ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1177.90

หมดไปอีกเดือน แชมป์รายเดือนรอบนี้ พลิกกันเอาคืนสุดท้ายเลย :ghost

อันดับ 1 ตกเป็นของคุณ dada ที่วางหมากไว้ดี คะแนนเฉือนเอาชนะไปได้ในวันสุดท้าย :_00

อันดับ 2 คุณ primmy เกือบทำได้แล้วสำหรับเดือนนี้ แต่อย่างไรก็ตาม คุณ primmy ตอนนี้ มีคะแนนสะสมสูงสุด ขึ้นอันดับ 1 ไปเรียบร้อย :_01

อันดับ 3 เป็นคุณ wishwish ทำผลงานดีขึ้นเรื่อยๆ เอาใจช่วยครับ :aa

เดือนนี้ ต้องพูดถึงอันดับ 4 ซะหน่อย ท่านเปาของเรา ปีนี้ จองที่ 4 ไปได้ถึง 3 เดือน จาก 4 เดือน สงสัยจะเบื่อที่ 1 เลยเล่นเลขอื่นแทน หุหุ :uu

แชมป์ส่งชื่อ-ที่อยู่หลังไมค์เช่นเคยนะครับ :01 ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุก เดือนหน้า ลุยกันต่อไป :_06

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยินดีด้วยค่ะกับแชมป์เดือนนี้ คุณdada คุณprimmy คุณwishwish

• ถูกใจ 3

ยินดีกับคุณ dada คุณprimmy และคุณwishwish ด้วยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Natthanit
  • ถูกใจ 1

ยินดีกับคุณ คุณprimmy และคุณwishwish ด้วยค่ะ

และขอขอบคุณ คุณกัมพล และ เพื่อน ๆ ทุกท่านนะค่ะ

กับกิจกรรม ลุ้น ลุ้น กันทุกวันในยามตลาดเปิดค่ะ :aa

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...