ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For October 2010

โพสต์แนะนำ

ได้รับพัสดุข้าวแล้วค่าขอบคุณผู้สนับสนุนเจ้กุ้ง เฮียกัมพล แล้วเพื่อนๆ ทุก ๆ ท่านค่ะ ขอบคุณค่า !01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เมื่อวานทองขึ้นสูงจนน่าตกใจ

วันนี้เดาว่า 1343.9 ครับ ^_^ ^_^ -_- -_-

อิอิ เฮียกัมลืมตรวจคำทายมอมแมมหรือป่าวค่ะ :lol:

ทายไว้ที่ความเห็นที่ 93 อะค่ะ :blush:

ทายของวันนี้ค่ะ 1355

ถูกแก้ไข โดย มอมแมม

อิอิ เฮียกัมลืมตรวจคำทายมอมแมมหรือป่าวค่ะ :lol:

ทายไว้ที่ความเห็นที่ 93 อะค่ะ :blush:

ทายของวันนี้ค่ะ 1355

1245

มี 2 รายที่ป้อนผิดเป็น 1200 กว่าๆ ลืมใช้ระบบ Intelligent รับคำทาย เดี๋ยวเปลี่ยนให้พรุ่งนี้นะจ๊ะ wub.gif

วันนี้แทงไม่ถูกเลย แทงมั่วละกัน 1359.2 happy.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...