ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกนะครับ ไว้ลุ้นกันใหม่ วันจันทร์

เดือนหน้า เราจะได้หนู Tiny จอมป่วน สาวโสด สวย อารมณ์ดี เข้ามาช่วยเก็บคะแนนให้ เพราะเธอหลงคารมณ์ผมเมื่อคืน หลวมตัวรับปากแบบเบลอๆ 555 ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจครับ

โห...เฮีัยขามีเวลาสองวันน้องเล็กจาศึกษารู้เรื่องมั้ยเนี่ย...

เวลาให้เข้าโหมดคนรับใช้เค้าต้องบรรจุข้อมูลก่อนใช้งานนะคะเฮีย มะงั้นเครื่อง error ได้นะเนี่ย

แต่ยินดีรับใช้นะคะ . เพราะรับจากที่นี่มาเยอะแระ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแสดงความยินดีกับพี่พริมด้วยค่ะ แชมป์ 4 สมัยแล้วน๊าาาาาาา :D

แล้วก้ออันดับ2 เฮียกัมสุดที่รักของสาวๆในเวป :wub:

อันดับที่ 3 คุณพี่ใหญ่ ใจแข็ง เบียดคุณdamเข้ารอบในวันสุดท้ายพอดี B)

เล่นยังไงเนี่ย ? เดี๋ยวต้องศึกษาซะหน่อยอยากลองมั่งครับ :lol:

ขอบคุณนะคะเฮียกัมพลที่จัดกิจกรรมสนุกได้ลุ้นรางวัล ขอบคุณคุณกุ้งสปอนเซอร์สาวสวยค่ะ

ขอบคุณน้องsea sea ที่เชียร์ค่ะ เดือนหน้ามาร่วมสนุกด้วยกันนะ ช่วงนี้พี่ว่างละค่ะ

ลองดูนะคะ

post-1438-063360900 1298747993.jpg

post-1438-033662000 1298748167.jpg

เอาแบบนี้ก่องได้ปะเฮีย แฮะแฮะ (ขอเวลาน้องเล็กศึกษาหน่อยนะคะ...)

ถ้าจาให้ดีเฮียหาจารย์หะหน่อยจิ 55555 !32 !32 !32

ผลใช้ link นี้นา

สีแปลกๆ ใช้ office version ไหนเนี่ย

โห...เฮีัยขามีเวลาสองวันน้องเล็กจาศึกษารู้เรื่องมั้ยเนี่ย...

เวลาให้เข้าโหมดคนรับใช้เค้าต้องบรรจุข้อมูลก่อนใช้งานนะคะเฮีย มะงั้นเครื่อง error ได้นะเนี่ย

แต่ยินดีรับใช้นะคะ . เพราะรับจากที่นี่มาเยอะแระ อิอิ

555 น้องไถหนี้ แกล้งพิมพ์ผิดป่าวเนี่ย ต้องไม่มีไม้โทนาถึงจะถูก

(อิอิ แซวน้องๆมันเล่นนะครับเฮีย)

ผลใช้ link นี้นา

สีแปลกๆ ใช้ office version ไหนเนี่ย

มะรุซิคะ . ซื้อ Notebook มาสองปีก่ามันก็ติดมาแบบนี้ (น่าจะเป็น 2003 แฮะแฮะ...)

แล้วใช้ได้ป่าวคะ . ถ้าจะเอาหรูฝ่านี้เฮียคงต้องรอนิ๊ด (หนูกำลังบันทึกข้อมูลลงโหมดคนรับใช้ อิอิ)

เฮียขา...ถามนิ๊ดนะคะ ถ้าเราจาเรียงตามคะแนนน้องเล็กต้องใช้คำสั่งไหนคะเนี่ย (สอนหน่อยนะคะ . ลำบากตอนนี้อีกหน่อยซาบาย)

เพราะนู๋มะค่อยทิ้งงานคะ

แล้วตอนนี้ก็กำลังศึกษาโปรแกรมที่เฮียแบทแมนส่งมาให้อยู่คะ (น่านุ๊กนะคะ . เผื่อจาแต่งให้สวยๆ สมวัยนู๋ 55555)

อ้อคุณเน็กซ์ กะ พี่หมอถ้าว่างมาช่วยเพิ่มงานให้นู๋เลย (ส่วนเรื่อง "รู" ไว้คุยกันคะ 555) ทายราคาทองด้วยกันนะคะ ทายได้มะเกิน 6.06 นาที . ทายล่วงหน้ากี่วันก็ด้าย อิอิ

ถูกแก้ไข โดย tiny

เฮียขา...ถามนิ๊ดนะคะ ถ้าเราจาเรียงตามคะแนนน้องเล็กต้องใช้คำสั่งไหนคะเนี่ย (สอนหน่อยนะคะ . ลำบากตอนนี้อีกหน่อยซาบาย)

เพราะนู๋มะค่อยทิ้งงานคะ

ลองดูตามรูปเลย

อ่อ File รูปตาราง เรา save เป็น .gif จะได้ขนาดที่เล็กและคมที่สุดนะครับ

file .gif เหมาะกับภาพสีน้อยๆ การ์ตูน ภาำพกราฟฟิคต่างๆ

ส่วน file .jpg เหมาะกับพวกรูปถ่ายนะครับ

อ่อ File รูปตาราง เรา save เป็น .gif จะได้ขนาดที่เล็กและคมที่สุดนะครับ

file .gif เหมาะกับภาพสีน้อยๆ การ์ตูน ภาำพกราฟฟิคต่างๆ

ส่วน file .jpg เหมาะกับพวกรูปถ่ายนะครับ

รับทราบพร้อมปฏิบัติ . เดี๋ยวคืนนี้จะลองนั่งทำดู แล้วค่อยส่งงานให้จารย์ตรวจนะคะ !_Rd

เลขที่ออก .. 1409.60

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสนุกนะครับ ไว้ลุ้นกันใหม่ วันจันทร์

เดือนหน้า เราจะได้หนู Tiny จอมป่วน สาวโสด สวย อารมณ์ดี เข้ามาช่วยเก็บคะแนนให้ เพราะเธอหลงคารมณ์ผมเมื่อคืน หลวมตัวรับปากแบบเบลอๆ 555 ขอบคุณสำหรับความมีน้ำใจครับ

ขอแสดงความยินดีกับคุณ Primmy ด้วยนะคะ

ส่วนน้อง Tiny (ไถหนี้ 5555) หลวมตัวเฮียกัมไปเมื่อคืนแล้วเหรอคะ กร๊ากกกกกกกก

ปล. อยากช่วยเฮียกัมบ้างจัง แต่ทำมะเปง แค่อ่านที่เฮียกัมบอกยัง งง 55555

เฮียขา... ส่งการบ้านค่ะ

post-1438-051447900 1298815918.gif

-

post-1438-055267600 1298815932.gif

นู๋มะรุว่าเฮียคิดถูกมะเนี่ย (แบบนี้พอรับได้มั้ยค่ะ อิอิ) คือมันซนในสายเลือดคะเฮีย !10

ส่วนน้อง Tiny (ไถหนี้ 5555) หลวมตัวเฮียกัมไปเมื่อคืนแล้วเหรอคะ กร๊ากกกกกกกก

ปล. อยากช่วยเฮียกัมบ้างจัง แต่ทำมะเปง แค่อ่านที่เฮียกัมบอกยัง งง 55555

เจ๊ขา... ระหว่างที่รอซ่อมกลอนประตูห้องคุงยาม

วันนี้นู๋ขอปีนหน้าต่างออกมารับใช้เฮียก่องนะกะ... !32

ถูกแก้ไข โดย tiny