ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

ngoodin

วิเคราะห์ราคาทองคำตามหลักโหราศาสตร์

โพสต์แนะนำ

เป็นนักศึกษาป.โทคะ กำลังศึกษาวิชาการค้นคว้าอิสระอยู่ จึงมีความจำเป็นต้องใช้ข้อมูลจากแบบสอบถามคะ เพื่อใช้ประโยชน์ทางการศึกษาเท่านั้น จึงอยากจะขอความร่วมมือจาก เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ด้วยนะคะ (ตามลิงค์คะ)

https://spreadsheets.google.com/viewform?hl=en&pli=1&formkey=dHBNY2NMbFcwTlduOUJweG5HaU5MVGc6MQ#gid=0

ขอบคุณมากนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับเพื่อน ๆ

สัปดาห์ที่แล้วทองคำวิ่งออก sideway ตามดวงดาวแต่ยังไม่สามารถดึงราคาขึ้นถึง 1370 เหรียญ ส่วนน้ำมันเดินสวนกับดวงดาวแบบหน้ามือเป็นหลังมือ ปิดราคาต่ำลงต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้มาก

สัปดาห์หน้าจะเป็นอย่างไร

ต้นสัปดาห์ดวงอาทิตย์และดาวพุธจับมือกันหนีจากอิทธิพลดาวอังคาร ทองคำกับน้ำมันจะปรับตัวสูงขึ้นแรง ทองคำไปที่ 1370-1380 เหรียญ น้ำมัน 87-88 เหรียญ

กลางสัปดาห์ดาวอังคารยกตามมาราวีอีกรอบกับมีราหูโยคหลัง ทองคำและน้ำมันจะผันผวน ทองคำแกว่งตัวขึ้นลงแรงระหว่าง 1350-1380 เหรียญ น้ำมัน 86-88 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกมาช่วยในมุมจันทร์เพ็ญ ทองคำและน้ำมันจะทรงตัวดีขึ้นและปรับขึ้นไปที่ ทองคำ 1390 เหรียญ น้ำมัน 89 เหรียญ

ดูแล้วดวงดาวสัปดาห์หน้าส่งเสริมทั้งทองคำและน้ำมันครับ แต่อาจแกว่งตัวให้ตกใจเล่นบ้าง

:ph34r:

!01 !01 !01

สวัสดีครับ คุณพี่ ngoodin.

ต้นสัปดาห์ผ่านไปแล้ว มาตามเป้าหมาย

กลางสัปดาห์ คืนนี้ คงได้มีหลากหลายรสชาด หวานอมขมกลืน แน่เลย

ตามวิถีดวงดาว รอดไปได้ก็เสี่ยงถือต่อขายปลายสัปดาห์

วันนี้ก็รอลุ้น หวยแห่งชาติ ดีกว่า นิ

วันนี้ไปปฏิบัติธรรม นั่งสมาธิ ปล่อยปลาที่วัดตาขัน จังหวัดระยอง ปันบุญเผื่อแผ่ให้เพื่อน ๆ ชาวไทยโกลด์ทุกคนมีความสุขกายสบายใจ ร่ำรวยเงินทองหุ้นกองทุนกันทุกคนนะครับ

อยากขอรบกวนให้คุณ ngoodin ช่วยพยากรณ์ดวง SET รายสัปดาห์เพิ่มด้วยจะได้ไหมครับ

อาจารย์ค๊าปสัปดาห์ที่แล้วตรงเป้าหมายทุกรายการ สัปดาห์หน้าเป็นงัยบ้างคัปปปปป

สวัสดีครับเพื่อน ๆ สัปดาห์ที่แล้วทองคำและน้ำมันวิ่งตามดวงดาว แต่น้ำมันปิดต่ำกว่าที่พยากรณ์ไว้

สัปดาห์หน้าเป็นอย่างไรมาเดาดาวกันดู

ต้นสัปดาห์ดวงจันทร์ยกออกไปอยู่ในอิทธิพลของดาวเสาร์ ทำให้ดาวอังคารกดดันทองคำและน้ำมัน ทองคำปรับตัวลงไปที่ 1370-1380 เหรียญ น้ำมัน 84-85 เหรียญ

กลางสัปดาห์ ดวงจันทร์มาทำมุมตรีโกณหนุนทองคำและน้ำมันขึ้นได้เล็กน้อย ทองคำไปที่ 1380 เหรียญ น้ำมัน 85 เหรียญ

ปลายสัปดาห์ ดวงจันทร์ยกออกจากภพที่ให้คุณ ทองคำและน้ำมันจะย่อลงอีกครั้ง ทองคำไปที่ 1370 เหรียญ น้ำมัน 84 เหรียญ

สรุปว่าดวงดาวสัปดาห์หน้า ไม่ค่อยเปลี่ยนแปลง คงออก sideway down ติดตามดูกันไปครับ

อยากขอรบกวนให้คุณ ngoodin ช่วยพยากรณ์ดวง SET รายสัปดาห์เพิ่มด้วยจะได้ไหมครับ

เรื่อง set นี่ ไม่สามารถครับ ไม่รู้จะใช้ดาวอะไรเป็นหลัก ถ้าจะพยากรณ์ก็คงเป็นภาพรวมของเศรษฐกิจและสถานการณ์ของประเทศไทยมากกว่า แต่จะบอกว่าสัปดาห์นี้ set จะขึ้นหรือลงแค่ไหนเหมือนราคาทองคำคงไม่ได้ครับ

เอาเป็นว่าภาพรวมเศรษฐกิจและการเมืองของไทยในช่วงนี้ยังมีความผันผวนอยู่ แต่หากผ่านพ้นหลังสงกรานต์ไปแล้ว การเมืองและเศรษฐกิจไทยจะเข้มแข็งเจริญรุ่งเรืองเป็นขาขึ้นไปอีก 3 ปี ครับ

!Announce !01 !Announce !01 !Announce !01

***ขอบคุณครับ***

เมื่อวานวันพระ ? ? ? ไม่ได้ขายหมู ? ? ?

ขอบคุณค่ะคุณงูดิน และอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ สาธุ !thk !thk !thk

ขอบคุณมากค่ะ คุณngoodin ติดตามอ่านมาตลอดค่ะเเละจะติดตามต่อไปค่ะ