ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

Joch ปากน้ำโพ

วิเคราะห์เจาะลึกแผนการลงทุน by Joch ย้อนเวลาแต่ไม่ Upadate ปัจจุบัน

โพสต์แนะนำ

เพื่อน ๆ ที่ฝากเมลล์ไว้ จากคุณMaimai จนถึงคุณtutoo ผมส่งรหัสให้ทางเมลล์แล้วนะครับ เข้าไปอ่านไว้เป็นแนวทางนะครับ ขอให้มีความสุขและโชคดี

ตลอดการลงทุนครับ หากท่านใดยังไม่ได้รับ ก็โพสต์บอกละกันนะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังไม่ได้รับครับ omac109@hotmail.com ขอบคุณอีกครั้งครับ

สวัสดีค่ะ อาจารย์ Joch ดีใจจัง อาจารย์กลับมาอีกแล้ว จะคอยติดตามอ่านนะค่ะ และขอเรียนรู้ด้วยค่ะ heangheangja@gmail.com

:) !thk !thk

เพื่อน ๆ ที่ฝากเมลล์ไว้ จากคุณomac จนถึงคุณsuja ผมส่งรหัสให้ทางเมลล์แล้วนะครับ เข้าไปอ่านไว้เป็นแนวทางนะครับ ขอให้มีความสุขและโชคดี

ตลอดการลงทุนครับ หากท่านใดยังไม่ได้รับ ก็โพสต์บอกละกันนะครับ ปิดแจกรหัสฟรี 20.00 น. วันนี้นะครับ

ณ.เวลานี้ ยังไม่ได้รับรหัสเลยค่ะ รบกวนขอใหม่นะคะ pastorn2036@hotmail.com ขอบคุณค่ะ

ยังไม่ไดรับครับ

แจ้งซำ้อีกครั้ง sena1@hotmail.co.th

ขอบคุณมากครับ

B) เอาล่ะครับ หมดเวลาแจกรหัสฟรีแล้ว ผมได้จัดส่ง ให้เพื่อน ๆ หมดแล้วนะครับ เมลล์ ผม indicators@windowslive.com ท่านที่ไม่ได้รับ

ลองไปเช็คดูนะครับ ผมส่งให้ท่านละ 2 ครั้ง และทั้งสองครั้ง ก็คอนเฟิร์มการส่งเรียบร้อยครับ วันนี้ขอจบการร่วมสนุกเพียงนี้หวังว่าโอกาสคงได้มาพบกัน

อีก หวังเป็นอย่างยิ่งว่าแนวทางของผมคงอาจได้ช่วยเพื่อน ๆ ได้ ไม่มาก็น้อยนะครับ แต่ขอบอกก่อนครับว่า ท่านจะได้อ่านแค่วันนี้ ทิศทางอาทิตย์หน้า

สมาชิกที่เป็น Member เค้าจะทราบก่อนนะครับ แล้วอาทิตย์ถ้ามีเวลาจะมาร่วมสนุกกันใหม่ครับ ขอทุกท่านโชคดครับ ขอบคุณครับ ;)

B) เอาล่ะครับ หมดเวลาแจกรหัสฟรีแล้ว ผมได้จัดส่ง ให้เพื่อน ๆ หมดแล้วนะครับ เมลล์ ผม indicators@windowslive.com ท่านที่ไม่ได้รับ

ลองไปเช็คดูนะครับ ผมส่งให้ท่านละ 2 ครั้ง และทั้งสองครั้ง ก็คอนเฟิร์มการส่งเรียบร้อยครับ วันนี้ขอจบการร่วมสนุกเพียงนี้หวังว่าโอกาสคงได้มาพบกัน

อีก หวังเป็นอย่างยิ่งว่าแนวทางของผมคงอาจได้ช่วยเพื่อน ๆ ได้ ไม่มาก็น้อยนะครับ แต่ขอบอกก่อนครับว่า ท่านจะได้อ่านแค่วันนี้ ทิศทางอาทิตย์หน้า

สมาชิกที่เป็น Member เค้าจะทราบก่อนนะครับ แล้วอาทิตย์ถ้ามีเวลาจะมาร่วมสนุกกันใหม่ครับ ขอทุกท่านโชคดครับ ขอบคุณครับ ;)