ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Sixth_Sense

แนะนำตัวกันหน่อยดีไหม คนเล่นทองคำ((ทำงาน))อะไรกันอยู่บ้างเอ่ย?

โพสต์แนะนำ

พี่มดแดง...ไปดู กวน มึน โฮ ยัง

ประมาณนี้เลย...

ขอบคุณที่ไม่รู้จักกัน คริ คริ

สรุปว่า ที่นี่เป็นที่แอ๊บแบ๊วนั่นเอง...(ที่เขียนๆคุยๆอยู่ดูท่าจะสามสิบอัพทั้งน้าน 555)

อ้อ...ลืมตอบ

เราเองก็หาของป่าแถวดอยสูงอยู่บ่อยๆ

ซะงั้น :blink:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

นึกว่า มดแดงเป็นวัยรุ่นนะเนี่ย บอกกินบำนาญ งั้นให้เป็นรุ่นพี่แล้วกัน ผมกำลังหัดเล่น เพื่อเกษียณจะได้มีรายได้ลูแลตัวเอง คับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

:)

ขายอะไหล่รถส่งออก + ขายสมุนไพรไทยเเละเครื่องเทศ ด้วยครับ

เป็นบริษัทผู้กระจายสินค้าเเละจัดจำหน่าย

ถือเเต่ทองเเท่งครับ กะจะถือให้มากกว่าSPDRภายใน2ปีนี้ครับ :lol: :lol:

55555 เจ๋ง และก็ฮาดีด้วยอะ :P

ผมทำอาชีพสุจริตครับ

งานอดิเรกคือเป็นไกด์เดินป่า เดินอยู่นานจนบางครั้งต้องเก็บของป่ามาขายเป็นรายได้เสริม

อันนี้ออกแนว กวน จัง กรู(รู) รึป่าว อิๆ

โอ้.. เดินป่าหาทอง หุหุ :lol:

ที่บ้านนู๋ เปิดโรงงานทำลูกชิ้นปลาที่มหาชัยค่ะ !031 !031

โอ้ ดีดีดี กิจการครอบครัว น่าหนับหนุนมากๆ :lol:

หวัดดีค่ะ

น่าจะเป็นความลับกันต่อไป ไม่มีใครเข้ามาบอกว่า เป็นหมอ ทันตแพทย์ สัตวแพทย์ เภสัชกร พยาบาล วิศวะกร พนักงานรัฐวิสาหะกิจ ข้าราชการบำนาญ broker ครูบาอาจารย์ นักแสดง ลูกจ้างบริษัท ถ้าบอกก็รู้หมดดิ อุตส่าห์กวนๆอยู่ เสียเครดิตหมด อยากรู้เหมือนกัน แต่รู้ไปก็เท่านั้น คนเราบางครั้งการจะรู้จักกะใคร คบใคร ไม่จำเป็นต้องดูว่าเขาเป็นใคร การมีอาชีพที่ดี มีเงินแยะ ไม่ได้หมายความว่าคุณเป็นคนมีจิตใจดี น้ำใจดี เสมอไป ขอโทษนะคะ คิดไงก็พูดงั้น ส่วนมดแดง กินบำนาญข้าราชการค่ะ

สวัสดีค่ะ คุณมดแดง แหมกำลังเชียร์เหตุผลของคุณมดแดงอยู่ว่า ควรเป็นความลับต่อไป ไง แง้มเรื่องรับราชการเฉยเลย ฮุ ฮุ

พี่น้องรี เห็นด้วยค่ะว่า เพราะชีวิตส่วนตัว ควรเป็นส่วนตัว ส่วนชีวิตในสังคมเล็กนี้ ก็มาเป็นพี่ เป็นน้องกันที่ห่วงใยกันด้วยความบริสุทธิ์ใจดีแล้วค่ะ

แต่หากแลกประสบการณ์ชีวิตหรือหน้าทีการงานที่ดี ก็แอบบอกกันเป็นการส่วนตัวตามสะดวกค่ะ

คำเตือน ระยะทางพิสูจน์ม้า กาลเวลาพิสูจน์คน (แต่คนบ้างคน ก็จิตใจยากแท้ยั่งถึง) ระวังไว้มากๆ ก็ดีค่ะ

(มองโลกจากแง่ร้าย แต่มองคนในแง่ดี ชีวิตมีความสุข)

ผมตอบตามความเป็นจริงนะครับคุณซิก แต่ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อผมหรือเปล่า ปัจจุบันผมกำลังเกาะเมียกินอยู่ครับtongue.gif

จริง 100% ให้ดิ้นตายสิ

ผมตอบตามความเป็นจริงนะครับคุณซิก แต่ไม่รู้ว่าใครจะเชื่อผมหรือเปล่า ปัจจุบันผมกำลังเกาะเมียกินอยู่ครับtongue.gif

อาชีพเดียวกันเลย คุณหมอเล็ก laugh.gif

เกาะเขากิน แต่พี่ปุณณ์ไม่มีเมียนะ wub.gif

อ้อ มีอาชีพเสริมอีกอย่างค่ะ ขอ(รับ)ทานจากบำนาญ อีกนิดหน่อย

อาชีพเดียวกันเลย คุณหมอเล็ก laugh.gif

เกาะเขากิน แต่พี่ปุณณ์ไม่มีเมียนะ wub.gif

อ้อ มีอาชีพเสริมอีกอย่างค่ะ ขอ(รับ)ทานจากบำนาญ อีกนิดหน่อย

ก๊าก !!!70bff581.gif ผมไม่มีบำนาญครับพี่ปุณณ์ รอทองขึ้นแล้วค่อยๆขูดเอาไปขายกินวันละหน่อยพอยาไส้ครับ

ไม่ใช่อาชีพแนะนำเว๊ปเด็ดๆ หรอกหรือครับ 55 ผมชอบเฮ้กโอลลี่ รู้จักป่าว

ผมเรียน ป โท ครับ เรียนมา 4 ปียังไม่จบเพราะมัวติดดอยทองครับ

B)

อิอิ.. ผมเชื่อหมดใจเลย :lol:

:rolleyes: :rolleyes: รับจ้างหาของมาขายตามลูกค้าสั่งเป็นอาชีพเสริม....แต่นั่งเล่นเน็ตเป็นอาชีพหลัก :lol: :lol:

ไม่ใช่อาชีพแนะนำเว๊ปเด็ดๆ หรอกหรือครับ 55 ผมชอบเฮ้กโอลลี่ รู้จักป่าว

ผมเรียน ป โท ครับ เรียนมา 4 ปียังไม่จบเพราะมัวติดดอยทองครับ

B)

ง่า...เฮ้กโอลลี่นี่ไม่รู้จักครับ ยังไม่เคยเปิด เดี่ยวต้องไปหาเปิดดู อิอิlaugh.gif

ก๊าก !!!70bff581.gif ผมไม่มีบำนาญครับพี่ปุณณ์ รอทองขึ้นแล้วค่อยๆขูดเอาไปขายกินวันละหน่อยพอยาไส้ครับ

แต่ห้ามบอกใครว่าเป็น "ธรรมยุต" นะคะที่หมอ....อิอิ :lol: :lol:

แต่ห้ามบอกใครว่าเป็น "ธรรมยุต" นะคะที่หมอ....อิอิ :lol: :lol:

งง จ้า onion33.gif ตามปกติก็เข้าหาแต่พระธรรมยุต อยู่แล้ว ทำไมถึงห้ามละจร้า