ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

1065

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น
  • ถูกใจ 1

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เลขไม่ออกเช่นเคย

สรุปว่า แชมป์เดือนนี้ ตกเป็นของคุณ dada กลายเป็นแชมป์ 5 สมัยในปีเดียวไปเรียบร้อย พร้อมกับคะแนนสะสมเฉลี่ย ยังคงนำเป็นจ่าฝูง และเหลือเวลาอีกเพียงไม่กี่สัปดาห์แล้ว :57

อันดับ 2 คุณขาใหม่ ที่ปีนี้ ได้แต่เฉี่ยวไปมา ยังไม่ได้ข้าวถุงไปชิมสักที แต่คะแนนสะสม ยังพอลุ้น เอาใจช่วยนะครับ :aa

อันดับ 3 คุณ ton789 เป็นอีกรายที่โฉบไปมาเหมือนกัน ยังไม่ได้ชิมสักที สู้ต่อไปครับ :_06

ขอบคุณทุกท่าน :01 ที่ร่วมสนุก เดือนธันวาคม เดือนสุดท้าย เราจะทายกันถึงวันที่ 23 เป็นวันสุดท้ายนะครับ ใครกำลังนำ ใครกำลังตาม ก็ดูวันดูเวลาหน่อย เอาใจช่วยทุกท่าน

จนป่านนี้ รางวัลผมยังไม่รู้จะแจกอะไร หลายโมเดลรอออกตลาดปลายปี ดูราคา ดูความยากง่ายในการซื้อส่ง มีรุ่นไหนในใจกระซิบมากันได้นะครับ :17

• ถูกใจ 1

อ่อ แชมป์หลังไมค์เช่นเคยนะครับ confirm ที่อยู่

• ถูกใจ 1

ยินดีกับแชมป์และรองแชมป์ครับผม

เดาว่า1058ละก็นะ

ถูกแก้ไข โดย เปาบุ้นจิ้น
  • ถูกใจ 1

ยินดีกับแชมป์ และรองแชมป์ ทั้งสองท่านด้วยค่ะ

• ถูกใจ 1

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...