอบคำถามอีกทีนะค้าบ ^^

สำหรับการซื้อขายในวันเดียวกันสามารถหักลบรับส่วนต่างได้คับ แต่ลูกค้าต้องเข้ามารับเงินสดและเซ็นต์เอกสารที่บริษัทฯเท่านั้นนะคับ

แต่กรณีถ้าไม่สะดวกสามารถโอนที่ซื้อเข้ามาก่อนก็ได้คับภายใน T+2 หลังจากที่ GT ได้รับเงินแล้ว GT จะโอนที่ขายมากลับให้คับ

ขอบพระคุณมากนะค้าบ

ถูกแก้ไข โดย GTB

งวดวันที่ 1 กรกฎาคม 2554รางวัลที่ 1622953รางวัลเลขท้าย 3 ตัว160 390 463 780 รางวัลเลขท้าย 2 ตัว51

สวัสดีค่ะ คุณเด็กขายของ กำลังอยากรู้อยู่พอดีค่ะ ฮุ ฮุ ซื้อเลขไว้ 278 ฮะ ฮะ เอามาจากลำดับที่เลือกตั้ง (คิดได้ไงเนี้ย) ไม่ถูกเลขท้าย เดี๋ยวรอตรวจผลสลากก็ได้ค่ะ :wub:

ศาลปล่อยตัวอดีตผอ.IMFพร้อมคืนเงินประกันหลังอัยการไม่เชื่อคำให้การโจทก์