ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For October 2010

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1359.80 ขึ้นค้าง ไม่ยอมถอย เลยได้กินไข่ปิดท้ายกันเกือบยกเล้า

แล้วเราก็ได้แชมป์เดือนตุลาคมมาแบบหืดจับ ทายยากจริงๆ เดือนนี้

แชมป์ตกเป็นของเป็นของคุณ dam ที่ทายทิ้งไว้แล้วหนีไปเที่ยวอีกตะหาก ถือเป็นการหวนกลับมาทวงบัลลังก์อีกครั้ง หลังห่างหายจากกลิ่นอายข้าวถุงเจ๊กุ้งมานาน

ส่วนรองแชมป์ เป็นคุณ a-dang แหม เสียดายแทนจริงๆ อีกแค่ 0.9 คะแนน ก็จะได้โบนัสพลิกกลับมาชนะได้สบายๆแล้ว แต่ยังได้แชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุดรอบนี้ไปปลอบใจ

อันดับ 3 ไม่ใช่ใครที่ไหน ก็อดีตแชมป์เก่า ที่ได้อันดับ 3 บ่อยจนชักเบื่อ (เพราะไม่ได้ข้าวถุง) รอบนี้ได้อันดับ 3 เป็นครั้งที่ 4 แล้ว หุหุ

เดือนนี้ทายกันน้อย สงสัยหนีเที่ยวกันหมด ของคุณทุกท่าน ที่ร่วมสนุก ไว้เจอกันเดือนหน้าอีกเช่นเคยนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดค่ะเฮียกัมและทุกท่าน ยินดีด้วยค่ะกับแชมป์และรองทั้งสองท่าน เพิ่งเห็นเหมือนกันค่ะว่าคนทายน้อยจริงๆ เป็นเพราะเวลาที่เปลี่ยนไปหรือป่าวคะ ส่วนตัวพริมกลับมาบ้านมาทายไม่ทันค่ะตอนนี้งานเยอะ ไม่มีเวลาอ่านเวลาทายกลับถึงบ้านยังเปิดเครื่องไม่ทันเลย 6 โมงซะและ เดี๋ยวหมดงานด่วนแล้วจะเข้าเล่นด้วยค่ะ ( ยืดไปสักทุ่มดีไหมคะ )

ยินดีกับแชมป์ ที่ 1 และที่ 2 นะ ทายเล่นๆ ได้ลุ้น เดือนหน้าจะพยายามใหม่นะ เผื่อจะได้กินข้าวถุงอร่อยๆ

และขอขอบคุณเฮียกัมพลนะ ที่จัดทำคะแนนทุกวัน :wub:

ยินดี กับแชมป์ด้วยค่ะ (อิจฉา ตาร้อน คืองานของรี :lol: ) ทายมา 3 ปี ไม่เคยมีข้าวตกถึงท้องเลย !17

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...