ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For March 2011

โพสต์แนะนำ

คืนนี้มีตัวเลขของอเมริกา..โพลคาดว่าจะออกมาดี

ทายลงต่อดีกว่า ทายว่า 1 4 0 9 ครับท่าน.... :D

ถูกแก้ไข โดย เด็กยอดแหลม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1419

:rolleyes:

( 1450)

;)

1414

สวัดียามเช้าครับพี่เล็ก

เรียกพี่ก็ด้ายแต่ใส่น้องไว้ด้วยนะคะ (บ้านนี้มีหลายเล็ก) ขอบอกแต่ละเล็กเนี่ยสุดยอดทั้งนั้น (รู้แล้วเหยียบไว้เลยนะคะ อิอิ)

แต่พี่น้องเล็กว่าน้องปุ่มกดโทรทัศน์เนี่ยน่าตีม๊ากมาก... คิดในใจให้มันเบาๆ หน่อย (ลงคะแนนเกือบมะถูกแน๊ะ)

เดี๋ยวเฮียกัมไล่ออกจากงานจาทำงัยกันคะ (เฮียขาถ้าลงคะแนนผิดมะช่ายฟามผิดนู๋นะ...) !10

ว๊าว...คุณเน็กซ์ได้คะแนนเต็มด้วย (หนูมะได้ทำคะแนนผิดนะเนี่ย...) วันนี้ขอแอบเชียร์หนุ่มออกนอกหน้านะคะ !32

เฮียขาแอบเป็นกองเชียร์คุณเน็กซ์ กะ เฮีย คงมะเป็นไรนะคะ (จาเปลี่ยนคนทำคะแนนใหม่มั้ยเนี่ย อิอิ)

post-1438-028844200 1299281354.gif

ถูกแก้ไข โดย tiny

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...