ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พอดีตอนเช้าไปแทงไว้ผิดที่น่ะครับ พอจะมีสิทธิ์มั๊ยครับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/558-the-pog-daily-guessing-contest-for-april-2011/page__st__870

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

พอดีตอนเช้าไปแทงไว้ผิดที่น่ะครับ พอจะมีสิทธิ์มั๊ยครับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/558-the-pog-daily-guessing-contest-for-april-2011/page__st__870

แล้วพี่ว่าน้องเล็กจาลืมพี่มั้ยเนี่ย... (มีตั้งหลายคนอยู่หน้านู๊น . รวมทั้งน้องเล็กด้วยอ่ะ) ;)

เฮียกัมขา...พี่ๆ เค้าสงสัยกติกาชิงก้อนทอง . เดี๋ยวน้องเล็กลองสรุปดู (งัยเฮียช่วยมาดูด้วยน๊าว่าตามนี้ระป่าวกะ...) ^_^

1.ทายราคาปิดต่ำที่สุดของเดือน (ซึ่งยังไม่รู้ว่าวันไหนจนกว่าจะวันที่ 27 พ.ค. 54 วันทายวันสุดท้ายจึงจะทราบว่าวันไหนราคาต่ำสุดของเดือน)

2.ทายราคาต่ำสุดของเดือนภายใน วันที่ 6 พ.ค. 54 (ก่อนเวลา 6.06 โมงเย็นนะคะ) ทายกี่ครั้งก้อได้มั้งเพราะยังไม่ถึงวันปิดรับคำทาย

3.ขาดทายได้สัปดาห์ละครั้ง (ซึ่งไม่เหมือนเดือนที่แล้วต้องทายจำนวนครั้งมากสุด) พี่ๆ ที่ยังไม่ได้ทายมะวาน พรุ่งนี้อย่าลืมทายนะคะ

4.ฝากทาย กะ ทายล่วงหน้า ยังคงเหมียงเดิมกะ

5.ผู้ชนะคือผู้ที่ทายราคาได้ใกล้สุด (ซึ่งน่าจะไม่มีใครทายซ้ำ) ถ้ามีก้อหมดสิทธิ์ลุ้นนะคะ (เพราะคนที่ทายราคาซ้ำคนแรกจะมีสิทธิ์ได้รางวัลไป)

6.วิธีปัดทศนิยมนับตามหลักคณิตศาสตร์เลยค่ะ เริ่มดูจาหลังทศนิยมตำแหน่งที่ 2 (ตั้งแต่ 5 ปัดขึ้น ถ้า 4, 3, 2, 1 ปัดทิ้ง)

ถูกแก้ไข โดย tiny

อ๋อย...เฮียกัมยังมะมาสรุปให้น้องเล็กเลยค่ะ . เอาแบบนี้ไปก่อนแล้วกัน (ถ้ามะช่ายค่อยเปลี่ยน...) :unsure:

ทายราคาของมะวาน...พี่ NongRee คว้าคะแนนสูงสุดประเดิมเลยน๊าาาา... ^_^

post-1438-089519000 1304378665.gif

post-1438-035153500 1304378657.gif

ซ้ำแผลเดิมละกาน 1529.9 กัวแผลหาย . ส่วนต่ำสุดของเดือน 1499.9 (อย่างอื่งมะฉนขอฉวยว้ายก่อง อิอิ) ;)

วันนี้ก่อนนะ 1532 เดือนนี้ยังคิดไม่ออกว่าจะเดาได้อย่างไรเลย

เมื่อวานลืมทายเลยอ่ะครับวันนี้ขอทาย 1530.1 แล้วกันครับ ส่วนปิดต่ำสุดขอเป็น 1484.4 ครับ

วันนี้เอา 1536

ทายล่ะ1518 ราคาต่ำสุด newyork เดือนนี้

1536

ราคาต่ำสุดประจำเดือน ทายไว้ที่ 1485 ครับ

ถูกแก้ไข โดย umpol2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...