ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For March 2011

โพสต์แนะนำ

แหะๆ เพิ่งอ่านเจอ ต้องทายก่อน หกโมงเย็น มาทายช้าไป ลบทิ้งแระค่ะ ไว้พรุ่งนี้เอาใหม่ จะมาทายให้ทันค่ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย มือใหม่(หัวใจทอง)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ว่างเลย อดทายเลยเรา :( ขอทายของวันที่ 2 ล่วงหน้าค่ะ 1420 :rolleyes:

เอ้... เราทำอะไรผิดไปป่าวเนี่ยคะแนนถึงมะออก !38

พอดูดีๆ อีกทีั แฮะแฮะ (ไข่ยกแผง...) งั้นตารางคะแนนไว้พรุ่งนี้นะคะ !32

post-1438-054811000 1299021778.gif

ถูกแก้ไข โดย tiny

1429.9

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านนะคะที่ชอบตาราง กับ ราคาปิด ที่ทำออกมา (มีกำลังใจทำเพิ่มอีกเยอะเล้ยยยย...) !thk

1429.9

ขอบคุณพี่ๆ ทุกท่านนะคะที่ชอบตาราง กับ ราคาปิด ที่ทำออกมา (มีกำลังใจทำเพิ่มอีกเยอะเล้ยยยย...) !thk

วันไหนไข่ยกแผง แถมรูปไข่ก็น่าจะดีนะครับ 555

วันนี้ทาย 1430 !dd

1430.1 วันนี้คงอยู่ที่เดิม :rolleyes: หล่นยากซะแล้วน้องทอง :wub: สงสัยคงต้องยอมซื้อของแพงซะแล้ว B)< ภาพนี้เขาเรียกหลับหูหลับตาซื้อ :lol:

ถูกแก้ไข โดย pck.

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...