ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

p59

ไม่ได้รู้ ไม่ได้เก่ง แค่อยากโม้

โพสต์แนะนำ

ทองรายวัน ติดเส้นแดง เลยต้องเดินไปด้านข้าง (เดา)

post-61-016859100 1314921530.jpg

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ระยะสั้น

(ใครต้องการหาเงิน ต้องใช้วิชาขั้นสูงนะครับ )

post-61-093385700 1314921678.jpg

ดูดีๆ ถ้าดวงดี ถ้าเก่งจริง ได้สองรอบ ทั้งขึ้น ทั้งลง รอบละสิบกว่าเหรียญ

*** อ.บอกว่า วันหนึ่งห้า้มเล่นเกินสองรอบ ...

post-61-023932900 1314922091.jpg

แต่ก่อน วันหนึ่งทองเดิน 3เหรียญ

ถ้าเดิน10เหรีญญ เรียกว่าขึ้นแรงหรือลงแรงแล้ว

แต่ทุกวันนี้ เดิน10เหรียญ เท่ากับ 3 เหรียญ เมื่อก่อน

เดิน 30-40 เหรียญ เท่ากับ แต่ก่อน 10เหรียญ

จะเห็นว่าทองเปลี่ยนไปแล้ว

สวัสดีครับ อ.พี ตื่นเช้าจัง ^^

:rolleyes:

สวัสดีเช่นกัน

ลงสนามแล้วเป็นไงบ้าง?

(ดวงคนก็สำคัญนะ คุณลงสนามตอนทอง sideway ต้องทำใจแข็งๆเข้าใว้นะ หรือต้องเปลี่ยนวิธีการเล่น สูตรที่คุณเรียนไป ใช้กับ sideway ไม่ได้ )

หวัดดีค่ะคุณ p59 เล่น GF มาเสียไป 500000 แล้วค่ะ ตอนนี้เครียดมาก พอชี้แนะแนวทางหน่อยได้มั้ยคะ จะเล่นอย่างไรให้ได้เงิน 500000 คืนมา เหลือเงินก้อนสุดท้ายแล้ว ที่เล่นก็หวังแค่ได้วันละนิดหน่อยมาไว้ใช้จ่าย เล่นผิดพลาดตลอด ไม่รู้จะปรึกษาใครแล้วค่ะ

สวัสดีเช่นกัน

ลงสนามแล้วเป็นไงบ้าง?

(ดวงคนก็สำคัญนะ คุณลงสนามตอนทอง sideway ต้องทำใจแข็งๆเข้าใว้นะ หรือต้องเปลี่ยนวิธีการเล่น สูตรที่คุณเรียนไป ใช้กับ sideway ไม่ได้ )

ลงสนามมาแล้วครับ พยายามไม่ดูกราฟระหว่างวัน ครับ เพราะขึ้นลงๆๆ ๆ ตลอดเลย จะใจแข็งต่อไปครับ เข้าตอน 1824 ครับ เข้ามา สามวัน ราคายังเท่าเดิม 5555

ปล. เปลี่ยนวิธีการเล่นอย่างไรเหรอครับ :blink:

หวัดดีค่ะคุณ p59 เล่น GF มาเสียไป 500000 แล้วค่ะ ตอนนี้เครียดมาก พอชี้แนะแนวทางหน่อยได้มั้ยคะ จะเล่นอย่างไรให้ได้เงิน 500000 คืนมา เหลือเงินก้อนสุดท้ายแล้ว ที่เล่นก็หวังแค่ได้วันละนิดหน่อยมาไว้ใช้จ่าย เล่นผิดพลาดตลอด ไม่รู้จะปรึกษาใครแล้วค่ะ

สู้ๆนะครับ ผมก็มือใหม่ คงแนะนำอะไรมากๆ ไม่ได้ ได้แต่ให้กำลังใจครับ ใจเย็นๆนะครับ

ปล. ใช้เงินเย็นมาเล่นนะครับ จะได้ไม่เดือนร้อนหากเกิดผิดพลาดอะไร ^^

ตอบสาวมือใหม่

แนะนำว่า

1.ไปเรียนก่อนครับ

2.ช่วงนี้ เป็นช่วงของคนเก่งครับ

3.ช่วงนี้ SIDEWAY ให้หยุดเล่นไปก่อน

4.คุณต้องลงเงินไว้อย่างน้อย50%ของราคาทองจริง

5.ใจต้องนิ่ง

6.รอให้สัญญาณ ดีๆเคยเล่น

***ที่เสียไปแล้ว ก็จบไป ไม่ต้องคิด

เริ่มหัดเล่นใหม่ ค่อยๆเก็บกับมาทีละน้อย ไม่ต้องหวังมาก เดียวจะผิดหวัง

ที่เหลือ อ่านจากกระทู้เก่าก็ได้ครับ

ขอให้โชคดีนะครับ

ถูกแก้ไข โดย p59

แว้ก ขออนุญาติแสดงความเห็นนะครับ เล่น gf เสียไปขนาดนั้น แสดงว่าน่าจะ cutloss ช้าไปหรือปล่าว ?

ผมว่า เอาไปเงินที่เหลือซื้อทองจริงเก็บยาวดีมั้ย :wacko: !031 หลังๆ มา gf ผันผวนมากๆนะครับ

ลงสนามมาแล้วครับ พยายามไม่ดูกราฟระหว่างวัน ครับ เพราะขึ้นลงๆๆ ๆ ตลอดเลย จะใจแข็งต่อไปครับ เข้าตอน 1824 ครับ เข้ามา สามวัน ราคายังเท่าเดิม 5555

ปล. เปลี่ยนวิธีการเล่นอย่างไรเหรอครับ :blink:

เก่งมากครับ ถ้าใจไม่แข็ง เข้าๆออกๆ คงโดนไปหลายตังแล้ว

ถ้าเก่งแล้วก็ใช้วิชาขั้นสูงไง วิชาเก็บบัวหิมะ

บัวหิมะ ปกติ นานมากจะออกมาดอกหนึ่ง

แต่ช่วงนี้ ออกเกือบทุกวัน บางทีออกวันหลายดอกเลย

แต่ อ.บอกว่า ให้เก็บได้ไม่เกินวันละสองดอก เท่านั้น

เก่งมากครับ ถ้าใจไม่แข็ง เข้าๆออกๆ คงโดนไปหลายตังแล้ว

ถ้าเก่งแล้วก็ใช้วิชาขั้นสูงไง วิชาเก็บบัวหิมะ

บัวหิมะ ปกติ นานมากจะออกมาดอกหนึ่ง

แต่ช่วงนี้ ออกเกือบทุกวัน บางทีออกวันหลายดอกเลย

แต่ อ.บอกว่า ให้เก็บได้ไม่เกินวันละสองดอก เท่านั้น

โอยบัวหิมะเหรอครับไม่มีเวลานั่งดูครับ 5555

สวัสดีค่ะ นี่หละคือบทเรียนบทแรก เสียจากตรงไหน ก็ต้องเอาคืนจากตรงนั้น แต่ต้องศึกษาและเรียนรู้ก่อนแล้วกลับมาลงสนามอีกครั้งค่ะ มีคนเคยเสียมามากกว่าคุณ เค้าก็ได้คืน+กำไร คนอื่นทำได้ทำไมคุณจะทำไม่ได้ นอกจากคุณจะไม่เริ่มต้นศึกษามันเท่านั้นค่ะ อยู่ที่ตัวคุณ การตัดสินใจต้องเป็นคุณเท่านั้น คนอื่นเพียงแต่เป็นแนวทางและชี้แนะ ขอให้โชคดีค่ะ