ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

tt2518

ขอเดา(ราคาทอง)กับเขาบ้าง

โพสต์แนะนำ

ไ้ด้อัพเดตข่าวและการประเมินต่าง ๆ ของคุณเด็กขายของ เป็นระยะๆ เยอะเป็นปกติเลยนะครับ ขอบคุณขอรับ พรวด พรวด เลย ต้องดูว่ายืนระยะถึงเช้าหรือเปล่า (จากข้อมูลที่ได้มาน่าจะยืนอยู่ครบยกนะครับ) laugh.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ คุณ DonJuan

เดี๋ยวนี้ ซื้อเข้าไว ขายออกไว นะครับ ดีครับดี เมื่อมีกำไรแล้ว ก็ขายออกไป มิน่าเล่า เปิดเพลงครูเอื้อ ให้ฟังเชียวนะ

ประมาณว่า ขอกอดน้องทองสักนิด ก็เพียงพอแล้ว ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ร้านอาหาร ราชนาวีสโมสร ราคาไม่แพงเลยนะครับ แถมอาหารอร่อย ร้องเพลงเก่าๆด้วย บรรยากาศริมเจ้าพระยา แจ่มครับ แนะนำให้ไปทานเลยนะครับ

ปล. ช่วงนี้เขาออกเร็วครับ กลิ่นมันตุ ตุ แปลกๆ เสียวๆครับผม

โอ้ว..แม่เจ้า ช่างน่าอิจฉาเสียนี่กระไร ทั้งสบายกาย สบายตา และสบายใจ ครบสูตร

ส่วนข้าพเจ้ามัวแต่กล้าๆกลัวๆ เลย อด ตามเคย ฮิฮิ เดี๋ยวรอดึกกว่านี้อาจมีกำไรงามๆบ้าง ก็เป็นได้คร่ะ

ท่าทางกำลังเริ่มจรวดของจริงแล้วค่ะท่าน

ผมรอเทก้อนใหญ่หลัง 5 ทุ่ม ครับ ขอราคา 22,1XX ครับผม

ไ้ด้อัพเดตข่าวและการประเมินต่าง ๆ ของคุณเด็กขายของ เป็นระยะๆ เยอะเป็นปกติเลยนะครับ ขอบคุณขอรับ พรวด พรวด เลย ต้องดูว่ายืนระยะถึงเช้าหรือเปล่า (จากข้อมูลที่ได้มาน่าจะยืนอยู่ครบยกนะครับ) laugh.gif

สวัสดีครับ คุณ GoldofCourse

รู้ไหมครับ ว่า เด็กขายของ กลัวอะไรใน 18 ชั่วโมง ต่อจากนี้ ธนาคารกลาง อินเดีย ประกาศขึ้นดอกเบี้ยนโยบายสกัดเงินเฟ้อ

ครับ ดีนะว่า เวลา Time Zone มันเปิดหลังเรา มีผลกระทบ โดยตรง เพราะ ประเทศอินเดีย ถือเป็นลูกค้ารายใหญ่ของโลก

ร้านอาหาร ราชนาวีสโมสร ราคาไม่แพงเลยนะครับ แถมอาหารอร่อย ร้องเพลงเก่าๆด้วย บรรยากาศริมเจ้าพระยา แจ่มครับ แนะนำให้ไปทานเลยนะครับ

ปล. ช่วงนี้เขาออกเร็วครับ กลิ่นมันตุ ตุ แปลกๆ เสียวๆครับผม

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำเรื่องร้านอาหาร พ่อครัวทหารเรือเขาทำอาหารอร่อยครับ และ วัตถุดิบของเขา " สด "

เด็กขายของ ก็ชอบวนเวียนไปยังสถานที่ ทหารเรือ เป็น พ่อครัวทำอาหารครับ เช่น ป้อมพระจุลฯ, สวางคนิวาส, ฐานทัพเรือสัตหีบ จุกเสม็ดครับ

ราชนาวีสโมสรฯ ไม่เคยไป เพราะห่างไกลจากบ้านหลายลี้ครับ

ใช่ครับ ช่วงนี้ กลิ่นไม่ค่อยดี ชอบมีมาตราการต่างๆ ของแต่ละประเทศออกมาเรื่อยๆ เพื่อสกัดเงินเฟ้อ เพราะเป็นการเริ่มต้น ไตรมาสที่ 3 ของปี

ต้องระวังอย่างมากครับ

ผมรอเทก้อนใหญ่หลัง 5 ทุ่ม ครับ ขอราคา 22,1XX ครับผม

พรุ่งนี้ ต้องระวัง ประเทศอินเดีย ขึ้นดอกเบี้ยนโยบาย นะครับ

Crude-oil inventories fell 3.4 mln barrels: EIA

Gasoline inventories fall 600,000 barrels

คืนนี้เกือบทุกตัวออกมาแย่

ทองพุ่งแน่ค่ะไม่คืนนี้ก็คืนหน้า แฮ่ๆๆๆ

สวัสดีครับ คุณ dod

คุณ dod อ้างถึง สต็อคน้ำมันดิบ ซึ่งตอนนี้ ราคา Crude Oil พุ่งทะลุเกิน US$100 ไปแล้วครับ แล้วก็คาดว่า

เดี๋ยว ราคาทองก็คงขึ้นตามไปอีก หลังจากขึ้นจากช่วงตลาดลอนดอนไปแล้ว US$17 ค่ำคืนนี้ ยังไง ต้องขอเยอะๆ ไว้ก่อน

สมาคมฯ ทองคำ ประกาศราคา จะได้มีข้ออ้างน้อยในการ กั๊กต่ำ

ขอบคุณมากครับ สำหรับคำแนะนำเรื่องร้านอาหาร พ่อครัวทหารเรือเขาทำอาหารอร่อยครับ และ วัตถุดิบของเขา " สด "

เด็กขายของ ก็ชอบวนเวียนไปยังสถานที่ ทหารเรือ เป็น พ่อครัวทำอาหารครับ เช่น ป้อมพระจุลฯ, สวางคนิวาส, ฐานทัพเรือสัตหีบ จุกเสม็ดครับ

ราชนาวีสโมสรฯ ไม่เคยไป เพราะห่างไกลจากบ้านหลายลี้ครับ

ใช่ครับ ช่วงนี้ กลิ่นไม่ค่อยดี ชอบมีมาตราการต่างๆ ของแต่ละประเทศออกมาเรื่อยๆ เพื่อสกัดเงินเฟ้อ เพราะเป็นการเริ่มต้น ไตรมาสที่ 3 ของปี

ต้องระวังอย่างมากครับ

ดูจากสถานที่และความรู้ซึ้งถึงพ่อครัวแล้ว นอกจาการข่าวสารแล้ว การรับประทานนี่ยกให้ท่านอีกเรื่องเลยขอรับ สุดๆจริงๆ สุดตั้งแต่รู้ว่าร้านข้างจุฬากลางวันซ่อมรถ ตกเย็นขายอาหาร เทพจริงๆ นับถือจากใจเลย

พรุ่งนี้ ต้องระวัง ประเทศอินเดีย ขึ้นดอกเบี้ยนโยบาย นะครับ

ขอบคุณมากครับผม

แล้วก็คาดว่า

เดี๋ยว ราคาทองก็คงขึ้นตามไปอีก หลังจากขึ้นจากช่วงตลาดลอนดอนไปแล้ว US$17 ค่ำคืนนี้ ยังไง ต้องขอเยอะๆ ไว้ก่อน

สมาคมฯ ทองคำ ประกาศราคา จะได้มีข้ออ้างน้อยในการ กั๊กต่ำ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

โชคดีที่ยังไม่กดขาย ถ้างั้นรอรอบดึก ขายคืนนี้น่าจะดีกว่าพรุ่งนี้ (หรือเปล่าหว่า?) พรุ่งนี้บาทอ่อน เอาไงดี รอดู ลุ้นๆๆๆๆๆ

ดูจากสถานที่และความรู้ซึ้งถึงพ่อครัวแล้ว นอกจาการข่าวสารแล้ว การรับประทานนี่ยกให้ท่านอีกเรื่องเลยขอรับ สุดๆจริงๆ สุดตั้งแต่รู้ว่าร้านข้างจุฬากลางวันซ่อมรถ ตกเย็นขายอาหาร เทพจริงๆ นับถือจากใจเลย

คือว่า เด็กขายของ ทำงานด้านประสานงาน เพื่อบรรลุงานให้ราบรื่น และ สำเร็จ ดังนั้น ด้าน เอนเตอร์เทน เป็นหัวใจของงานที่ได้รับมอบหมายมา

นับถือด้วยคน อิอิ

แต่..เอ.. ส่วนใหญ่นักชิมเนี่ย น่าจะมีพุงหน่อยๆ (แซวเล่นๆคร่ะ)

นับถือด้วยคน อิอิ

แต่..เอ.. ส่วนใหญ่นักชิมเนี่ย น่าจะมีพุงหน่อยๆ (แซวเล่นๆคร่ะ)

:lol:

ขอเปลี่ยนรูปครับ คุณ Nuchaba ขอร้อง แกไม่ชอบรูป Background ไม่เป็นมงคลครับ

ถูกแก้ไข โดย เด็กขายของ

:lol:

ดูข้างหลัง ไปก่อนนะครับ " คล้ายคลึงมาก "

คุณพี่คร้าาาา

กรุณาเอารูปที่ไม่มีน้ำตกได้มั๊ยคระ มันเจี๋ยวอ่ะ

สวัสดีค่ะพี่เด็กขายของ

โชคดีที่ยังไม่กดขาย ถ้างั้นรอรอบดึก ขายคืนนี้น่าจะดีกว่าพรุ่งนี้ (หรือเปล่าหว่า?) พรุ่งนี้บาทอ่อน เอาไงดี รอดู ลุ้นๆๆๆๆๆ

ต้องตัดสินใจ ก่อน เที่ยง พรุ่งนี้นะครับ เหตุผล บอกไปแล้ว มันขึ้นแน่