ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

:32 แอบหลงรักน้องบีมตั้งแต่แรกเห็น(รูปถ่าย) ตอนนี้เริ่มส่งเสียงอ้อแอ้แล้วใช่มั๊ยคะคุณบาส :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

WOW

น้องบีม สู้กล้องตาโตไม่กระพริบตา

ยิ้ม....เหมือนมาม้า น่ารักโบวก็น่ารัก พุงก็น่ารัก แลบลิ้นก็น่ารัก 5555

ลูกปาป๊า มาม้า น่ารักจริงๆ (หลานเราด้วย)

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ค่อนข้างติดผมจนแม่น้องบีมน้อยใจ :17 เวลานอนต้องนอนข้างๆผมครับ

ปล.แต่แม่น้องบีมบอกว่าน้องบีมยิ้มเหมือนผมครับ เริ่มสงสัยแล้วว่ายิ้มเหมือนใครหว่า

น้องบีมน่ารักมากกกกก ว่าแต่คุณพ่อบาสคะถ่ายแต่คุณลูก หัยเห็นคุณแม่หน่อยก็ไม่ได้ ชะเง้อแร้วก็ยังไม่เห็น ว่าแต่ขอบอกนี่ขนาดเห็นแค่มุมปากก็บอกได้เลยว่างามขนาดดดดดดคริคริ

แม่น้องบีมไม่ยอมออกกล้องครับ บอกว่ายังหน้าบานอยู่ไม่พร้อมออกสื่อ บอกว่าถ้าลดได้เท่าเดิมแล้วว่ากันอีกที แต่เวลาถ่ายรูปถ่ายวีดีโอแม่น้องบีมจะสกรีนก่อนครับ ไม่สวยไม่ยอมให้เอามาลงหรอก มีอันนี้นี่หละที่ใส่โบว์เลยอนุญาต :17

ปล.คุณแม่น้องบีมเคยเป็นเทพีสงกรานมาก่อนครับ ได้ระดับอำเภอ :57

ปล2. งามขนาดๆๆๆเห็นแม่น้องบีมก็พูดคล้ายๆกันแบบนี้ พี่ต่ายเป็นคนเหนือป่าวครับ

ถูกแก้ไข โดย baskie30

:32 แอบหลงรักน้องบีมตั้งแต่แรกเห็น(รูปถ่าย) ตอนนี้เริ่มส่งเสียงอ้อแอ้แล้วใช่มั๊ยคะคุณบาส :53

ครับคุยเก่งขึ้นอาๆมาเล่นด้วยก็คุย :uu

ยิ้มแบบหน้าทะเล้น เจ้าเล่ห์นิดๆ ยิ้มซื่่อๆ ที่สำคัญคือแววตา

ถูกแก้ไข โดย ginger

http://www.youtube.com/watch?v=dxTmoGb4uME&feature=youtu.be

เอาวีดีโอน้องบีมมาให้ดูครับ :Announce ตามที่เคยสัญญาไว้

ว้าว!!!! น้องบีมน่ารักมากๆชื่นอกชื่นใจ

แต่ทีสำมะคัญแค่เห็นส่วนปากและน้ำเสียงของแฟนคุณบาส ก็รู้ว่าสวย ขาว น่ารักจังเลย

เห็นบอกว่าเป็นสาวเหนือ แถมชอบทำอาหารเหนือให้คุณบาสทานใช่ม๊ายค้า อาหารอาหย่อยๆน้า555

แฟนสวยอย่างนี้นี่เอง ถึงว่าวันก่อนคุณบาสบอกเรื่องรักเป็นที่หนึ่ง อิ อิ

ขอบคุณสำหรับวิเคราะห์กราฟ ข่าวสารต่างๆ คลิปนักวิเคราะห์นะคะคุณขิง คุณบาสและทุกๆท่าน

ห้องนี้อบอุ่นและน่ารักเสมอ^_________^

ว้าว!!!! น้องบีมน่ารักมากๆชื่นอกชื่นใจ

แต่ทีสำมะคัญแค่เห็นส่วนปากและน้ำเสียงของแฟนคุณบาส ก็รู้ว่าสวย ขาว น่ารักจังเลย

เห็นบอกว่าเป็นสาวเหนือ แถมชอบทำอาหารเหนือให้คุณบาสทานใช่ม๊ายค้า อาหารอาหย่อยๆน้า555

แฟนสวยอย่างนี้นี่เอง ถึงว่าวันก่อนคุณบาสบอกเรื่องรักเป็นที่หนึ่ง อิ อิ

ขอบคุณสำหรับวิเคราะห์กราฟ ข่าวสารต่างๆ คลิปนักวิเคราะห์นะคะคุณขิง คุณบาสและทุกๆท่าน

ห้องนี้อบอุ่นและน่ารักเสมอ^_________^

บ้านผมเน้นเรื่องทานเป็นหลักครับ :uu ก่อนเจอกับแม่น้องบีมผมหนักแค่74เอง พออยู่กับแม่น้องบีม ก็ดูแลอย่างดี กลัวเราไม่อิ่มบ้าง เวลาตักข้าวให้ทานก็เป็นสองเท่าของปกติ จะไม่ทานเดี๋ยวแม่น้องบีมจะน้อยใจอีก :17 แถมช่วงแม่น้องบีมท้องก็ให้ทานเป็นเพื่อนสรุปว่าน้ำหนักพรวดๆๆๆมา93 เลยครับ :_10 แต่ว่าช่วงนี้นำหนักลงมาเหนือ86แล้วเพราะเลี้ยงน้องบีมพาเดินไปโน่นนี่นั่น วันนึงก็เดินประมาณ2-3ชั่วโมงได้

เดินจนน้องบีมหลับครับ น้ำหนักเลยลงไวมากๆ :57 แม่น้องบีมบอกว่าเอาให้เหลือ78ไม่รู้จะไหวมั้ย :uu

บ้านผมเน้นเรื่องทานเป็นหลักครับ :uu ก่อนเจอกับแม่น้องบีมผมหนักแค่74เอง พออยู่กับแม่น้องบีม ก็ดูแลอย่างดี กลัวเราไม่อิ่มบ้าง เวลาตักข้าวให้ทานก็เป็นสองเท่าของปกติ จะไม่ทานเดี๋ยวแม่น้องบีมจะน้อยใจอีก :17 แถมช่วงแม่น้องบีมท้องก็ให้ทานเป็นเพื่อนสรุปว่าน้ำหนักพรวดๆๆๆมา93 เลยครับ :_10 แต่ว่าช่วงนี้นำหนักลงมาเหนือ86แล้วเพราะเลี้ยงน้องบีมพาเดินไปโน่นนี่นั่น วันนึงก็เดินประมาณ2-3ชั่วโมงได้

เดินจนน้องบีมหลับครับ น้ำหนักเลยลงไวมากๆ :57 แม่น้องบีมบอกว่าเอาให้เหลือ78ไม่รู้จะไหวมั้ย :uu

คุณแม่น้องบีมอ่อนโยนและเป็นสาวเหนือใจดีเนาะทำอาหารให้คุณบาสทานอร่อยๆ

แต่พูดถึงอาหารกับเรื่องน้ำหนัก วันก่อนคุณบาสบอกไปตรวจมีน้ำตาลเกินใช่ม๊าย ตอนนี้ควบคุมได้หรือยัง

พี่กบว่าเรื่องน้ำตาลเป็นเรื่องสำคัญมากนะคะ

คุณบาสยังหนุ่มต้องควบคุมดูแลให้ดีๆจะได้สุขภาพดีตล๊อดๆดูแลครอบครัวได้อย่างแข็งแรงจนแก่จนเฒ่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

ยิ้มแบบหน้าทะเล้น เจ้าเล่ห์นิดๆ ยิ้มซื่่อๆ ที่สำคัญคือแววตา

:031 ginger เพื่อนๆ ลูกชายสุดที่รักต่ายทองได้ทุนเรียนดี คณะวิศวอิเล็กทรอนิกส์คอม ม.ศิลปากรนฐ เมื่อวานวันไหว้ครูนักศึกษาปี1 ลูกชายขึ้นรับบนเวที เมื่อคืนกลับมาบอกว่าตื่นเต้นภูมิใจสุดๆ อืมเนอะบอกเค้าเสมอให้ทำทุกวินาทีให้เต็มที่และดีที่สุด นี่คือรางวัลของความสำเร็จที่ได้มาแบบคิดไม่ถึง ลูกเป็นความภาคภูมิใจหนึ่งเดียวที่มีอยู่ และทำให้ทุกวันเป็นวันดีๆได้เสมอ แม้บางครั้งเราต้องผ่านเรื่องราวมามากมายทั้งสุขและทุกข์ ปาฏิหารย์หนึ่งเดียวในโลกของต่ายทองpost-4992-0-80994800-1340329013.gif

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:031 ginger เพื่อนๆ ลูกชายสุดที่รักต่ายทองได้ทุนเรียนดี คณะวิศวอิเล็กทรอนิกส์คอม ม.ศิลปากรนฐ เมื่อวานวันไหว้ครูนักศึกษาปี1 ลูกชายขึ้นรับบนเวที เมื่อคืนกลับมาบอกว่าตื่นเต้นภูมิใจสุดๆ อืมเนอะบอกเค้าเสมอให้ทำทุกวินาทีให้เต็มที่และดีที่สุด นี่คือรางวัลของความสำเร็จที่ได้มาแบบคิดไม่ถึง ลูกเป็นความภาคภูมิใจหนึ่งเดียวที่มีอยู่ และทำให้ทุกวันเป็นวันดีๆได้เสมอ แม้บางครั้งเราต้องผ่านเรื่องราวมามากมายทั้งสุขและทุกข์ ปาฏิหารย์หนึ่งเดียวในโลกของต่ายทองpost-4992-0-80994800-1340329013.gif

น่าภูมิใจจริงๆคุณกระต่าย ลูกชายเก่งน่ารัก

ปลื้มๆแทน เอ้าฉลอง Cheer!!!!

คุณต่ายแจกแชมเปญให้ทั่วๆ ให้คุณขิง คุณบาส และทุกๆคนรับไปดื่ม ข้าพเจ้าด้วย 5555

สวัสดีค่ะคุณบาส

ขอแจมด้วยคนน่ะ น้องบีมน่ารักมาก คะ :32

ถูกแก้ไข โดย ginger

ส.ค้าทองคำเชื่อไม่มีผู้ค้าเก็งกำไรค่าเงินบาท blank.gif โดย ASTVผู้จัดการออนไลน์ 22 มิถุนายน 2555 12:38 น.

Share

blank.gif นายจิตติ ตั้งสิทธิ์ภักดี นายกสมาคมค้าทองคำ กล่าวว่า ราคาทองคำในวันนี้ (22 มิ.ย.) ปรับลดลง 400 บาทเมื่อเปิดตลาด ตามราคาตลาดโลกที่ร่วงลง 51 ดอลลาร์สหรัฐต่อออนซ์ หลังจากที่การประชุมคณะกรรมการธนาคารกลางสหรัฐ หรือ เฟด ตัดสินใจไม่ออกมาตรการผ่อนปรนทางการเงิน (QE 3) ซึ่งสร้างความผิดหวังให้กับตลาดเงินและตลาดทุน รวมทั้งกังวลว่า เศรษฐกิจโลกจะชะลอตัวจากปัญหาวิกฤตหนี้ยุโรป

ส่วนกรณีธนาคารแห่งประเทศไทย มีหนังสือเวียนให้ธนาคารพาณิชย์ เกาะติดการทำธุรกรรมของผู้นำเข้าและส่งออกที่อ้างอิงอัตราแลกเปลี่ยนว่า สมาคมค้าทองคำ ยืนยันว่า สมาชิกไม่มีการเก็งกำไรค่าเงิน เพราะการนำเข้าทองคำมาเก็บไว้ ถือเป็นความเสี่ยง เนื่องจากราคาทองคำมีความผันผวน อาจทำให้เกิดการขาดทุนได้ และการทำธุรกรรมของผู้ประกอบการค้าทองคำแท่งยังถือว่าเป็นปกติ

ทั้งนี้ บทวิเคราะห์ จากบริษัท ฮั่วเซ่งเฮง โกลด์ ฟิวเจอร์ส จำกัด ระบุว่า ราคาทองคำปรับตัวลงภายหลังไม่สามารถยืนเหนือแนวรับบริเวณ 1,580-1,590 ดอลลาร์สหรัฐต่อออนซ์ และหากต่ำลงไปถึง 1,560-1,565 ดอลลาร์สหรัฐต่อออนซ์ คาดว่าจะมีแรงขายเพิ่มขึ้น