ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ครับ คุณ tiny ผมเข้าใจกติกาครับ ที่ตัดพ้อน่ะ กราฟตะหาก มันวิ่งสวนทำร้ายจิตใจกันมากเลย วันนี้ก็ซ้ำมันที่เดิมอีกที 1533.4 คร้าบ (อ้าว แล้วจะกลายเป็นย้ำคิดย้ำทำมั๊ยเนี่ย 555)ราคานี้มันต้องได้เห็นซักวันล่ะน่า ฝันว่าได้เซียมซีที่ศาลเจ้ามันบอกไว้ อิอิอิ จะเชื่อดีป่าว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

แสดงว่ามีฝีมือเหมียนกันจ้ะ น้องเล็กที่น่ารัก

วันนี้ทาย 1513 จ้ะ

1518 <_<

ถูกแก้ไข โดย Joch ปากน้ำโพ

ปีนี้ชง ฮุ ฮุ แทงขึ้นดีก่าาาาา (เผื่อลงสมใจ) :D

1520 1520 1520

น้องเล็กจ๋า พี่โดนน้องทองหลอกอ่ะสิจ๊ะ เปลี่ยนราคาไปสามหนได้ไข่มากินซะเลย :o

// 1515 //

ง่ะ ว่าเล็งขาดีแล้วนะ ว่าต้องกระเด้งก่อน โดนหลอกอีกจนได้ให้ไขว้เขว เล่นลงซะแรงแต่กลางวันเลย

วันนี้ขอ 1473 ที่เดิม ลุยพอร์ตแรก

กินไข่อีกรอบแน่ happy.gif

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...