ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

boom_b-b

อย่าเชื่อในสิ่ง(ราคา)ที่เห็น

โพสต์แนะนำ

ระวังกันไว้ก็ดีนะคราบ จาหาว่าผมไม่เตือน รีบเปิด S ไประวังนะคราบ

เส้นสีแดงคือ เทรนใหญ่ที่วิ่งอยู่ขนาดนี้ ดูจากรูป ราคาไม่หลุดง่ายๆๆนะคราบ เทส แนวรับ3ครั้งแล้ว สภาพดีขึ้นนะคราบ ระวังจะโดนขาใหญ่สับขาหลอกนะคราบ

ถ้าวันนี้ ยอดจ้างงานออกมาดี มีใครก็ใครเจ็บกันบ้างอะครับ

ถ้าพลิกยังมีแนวรับอีกที่ 1327+ ดูถ้าจาหลุดยากอยู่นะ กลอบช่วงบ่ายที่เหลือ อยู่ไม่น่าเกิน 1334-1332 สำหรับวันนี้

ดูตามกราฟบ้างนะคราบ

สีฟ้าเทรดใหญ่(ซึ่งน่ากลับเข้ายาก)

สีเหลืองเทรนปัจจุบันกลับเข้ามามั้ยต้องดูอาทิตย์หน้า อาทิตย์นี้ไม่เห็นแน่นอน

สีม่วงและน้ำเงินแนวต้าน ประมาณ 1355และ1340

แนวรับ ก็ประมาณ 1333 กับ 1328

อย่าเชื่อผมนะ เชื่อตัวคุณเองคราบ

post-1396-056041500 1286525146.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มันไม่หลุดจริงๆๆครับตามบอกโดนขาใหญ่สับขาหลอกกัน ขา S ก็ชอกชำ้กันอีกต่อไป

แนะสำหรับคนที่ติด S นะครับ วิธีเล่น S แบบผมจาเปิดเดือนอันดับ 2 ครับพอจามีเวลาหายใจหายคอบ้างเวลามาผิดทาง

ถ้ามาผิดทางเปิด L ครับในเดือนใกล้ ขึ้นมาขายก่อน เอาำกำไรก่อนครับ ราคามีโอกาศย่อทุกเมือเรามีเวลาแก้ตัวได้เสมอ

เน้นเล่นตามเทรนใหญ่ครับ s ได้แต่ต้องมีคำว่าพอครับ ขาเอสออกยาก

รอบนี้ S อาจได้ออกเร็วเกินคาดครับรอดูไปแมงมุมขายแล้วต้นอาทิตย์หน้า ไม่มีซื้อเพิ่มก็ต้องบอกว่าใกล้ปรับฐานครับ

เบื้อต้นเท่านี้ก่อนนะครับ

เดียววันจันทร์มาโพทให้ใหม่นะครับ

เอากราฟแนวรับแนวต้านมาให้ดูสำหรับมือใหม่ดูที่เส้นแดงครับรับคือต้านต้านคือรับครับในทางกลับกันอย่างง่ายๆครับ

อย่าเชื่อผมนะ เชื่อตัวคุณเองคราบ

post-1396-000616900 1286557320.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น