ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

มาแล้วครับ MAมีสี 55555555555555 เอาไปเล่นดูนะครับ

!gd ได้แล้วครับ ทั้ง2ตัว ขอบคุณอีกครั้งครับ !01 !01 !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอให้มีความสุขและได้เงินได้ทองกับของเล่นใหม่นะครับ

****ขอให้ได้กำไรทุกครั้งในการเข้าออกก็พอครับ ได้มากได้น้อยไม่เป็นไรครับ

เข้าออกทุกครับต้องเท่าเดิมนะครับ เช่น เข้าครั้งละ100ตั๋วใหญ่ ก็ให้เข้าเท่ากันทุกครั้งนะครับ ห้ามเข้าเพิ่มนะครับ เช่นเข้า 100 พอทองขึ้นก็เพิ่มเป็น 200 แล้วทองลง ก็ออก แล้วทองขึ้นก็เข้าใหม่ที่100 แบบนี้จะเสียหายมากนะครับ เพราะตอนได้ได้แค่ 100 แต่ตอนเสียๆ200 มันจะไม่คุ้มนะครับ และจัดว่าเล่นผิดกฏนะครับ

***ทุกครั้ง ต้องเล่นตามกฎนะครับ

(เห็นท่าไม่ดี ออกก่อนได้ แต่ห้ามเพิ่มนะครับ)

กฏข้อที่1. 1 แสนต่อ1ต่๋วเล็ก

กฎข้อที่2. ห้ามซื้อเพิ่ม

กฎข้อที่3. แดงแล้วให้ออกทันที ห้า้มเปลี่ยนระบบ เช่นเข้าระบบไหนก็ให้ออกตามระบบนั้นๆ

กฎข้อที่4. ห้ามซื้อลง(S) ถ้าคุณยังไม่เก่ง

****ถ้าคุณมีเงิน1แสน เท่ากับคุณมีเงิน50%ของทองคำจริง ทองลงไป1000X10เท่ากับ10000บาทเองคุณยังมีตั้ง90000บาทดังนั้นคุณเล่นตามระบบได้อย่างสบายรับรองไม่มีหมด จะเล่น ยาวแค่ไหนก็ไม่มีหมด

ขอให้มีความสุขและได้เงินได้ทองกับของเล่นใหม่นะครับ

****ขอให้ได้กำไรทุกครั้งในการเข้าออกก็พอครับ ได้มากได้น้อยไม่เป็นไรครับ

เข้าออกทุกครับต้องเท่าเดิมนะครับ เช่น เข้าครั้งละ100ตั๋วใหญ่ ก็ให้เข้าเท่ากันทุกครั้งนะครับ ห้ามเข้าเพิ่มนะครับ เช่นเข้า 100 พอทองขึ้นก็เพิ่มเป็น 200 แล้วทองลง ก็ออก แล้วทองขึ้นก็เข้าใหม่ที่100 แบบนี้จะเสียหายมากนะครับ เพราะตอนได้ได้แค่ 100 แต่ตอนเสียๆ200 มันจะไม่คุ้มนะครับ และจัดว่าเล่นผิดกฏนะครับ

***ทุกครั้ง ต้องเล่นตามกฎนะครับ

(เห็นท่าไม่ดี ออกก่อนได้ แต่ห้ามเพิ่มนะครับ)

กฏข้อที่1. 1 แสนต่อ1ต่๋วเล็ก

กฎข้อที่2. ห้ามซื้อเพิ่ม

กฎข้อที่3. แดงแล้วให้ออกทันที ห้า้มเปลี่ยนระบบ เช่นเข้าระบบไหนก็ให้ออกตามระบบนั้นๆ

กฎข้อที่4. ห้ามซื้อลง(S) ถ้าคุณยังไม่เก่ง

****ถ้าคุณมีเงิน1แสน เท่ากับคุณมีเงิน50%ของทองคำจริง ทองลงไป1000X10เท่ากับ10000บาทเองคุณยังมีตั้ง90000บาทดังนั้นคุณเล่นตามระบบได้อย่างสบายรับรองไม่มีหมด จะเล่น ยาวแค่ไหนก็ไม่มีหมด

ขอบคุณครับที่ช่วยเตือนสติและก็แนวทางในการเล่น ตอนนี้ก็คงจะใช้เวลาในการเรียนรู้และศึกษาอีกซักพักครับ ว่าจะเลือกใช้อินดี้ตัวไหนที่เหมาะสมกับตัวเองมากที่สุด ขอบคุณอีกครั้งครับ !01

รายเดย์ยังไม่เปลี่ยนสี รายสี่เปลี่ยนแล้ว ขอเวลาศึกษาดูการเปลี่นแปลงอีกซักพักครับ สำหรับของใหม่ กลัวเหมือนปีที่แล้วครับดูเหมือนจะขึ้นสุดท้ายก็ร่วงกระจาย !21 !01