ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For August 2011

โพสต์แนะนำ

เลขที่ออก .. 1829.10 แหกด่านกลับมาหน้าตาเฉย ph34r.gif

เป็นเดือนที่หาแต้มยากที่สุดเลยมั๊ง เท่าที่จำได้ จนสัปดาห์สุดท้ายนี่ ยังชวดคะแนนกันได้ 4 วัดรวด ohmy.gif

เดือนนี้เลยวิจารณ์ไม่ถูกเลย tongue.gif เอาเป็นว่า ยินดีกับแชมป์หน้าใหม่ แถมชื่อก็เหมือนใหม่ คุณ news และรองแชมป์หน้าใหม่(อันดับ 2) คุณ GoldLeng ด้วยนะครับ wub.gif

ส่วนคุณ primmy รองแชมป์ (อันดับ 1) ก็ยังคงสุดยอดเช่นเคย wub.gifwub.gif เฉียดจะได้แชมป์อยู่รอมร่อ เสียดายที่สัปดาห์สุดท้าย เหวี่ยงกันจนเมาคลื่น ถ้าได้แต้มอีกสักวัน คงมีลุ้นเป็นแชมป์สมัยที่ 5 แน่ happy.gifrolleyes.gif

แถมท้ายด้วยคุณ add ได้แชมป์คะแนนเฉลี่ยสูงสุดไปปลอบใจ อันนี้ หน้าใหม่เช่นกัน wink.gif

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ร่วมสนุก นะครับ เจอกันใหม่เดือนหน้า (สัปดาห์ต่อไปนี่แหละ)

กัมพล happy.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ ในที่สุด ก็มีชื่อเข้ามาอยู่ในทำเนียบกับเขาบ้าง แอบลุ้นที่ 1 อยู่นิดๆ แต่แค่นี้ก็ดีใจแล้วครับ ปกติอยู่แถวโซนล่าง เดือนนี้มากะดวงจริงๆ อาศัยตลาดเหวี่ยงจนกินไข่กันยกกระดาน ไม่งั้นไม่ได้นะเนี่ย 555 ยินดีกับคุณ news ,คุณ primmy และคุณ add ด้วยครับ สำหรับท่านที่เข้ามาเล่นใหม่ อย่าเพิ่งหมดกำลังใจนะครับ ฝึกบ่อยๆ จะได้มีทักษะเพิ่มขึ้น แล้วเอามาสอนผมด้วยนา

!57 ขอแสดงความยินดีกับคุณNews ติดที่ 1 และอันดับ2 และ3 และ 4 คะแนเฉลี่ย ด้วยครับ ยอมรับครับว่าทายยากจริง ๆ !034

ขอบคุณทุกท่านครับ !32

ดีใจที่ได้ขึ้นทำเนียบแชมป์บ้างหลังจากร่วมสนุกมาหลายเดือน

ผมคงเป็นแชมป์ที่มีคะแนนรวมของเดือนน้อยที่สุด และกินไข่ในเดือนนี้มากที่สุดด้วยอ่ะครับ

เป็นบันทึกประสพการณ์หน้าหนึ่งในบ้านไทยโกลด์ ที่ได้ร่วมกิจกรรมที่น่าประทับใจครับ

และคงจะจำเหตุการณ์ต่างๆในเดือนนี้ไปอีกนานครับ เดือนสิงหาที่ราคาแกว่งตัวขึ้นลงวันละ 10-90 US

ขอแสดงความยินดีกับคุณ GoldLeng คุณ primmy และคุณ add ด้วยครับ

ท่านที่มาใหม่หากเข้ามาร่วมกิจกรรมสม่ำเสมอ ต้องได้แชมป์สักวันครับ !v@

!01 !01 !01

ถูกแก้ไข โดย news

post-442-000592200 1314453197.gifยินดีกับเเชมป์ คุณซุปเปอร์นิวด้วยครับ

โอ้ พึ่งเข้ามาดู ไม่คิดว่าตัวเองจะติดกะเค้าด้วย ขอบคุณครับ