ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

วันนี้ผมขอลบการวิเคราะห์ออกก่อนนะครับเพราะมีคะแนนเป็นลบครับ สงสัยเมื่อวานผมคงวิเคราะห์ไม่โดนใจ ขอบคุณครับสำหรับคะแนนโหวต (เอาวิเคราะห์มาลงแต่เช้าเจอ -1 ก็เลยลบวิเคราห์ออกถ้าวิเคราะห์เป็น + วิเคราะห์จะกลับมา)

ถูกแก้ไข โดย อ.Joch ปากน้ำโพ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคับ อ.Joch +1

ถูกแก้ไข โดย mateenee

วันนี้ผมขอลบการวิเคราะห์ออกก่อนนะครับเพราะมีคะแนนเป็นลบในกระทู้บนครับ สงสัยเมื่อวานผมคงวิเคราะห์ไม่โดนใจ ขอบคุณครับสำหรับคะแนนโหวต

ถูกแก้ไข โดย อ.Joch ปากน้ำโพ

วันนี้ผมขอลบการวิเคราะห์ออกก่อนนะครับเพราะมีคะแนนเป็นลบในกระทู้บนครับ สงสัยเมื่อวานผมคงวิเคราะห์ไม่โดนใจ ขอบคุณครับสำหรับคะแนนโหวต

มาบวกให้ อ.Joch น่ะค่ะขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ดีๆที่มีให้เป็นกำลังใจให้ค่ะ ยังไงก็อย่าเพิ่งท้อจนทิ้งกันไปน่ะค่ะ

สู้ๆๆค่ะ

เข้ามาติดตามกระทู้ ขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์ Joch ในการเขียนบทวิเคราะห์ต่อไปครับ +1 ครับ บทความของอาจารย์มีประโยชน์มากครับเป็นแนวทางในการตัดสินใจได้เป็นอย่างดีอย่าเพิ่งท้อครับ

วันนี้ผมขอลบการวิเคราะห์ออกก่อนนะครับเพราะมีคะแนนเป็นลบครับ สงสัยเมื่อวานผมคงวิเคราะห์ไม่โดนใจ ขอบคุณครับสำหรับคะแนนโหวต (เอาวิเคราะห์มาลงแต่เช้าเจอ -1 ก็เลยลบวิเคราห์ออกถ้าวิเคราะห์เป็น + วิเคราะห์จะกลับมา)

ทำไมคิดแบบนี้ค่ะคุณ Joch บทวิเคราะห์ของคุณมีประโยชน์มาก แล้วจะรอติดตามไปตลอดน่ะค่ะ

ขอเป็นกำลังใจให้ อ. Joch ครับ อย่าเพิ่้งท้อนะครับ

ขอบคุณครับคุณnaja คุณjirat คุณnidkoonrat คุณลูกน้ำเค็ม ที่ให้เข้ามาให้กำลังใจ จริง ๆ ผมก็ไม่ได้ท้อครับ เพียงแต่ว่าการโหวตมันคือการบอกถึงคุณภาพของการวิเคราห์ของผม และผมก็จะประเมินตัวเองด้วยครับ ฉนั้นถ้าวันไหนผมได้คะแนนโหวตไม่ถึง +10 หรือติด - ผมก็จะพิจารณาตัวเองออกไปเองครับ สำหรับข้อมูลที่ผมตื่นมาวิเคราะห์ให้แต่เช้าผมลบออกไปแล้ว เหลือแต่กร๊าฟอย่างเดียวครับ ขอบคุณนะครับ ....ขอให้โชคดี

โห่...ใครนะ...ผมเชื่อมีคนรออ่านบทวิเคราะห์ของ อ.joch ทุกวัน อาจารย์ครับยังมีลูกศิษย์และแฟนคลับของอาจารย์รออาจารย์อยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้อาจารย์เสมอครับ อย่าให้พวกเรารอเก้อนะครับกลับมาไวๆ +1ให้อาจารย์เสมอครับ

:( :(

อ.Joch - อย่าพึ่งเสียกำลังใจเลยนะค่ะ เอาบทวิเคราะห์ขึ้นแบบเดิมดีกว่าค่ะ เป็นแนวทางซึ่งเป็นประโยชน์มากกกกกกก +1ให้อ.Joch นะค่ะ

มาบวกและให้กำลังใจอ.จอชค่ะ อย่าเพิ่งเสียกำลังใจค่ะ คนกดลบอาจกดผิด เพราะตัวเองก็เกือบผิดเหมือนกันเลยต้องช้าๆและระวังตลอด

หรืออาจเป็นกรณีที่ตั้งใจจากคนที่ไม่ชอบที่อ.แสดงความคิดเห็นเรื่องความอยุติธรรมในราคาสมากั๊กก็เป็นได้ เพราะตัวเองเคยแสดงความคิดเห็น

ในเรื่องนี้ไปเมื่อ2-3เดือนก่อนแล้วถูกไล่ให้ไปเปิดร้านทองเองแล้วขายในราคายุติธรรมดู โห!เสียความรู้สึกมากกกก ประเทศไทยถึงเป็นแบบนี้ไง

ยอมรับคนโกงคนทุจริต (อย่างไรคงไม่ต้องอธิบาย) มีครั้งหนึ่งราคากั๊กตั้ง250พอโทรไปร้านบวกอีก50โมโหมากไม่ซื้อซะเลย พอเช้ามาราคาลด

1000 โอ..สวรรค์ (กรรมตามสนองใครเอ่ย)

เป็นกำลังใจให้อาจารย์เสมอครับรอ+1ให้อาจารย์ยู่ครับ :wub: :wub:

อ joch กลับมาเร็วๆ ไม่ให้กินลูกท้อนะคะ เร็วๆๆๆ สมาชิกมารอเต็มหน้าบ้านแล้ว ฮิๆๆๆๆ แบ่งปันความคิดเห็นเป็นสิ่งที่ควรทำ

+1 ค่ะ อ.Joch มารออ่านวิเคราะห์ทุกวัน คนกดลบไม่อยากอ่านก็ช่างเค้า คนอยากอ่านมีเยอะกว่าค่ะ สู้ๆ :wub: :wub: