ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

กติกาล่าสุด

1. ทายราคาปิดตลาด Globlex NewYork ซึ่งตรงกับเวลาบ้านเราประมาณ ตี 5.15 น.

2. คำทาย ใช้ทศนิยมตำแหน่งเดียว กรณีทายมา 2 ตำแหน่ง จะถูกปัดเป็นทศนิยมตำแหน่งเดียว

3. ปิดรับคำทายไม่เกิน 18.00 น. (6 โมงเย็น) หากต้องการแก้ไขคำทาย สามารถทำได้ทุกเมื่อ แต่ต้องก่อน 18.00 น. โดยเวลาอนุโลมความคลาดเคลื่อนกันนิดหน่อย แต่ไม่ถึงนาทีที่ 6 นะครับ (18.06น ถือว่าเลยเวลา)

4. คะแนนเต็ม 10 คะแนน โดยใช้ส่วนต่างราคาปิดกับราคาทาย มาหักออกจาก 10 คะแนน หากส่วนต่างเกิน 10 คือ 0 คะแนน

5. โบนัสพิเศษ 10 คะแนน สำหรับผู้ที่ทายแล้วมีคะแนนทั้งสัปดาห์

6. ใช้ผลทาย 4(หรือ 5) สัปดาห์ติดต่อกัน ใครได้คะแนนสะสมมากสุดเป็นผู้ชนะ

7. ตารางผล จะมีคะแนนสะสม ควบคู่ไปกับคะแนนเฉลี่ย/ครั้ง แต่ใช้ผลคะแนนสะสมเป็นหลัก กรณีผลคะแนนเกิดเท่ากัน ใครทายน้อยครั้งกว่าเป็นผู้ชนะ

8. แชมป์คะแนนสะสมมี 3 อันดับ ส่วนแชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุดมีแค่ 1 เดียว โดยคะแนนเฉลี่ย จะเริ่มคำนวณเมื่อทาย 10 ครั้งขึ้นไป

9. รางวัล ให้ผู้ชนะคะแนนสะสมอันดับ 1 เมื่อครบ 4 (หรือ 5) สัปดาห์ เป็นข้าวกล้องปลอดสารพิษ 2 ถุง ขนาดถุงละ 1400 กรัม สปอนเซอร์โดยเจ๊กุ้งคนสวยแถมใจดี ตามรูปโฆษณาข้างล่าง

สมาชิกทุกท่าน สามารถร่วมสนุกได้นะครับ มาทีหลังก็ไม่เป็นไร แต่คะแนนอาจไล่ไม่ทันเขาเท่านั้นเอง

wub.gif ยังมี FlashDrive ทองคำ (ชุบ) เหลือจากงานสัมมนาอีกอัน กติกาผู้ที่จะได้รับรางวัล

- ทายราคาปิดนิวยอร์คต่ำสุดของเดือน ต่ำสุดนะ ย้ำ ให้ทายภายในสัปดาห์แรกนี้ happy.gif

- ขาดการทายได้ไม่เกินอาทิตย์ละ 1 วัน ฝากทายหรือทายเองล่วงได้ไม่เกิน 1 วัน

- ผู้ชนะเป็นผู้ทายใกล้เคียงที่สุด กรณีมีผู้ทายหลายท่านซ้ำกันหรือผลต่างเท่ากันพอดี ใครทายก่อนเป็นผู้ที่ได้รับรางวัล

ไม่รู้ยากไปป่าว tongue.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กติกา fair ดีค่ะ ไม่ยุ่งยาก 6f428754.gifเปลี่ยนเป็นราคาต่ำสุดแล้ว จะได้เล็งเก็บกันได้ถูกหน่อย

โจทย์คราวก่อน ยังงงไม่หายเลย แบบว่าเล่นไป งงไป onion33.gif

เพิ่งจะว่าง เอไม่มีคนทายเหรอวันนี้

แทงก่อนก็ได้แหม วันนี้แทงต่ำ 1544.40 happy.gif

ทายราคาต่ำสุดของเดือน 1507.70 เหรียญ ph34r.gif

55555555 มัวแต่คิดทายรายเดือน ลืมรายวันเลย อ่ะ ทายซะก่อน จะออกไปข้างนอกแล้ว

เอ...รายวันนี่ ทายถูกที่สุดได้แล้วใช่ไหมคะ ไม่เหมือนเดือนที่แล้ว

1548

ประจำเดือนยังคิดไม่ออก cool.gif

อ่า ลืมไป เดี๋ยวไม่มีหลักดู ขอเป็นราคาปิดนิวยอร์ควันที่ต่ำที่สุดนะครับ blush.gif

post-442-017655500 1304320312.jpg1559.20

ต่ำสุดเดือนนี้ 1523.30

ถูกแก้ไข โดย Yai Carmungwed

วันนี้ 1555.1

ต่ำสุดเดือนนี้ 1424 แล้วต่ำสุดทายแค่ครั้งเดียว เข้าใจถูกหรือเปล่า

หรือเปลี่ยนได้แค่อาทิตย์นี้ งง :wub:

CLOSE FOR DAY : 1553 ,Low FOR MONTHlY : 1517

ถูกแก้ไข โดย Joch ปากน้ำโพ

เพิ่งจะว่าง เอไม่มีคนทายเหรอวันนี้

แทงก่อนก็ได้แหม วันนี้แทงต่ำ 1544.40 happy.gif

ทายราคาต่ำสุดของเดือน 1507.70 เหรียญ ph34r.gif

เฮียแฮรี่ขาาาา แค่ถ้าราคาปิดรายวัน ยังค่อยถูกเลยค่ะ แล้วน้องรี จะทายราคาปิดรายเดือนถูกกะเขาหรือค่ะ เป็นแต่แทงราคาสูงสุด กับต่ำสุดของวัน ค่ะ ฮุ ฮุ :wub:

เออ..แล้ว ปัดเลขทศนิยมเหลือตำแหน่งเดียว ปัดขึ้น หรือ ปัดลงค่ะ แล้ว เลท..ในการปัดขึ้นเท่าไหร ปัดลงเท่าไหร่ค่ะ ก็หนู เป็นคนชอบสงสัยฮะค่ะ เฮีย :lol:

ส่วนรายเดือนไว้สิ้นเดือนค่อยทายได้หรือเปล่าค่ะ ก็ยัง งง...

แทงต่ำคืนนี้ 1545 1545 1545 :P

ทายรายวันขอที่1575ทายตํ่าสุดของเดือนนี้ที่1518.8ละกันครับ

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...