ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

วันนี้ไปทำบุญนั่งสมาธิปล่อยปลาที่วัดตาขันจังหวัดระยอง ปันบุญกุศลให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกท่านมีความสุขกายสบายใจ คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนทุกท่านครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพือน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำเดินตามดาวช่วงต้นสัปดาห์ แต่ปลายสัปดาห์หนีขึ้นต่อไปไม่ยอมย่อลงมา ส่วนน้ำมันมีทิศทางใกล้เคียงดวงดาวครับ

มาดูสัปดาห์หน้ากัน

ต้นสัปดาห์น้ำมันได้แรงส่งจากจันทร์เล็ง ส่วนทองคำไม่มีดาวหนุนคงทรงตัว น้ำมันไปที่ 92-93 เหรียญ ทองคำ 1620 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์เพ็ญเล็งทองคำ ทองคำปรับขึ้นไปที่ 1630-1640 เหรียญ น้ำมันถูกจันทร์ทิ้งจะย่อตัวมาที่ 92 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ดาวพุธโคจรมาร่วมราศีกับอาทิตย์ ทองคำและนำ้มันจะจับมือกันดีดขึ้น ทองคำไปที่ 1650 เหรียญ น้ำมัน 93-94 เหรียญ

สรุปว่าปลายสัปดาห์หน้ามีลุ้นขึ้นต่อครับ คอยตามดู ๆ กันไปครับ

:01 สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ ชางโหราฯ ทุกท่าน ที่โพสไว้มันหายไปไหนเนี้ย :17

วันที่ 3 สิงหาคม 2555 พุธเสริด

วันที่ 24 สิงหาคม พุธเสริดอีกล่ะ

วันที่่ 10 กันยายน 2555 พุธก็เสริดอีก

วันที่ 29 กันยายน ศุกร์เสริดแล้วพี่น้อง grin.gif (รอซะลืมเลย grin.gif )

วันที่ 24 ตุลาคม 2555 ศุกร์เสริด angel.gif

วันที่ 18 พฤศจิกายน 2555 ศุกร์เสริด wink.gif

อย่าลืม +- 4-6 วันเหมือนเดิมนะค่ะ กันยาทองเริ่มขึ้นซะที cool.gif (เดาๆ นะค่ะ)

วันที่ 5 ธันวาคม 2555 พุธเสริด

วันที่ 13 ธันวาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 24 ธันวาคม พุธเสริด

พุธเสริด. ศุกร์เสริด หมายถึงอะไรค่ะ. ช่วยอธิบายหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

พุธเสริด. ศุกร์เสริด หมายถึงอะไรค่ะ. ช่วยอธิบายหน่อยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

พุธเสิร์ต - ทองลง

ศุกร์เสิร์ต - ทองขึ้นค่ะ

:01 สวัสดีค่ะคุณงูดิน และเพื่อนๆ ชางโหราฯ ทุกท่าน ที่โพสไว้มันหายไปไหนเนี้ย :17

วันที่ 3 สิงหาคม 2555 พุธเสริด

วันที่ 24 สิงหาคม พุธเสริดอีกล่ะ

วันที่่ 10 กันยายน 2555 พุธก็เสริดอีก

วันที่ 29 กันยายน ศุกร์เสริดแล้วพี่น้อง grin.gif (รอซะลืมเลย grin.gif )

วันที่ 24 ตุลาคม 2555 ศุกร์เสริด angel.gif

วันที่ 18 พฤศจิกายน 2555 ศุกร์เสริด wink.gif

อย่าลืม +- 4-6 วันเหมือนเดิมนะค่ะ กันยาทองเริ่มขึ้นซะที cool.gif (เดาๆ นะค่ะ)

วันที่ 5 ธันวาคม 2555 พุธเสริด

วันที่ 13 ธันวาคม ศุกร์เสริด

วันที่ 24 ธันวาคม พุธเสริด

ขอบคุณมาก ๆ ๆ นะคะ คุณเอี้ยง :57ผนึกกำลัง วันเก็บ 2 กำลัง :gd

ขอบคุณมากค่ะ คุณEang

ขอบคุณมากค่ะ คุณปุยเมฆ

หายไปนานเลยค่ะ สบายดีนะคะ คุณ Eang

สวัสดีค่ะ พี่ปุณณ์ สบายดีค่ะ ร่างกายแข็งแรง กลับมาทำงานได้ดีเช่นเดิม ว่างๆ จะแวะเข้ามาบ่อยๆ นะค่ะ

สวัสดีครับคุณเอี้ยง ดีใจคุณเอี้ยงหายดีแล้ว มาถึงก็จัดเต็มถึงปลายปีเลย ทำตัวหนังสือเขียวแดงทำให้ดูง่ายดีด้วยครับ เจ๋ง อะ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำมีทิศทางใกล้เคียงกับดวงดาว แต่โดนทุบกลางสัปดาห์ก่อนทำให้ดีดได้ไม่ถึงที่พยากรณ์ไว้ น้ำมันดีดขึ้นแรงตามที่พยากรณ์ไว้ มาดูสัปดาห์หน้ากันดีกว่า

ต้นสัปดาห์ทองคำน้ำมันจับมือกัน มีจันทร์ตรีโกณร่วมมฤตยูแรงส่งทวีคูณ ทองคำน้ำมันปรับขึ้นแรง ทองคำไปที่ 1620-1630 เหรียญ น้ำมัน 94-95 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำย่อตัวลงมาที่ 1620 เหรียญ น้ำมัน 93 เหรียญ

ปลายสัปดาห์จันทร์ร่วมพฤหัสคู่ธาตุโยคหลัง ทองคำและน้ำมันดีดขึ้นได้อีก ทองคำไปที่ 1630-1640 เหรียญ น้ำมัน 94-95 เหรียญ

สรุปว่าสัปดาห์หน้าทั้งทองคำและน้ำมันมีทิศทางปรับขึ้นต่อครับ ความจริงจะเป็นอย่างไรก็ดูกันไปนะครับ