ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Sixth_Sense

แนะนำตัวกันหน่อยดีไหม คนเล่นทองคำ((ทำงาน))อะไรกันอยู่บ้างเอ่ย?

โพสต์แนะนำ

มนุษย์ทองคำทั้งหลาย จงเปิดเผยตัวกัน ณ บัดนี้ ใครมี Side Line เดินสายเก็บขยะ ใครขายล๊อตเตอรี่ รับซื้อเศษเหล็ก รับซื้อขวด สำหรับผม วิ่งขายพวงมาลัย(ทองคำ)อยู่ตามสี่แยกไฟแดง (((ม่ายช่าย))) :D ล้อเล่นน่ะครับ

เริ่มจากผมเลยละกัน

อาชีพอิสระครับ Independent Writer (นักเขียนอิสระนั่นเอง) :)

แล้วก็เคยทำงานเป็น Creative บริษัทโฆษณาด้วยครับ อาร์ททิสตัวจริงเล้ย ^_^

อะ ตาเพื่อนๆและ บอกมา บอกมา กำลังตั้งใจฟัง

:P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีคะคุณซิก จำกันได้ป่าว เคยคุยกันใน cbox เดี๋ยวนี้ไม่ได้เข้าไปคุยเลย เพราะไม่มีเวลาด้วย แถม cbox ตัวเองมีปัญหาแก้ก็ไม่เป็น !53 !53 ฝากความคิดถึงถึงทุกคนด้วยนะคะ

เข้าเรื่องเลยนะคะ อาชีพเป็นทั้งพนักงานตำแหน่ง ผจกทั่วไปของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์แถวปทุมฯคะ แล้วก็เป็นเจ้าของธุรกิจ มีทั้งซักรีด ร้านอาหาร แถมยังเป็นคนใช้ของสามีและลูกอีก งานเยอะคะ แต่ไม่ต้องคิดว่ารวยนะคะ เพราะธุรกิจส่วนตัวรายรับติดลบซะส่วนใหญ่ เลยต้องมาเล่นทองเป็นอาชีพเสริม ที่เรียกว่าเสริมแล้วเสริมอีก !53 !53

หวัดดีคะคุณซิก จำกันได้ป่าว เคยคุยกันใน cbox เดี๋ยวนี้ไม่ได้เข้าไปคุยเลย เพราะไม่มีเวลาด้วย แถม cbox ตัวเองมีปัญหาแก้ก็ไม่เป็น !53 !53 ฝากความคิดถึงถึงทุกคนด้วยนะคะ

เข้าเรื่องเลยนะคะ อาชีพเป็นทั้งพนักงานตำแหน่ง ผจกทั่วไปของเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์แถวปทุมฯคะ แล้วก็เป็นเจ้าของธุรกิจ มีทั้งซักรีด ร้านอาหาร แถมยังเป็นคนใช้ของสามีและลูกอีก งานเยอะคะ แต่ไม่ต้องคิดว่ารวยนะคะ เพราะธุรกิจส่วนตัวรายรับติดลบซะส่วนใหญ่ เลยต้องมาเล่นทองเป็นอาชีพเสริม ที่เรียกว่าเสริมแล้วเสริมอีก !53 !53

เย๊ เย๊ จำได้สิ คุณ โอริโอ้ไส้ครีม อิอิ ไม่ได้คุยกันนานเล้ย ได้ได้ เดี๋ยวบอกเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆให้ว่าคุณโอริโอ้ฝากความคิดถึง

ขอบคุณที่มา Jam กันคร้าบ เอ้อ.. ว่าแต่ เล่นทองเป็นอาชีพเสริม :lol:

ผมเกือบเล่นทองเป็นอาชีพหลักแล้วอะ ฮา.... :P

หู้ เลี้ยงหมูน้อยน่าร๊ากก !10 อยู่บนดอยแสนสวย นะคร๊าบบ น้องซิกก

ไอติม เดินแบบ ถ่ายแบบ ค่ะ + กำลังศึกษา อยู่จ้า

ผมคงไม่ต้องบอกนะครับ รู้กันทั่วเวป tongue.gif

หู้ เลี้ยงหมูน้อยน่าร๊ากก !10 อยู่บนดอยแสนสวย นะคร๊าบบ น้องซิกก

5555+

เอางั้นเลยนะพี่หู้

โอเค ว่าไงว่าตามกัน :P

ไอติม เดินแบบ ถ่ายแบบ ค่ะ + กำลังศึกษา อยู่จ้า

งานน่าสนใจทีเดียวเชียว ต้องสวยและน่ารักแน่แน่ ระวังโดนหนุ่มหน้ากากทองตามจีบเป็นพรวน ฮ่า :lol:

ผมคงไม่ต้องบอกนะครับ รู้กันทั่วเวป tongue.gif

ช่าย... ใครไม่รู้แสดงว่าหน้าใหม่สุดสุดจริงๆ อิอิ

:P

หวัดดีจ้าเรามีอาชีพหาเต้นท์-ผ้าห่มให้คนดอย อิอิ cbox เข้ายากเลยไม่ได้ทักทายกันเลย !53

หวัดดีจ้าเรามีอาชีพหาเต้นท์-ผ้าห่มให้คนดอย อิอิ cbox เข้ายากเลยไม่ได้ทักทายกันเลย !53

ฟังดูดีแฮะ

พนักงานไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเล่นทองแท่งเป็นงานอดิเรก

พนักงานไฟฟ้าส่วนภูมิภาคเล่นทองแท่งเป็นงานอดิเรก

โห.. เจ๋งอะ :lol:

ผมอยู่โรงงานผลิตยาครับ จบเภสัชศาสตร์PSU(เขตรั้วสีบลูครับ พูดแล้วนึกถึงสมัยเรียนม.จัง)

ผมอยู่โรงงานผลิตยาครับ จบเภสัชศาสตร์PSU(เขตรั้วสีบลูครับ พูดแล้วนึกถึงสมัยเรียนม.จัง)

เภสัชเกียรติกำจร เภสัชกรเชิดชูบูชา

คุณความดีที่สร้างสมกันมานั้นยิ่งใหญ่......

เภสัชกรเช่นกันคร้า