ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณแม่น้องบีมอ่อนโยนและเป็นสาวเหนือใจดีเนาะทำอาหารให้คุณบาสทานอร่อยๆ

แต่พูดถึงอาหารกับเรื่องน้ำหนัก วันก่อนคุณบาสบอกไปตรวจมีน้ำตาลเกินใช่ม๊าย ตอนนี้ควบคุมได้หรือยัง

พี่กบว่าเรื่องน้ำตาลเป็นเรื่องสำคัญมากนะคะ

คุณบาสยังหนุ่มต้องควบคุมดูแลให้ดีๆจะได้สุขภาพดีตล๊อดๆดูแลครอบครัวได้อย่างแข็งแรงจนแก่จนเฒ่า

ก็ลดข้าวลงครึ่งนึงครับ มื้อเย็นบางวันก็ทานข้าวบางวันก็ก๋วยเตี่ยวบางวันก็น้ำเต้าหู้กะปาท่องโก๋ + เดินอุ้มน้องบีมนอนวันละ2-3ชั่วโมงครับเป็นการออกกำลังกายไปในตัว น้ำหนักก็เลยลงไวจำได้ว่าตอนบ่ายชั่งน้ำหนัก90 ตอนนี้เหลือ86 (ไม่รู้ว่าเพราะอุ้มนานขนาดนี้รึป่าวเลยติดผมคนเดียว :uu

สวัสดีค่ะคุณบาส

ขอแจมด้วยคนน่ะ น้องบีมน่ารักมาก คะ :32

ขอบคุณครับ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ

พี่ต่ายลูกชายโตแล้ว (อิอิ) ถ้าน้องบีมโตทันจะยกให้เป็นสะใภ้เลย :Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น
ผู้ค้าส่งสัญญาณปรับลดราคาน้ำมัน 40 สตางค์ หลังตลาดโลกดิ่งแรง-ค่าการตลาดพุ่ง bc.gif “คมนาคม” แจงสาเหตุสนามบินสุวรรณภูมิเดี้ยง เตรียมสอบเชิงลึก-มาตรการป้องกัน bc.gif ขสมก.เจอวิกฤตรถเก่าจอดเสียเพียบ ทำขาดทุนวันละกว่า 14 ล้านบาท bc.gif ไฟฟ้าขัดข้องทำสุวรรณภูมิป่วน! เรดาร์ใช้งานไม่ได้ ลงจอดฉุกเฉิน "อู่ตะเภา-เชียงใหม่" bc.gif กระทรวงอุตสาหกรรมลงนาม 4 บริษัทก้าวสู่อุตฯ สีเขียว bc.gif “พาณิชย์” จัดงาน “มหกรรมธงฟ้าไทยช่วยไทย ครั้งที่ 2” ที่อิมแพค เมืองทองธานี bc.gif แอลจีส่งตรงประสบการณ์ความบันเทิง มอบทีวีแก่ผู้โชคดีให้ดูฟรีถึงบ้าน (ข่าวประชาสัมพันธ์) bc.gif AP – KBank ให้จริงกับดอกเบี้ย 0 2 ปี เล็งกระตุ้นการตัดสินใจ ก่อนเจอบ้านต้นทุนใ

น่าภูมิใจจริงๆคุณกระต่าย ลูกชายเก่งน่ารัก

ปลื้มๆแทน เอ้าฉลอง Cheer!!!!

คุณต่ายแจกแชมเปญให้ทั่วๆ ให้คุณขิง คุณบาส และทุกๆคนรับไปดื่ม ข้าพเจ้าด้วย 5555

gegen มีไรดีใจหรืออยากเล่าไรก็บอกกันนะ Cheer

สวัสดีและขอบคุณค่ะ คุณginger news baskie bmw กระต่ายทอง ย่าหยา และทุกคน

ดีใจมากๆกับกระต่ายอีกครั้ง ความสำเร็จของลูกสุดที่รักเป็นความภาคภูมิใจของแม่นะคะ

ดีใจกับคุณพ่อบาสด้วย น้องบีมน่ารักม๊ากมากขึ้นทุกๆวัน พอพูดได้หล่ะก็จะฉอเลาะคุณพ่อทั้งวัน

ฝากหอมแก้มด้วยค่ะ คุณแม่ก็สวยน่ารักนะคะ เป็นครอบครัวที่น่ารัก และอบอุ่นนะคะ

โชคดี มีความสุขค่ะ ทุกคน

ภาพตอนไปเที่ยวทุ่งดอกกระเจียว

สมัยจีบแม่น้องบีมใหม่ๆ :32

ภาพตอนไปเที่ยวทุ่งดอกกระเจียว

สมัยจีบแม่น้องบีมใหม่ๆ :32

ดูไม่ได้อ่ะค่ะ อยากดูอูอูอู

รูปนี้ตอนไปเที่ยวเชียงรายเมื่อปีใหม่ก่อนจะมีน้องบีม :uu ตอนนี้ผมเริ่มบวมๆแล้วนิดนึง แต่ก่อนไปเชียงรายไปงานแต่งเพื่อนที่ขอนแก่นก่อน เพื่อนตกใจเป็นแถวว่าบวมขนาด :17

คุณแม่น้องบีมน่ารักจังค่ะ^^ ลูกสาวสวยแน่นอน

ขอบคุณครับ ช่วงนี้ค่อนข้างติดผมจนแม่น้องบีมน้อยใจ :17 เวลานอนต้องนอนข้างๆผมครับ

ปล.แต่แม่น้องบีมบอกว่าน้องบีมยิ้มเหมือนผมครับ เริ่มสงสัยแล้วว่ายิ้มเหมือนใครหว่า

แม่น้องบีมไม่ยอมออกกล้องครับ บอกว่ายังหน้าบานอยู่ไม่พร้อมออกสื่อ บอกว่าถ้าลดได้เท่าเดิมแล้วว่ากันอีกที แต่เวลาถ่ายรูปถ่ายวีดีโอแม่น้องบีมจะสกรีนก่อนครับ ไม่สวยไม่ยอมให้เอามาลงหรอก มีอันนี้นี่หละที่ใส่โบว์เลยอนุญาต :17

ปล.คุณแม่น้องบีมเคยเป็นเทพีสงกรานมาก่อนครับ ได้ระดับอำเภอ :57

ปล2. งามขนาดๆๆๆเห็นแม่น้องบีมก็พูดคล้ายๆกันแบบนี้ พี่ต่ายเป็นคนเหนือป่าวครับ

แม่น้องบีมก็สวย น้องบีมก็น่ารัก อย่างงี้โตขึ้นคงสวยไม่แพ้คุณแม่แน่ๆเลยคะ :gd