ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

Happy Birth Day จานอั๋น ส่งเค้กไปให้แล้วนะเป่าด้วยจะได้เฮงเข้าบ้านใหม่พร้อมกันเลยนะคะ Good Luck ทุกเรื่องนะคะ ++11ให้คะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Happy Birthday นะค่ะ

ให้ R จาน อั๋น มีความสุขมากๆๆ นะ ร่ำรวย สมหวังทุกสิ่งค่ะ

:D :D :D :D

สวัสดีครับ 23/11/2011

วันนี้ขอขอบคุณทุกคนนะครับ ที่เข้ามาอวยพรวันเกิด กันตั้งแต่เช้าครับ ขอบคุณมากมากครับ......どうもありがとうございました

รู้สึกมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ อิอิ !064 !_04 !Hi

กลับมาเรื่องทองต่อนะครับ วันนี้คงต้อง จับตาดูกันที่ 1721-1727 ว่าจะผ่านได้ไหม

เมื่อวาน ราคาขึ้นมาทดสอบ 1705 แล้วย่อตัวลงมาปิดตลาด 1699

ถือว่า โดยรวมแล้ว ราคาทองคำเริ่มจะกลับมีความหวัง อีกครั้ง ในระยะกลาง และยาว

หลังจากที่ ราคาล่วงลงไปถึง 1666.66 ไม่หลุด แนวรับ สุดท้าย 1660-1650

แต่ ตอนนี้ผมยังไม่อยากจะให้มองขึ้นแบบเต็มตัว นะครับ

ต้องรอดูก่อนว่าตอนนี้เป็น เเรงรีบาว ขึ้นมาหรือปล่าวครับ

แต่ตอนนี้มีข่าวที่น่าจับตามองมากก็คือ สหรัฐ อังกฤษ และแคนาดา เตรียม คว่ำบาตร อิหร่าน

ผมให้จับตาดูข่าวตัวนี้ให้ดีครับ ข่าวนี้อาจจะส่งผลทำให้ราคาทองคำ ขึ้นไป 1900 หรือทำ New High ใหม่ก็ได้นะใครจะไปรู้.อิอิ

วันนี้ประเมิน แนวต้าน ไว้ที่ 1713 1721-1727***-*้าผ่านได้ 1735*-*-* ระวัง**1742 ไปต่อ1762

ส่วนแนวต้านประเมิน เบื้องต้น รอดู 1700** จะหลุดไหม 1695 ** 1685-1678*-* 1666.66**-** ห้ามหลุด 1645*-*-**-*--**-*1604 เลยเหรออิอิ

พรุ่งนี้ 24/11/2011ตลาดทองคำปิดทำการ 1วัน เนื่่องจากเป็นวันขอบคณพระเจ้า ครับ

วันนี้ผมลอง เขียนกราฟ เส้นสีแดง ถึง รูปแบบ ต่างๆ ถึงมุมมองของราคา ทองคำ ตอนนี้ หากเป็นรงรีบาว คาดว่า จะขึ้นแล้วลงต่อดังรูป

หรือไม่ก็ขึ้นไปต่อ ยาว....เลย ลองเขียนกราฟ เล่นๆๆดูนะครับ อาจจะไม่เกิดขึ้นก็ได้นะครับ

วันนี้ก็ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกัน เหมือนกับผมนะครับ !_06

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มาตน นะครับ อิอิ วันนี้ลุยกันต่อนะครับทุกคน !065 !061 !30 สู้ๆๆๆๆๆ

happy birthday ครับ R จานอั๋น

ขอบคุณมากมากครับ คุณ ngoodin

มีความสุขมากๆ นะค่ะ คิดอะไรก็สมความปรารถนา วันนี้มานั่งรอแต่เช้าน้องทองท่าท่างกำลังกลับตัวขึ้นไปหรือป่าวค่ะ แล้วจะมีโอกาสย่อมาให้เก็นที่ 1650 มั๊ยค่ะ

ขอบคุณมากมากครับคุณ มนต์ภัสสร งั้นขอให้รวยได้ปะครับ อิอิ ส่วนราคาทองคำนัน้ รอก่อนนะครับ ว่าตอนนี้ จะเป็นแรงรีบาว หรือไปต่อยาว เลย อิอ

1650 รอไปก่อน ครับใจเย็นๆๆๆมากถึงขึ้นหนาวเลยก็ได้ น้า...........................

HAPPY BIRTHDAY ค่ะ.... R จาน อั๋น !thk

ติดตามอ่านมาได้สักระยะ เพิ่งรู้ว่า R จาน อั๋น อายุ 25 ปีเอง เก่งมากๆๆเลยนะคะ !031

ขอบคุณมากมากนะครับ ปีนี้ผม ก็ 25 เต็มแล้ว จะเป็นผู้ใหญ่แล้ว เบญจเพศด้วย ด้วย 555 ส่วนพี่ทองนัน้ผมยังคงต้องฝีกฝนอีกเยอะเลยอ่าครับ

จะได้เก่งๆๆและช่วยคุณ นีโม่' ให้ได้กำไรเยอะๆๆดีไหมครับ

Happy Birth Day จานอั๋น ส่งเค้กไปให้แล้วนะเป่าด้วยจะได้เฮงเข้าบ้านใหม่พร้อมกันเลยนะคะ Good Luck ทุกเรื่องนะคะ ++11ให้คะ

ขอบคุณครับ คุณกระต่ายทอง อืม แบบนี้ต้องเป่าเค้กแน่แน่ครับ จะได้เฮงเฮงเหมือนกับ คุณกระต่ายทอง ขอบคุณอีกครั้งนะครับ !30

Happy Birthday นะค่ะ

ให้ R จาน อั๋น มีความสุขมากๆๆ นะ ร่ำรวย สมหวังทุกสิ่งค่ะ

:D :D :D :D

ขอบคุณมากมากนครับ คุณ หัดเล่น gf งั้นผมขอให้ได้ตามที่ คุณ หัดเล่น gf อวยพรให้ ด้วยเถอะ สาธุ.... !_06

ขอบคุณค่ะ

ขอบคุณเช่นกันนะครับ.................

happy birthday ครับ R จานอั๋นคิดอะไรก็สมความปรารถนาขอให้รวย +1

สวัสดีครับ 23/11/2011

วันนี้ขอขอบคุณทุกคนนะครับ ที่เข้ามาอวยพรวันเกิด กันตั้งแต่เช้าครับ ขอบคุณมากมากครับ......どうもありがとうございました

รู้สึกมีกำลังใจขึ้นเยอะเลยครับ อิอิ !064 !_04 !Hi

กลับมาเรื่องทองต่อนะครับ วันนี้คงต้อง จับตาดูกันที่ 1721-1727 ว่าจะผ่านได้ไหม

เมื่อวาน ราคาขึ้นมาทดสอบ 1705 แล้วย่อตัวลงมาปิดตลาด 1699

ถือว่า โดยรวมแล้ว ราคาทองคำเริ่มจะกลับมีความหวัง อีกครั้ง ในระยะกลาง และยาว

หลังจากที่ ราคาล่วงลงไปถึง 1666.66 ไม่หลุด แนวรับ สุดท้าย 1660-1650

แต่ ตอนนี้ผมยังไม่อยากจะให้มองขึ้นแบบเต็มตัว นะครับ

ต้องรอดูก่อนว่าตอนนี้เป็น เเรงรีบาว ขึ้นมาหรือปล่าวครับ

แต่ตอนนี้มีข่าวที่น่าจับตามองมากก็คือ สหรัฐ อังกฤษ และแคนาดา เตรียม คว่ำบาตร อิหร่าน

ผมให้จับตาดูข่าวตัวนี้ให้ดีครับ ข่าวนี้อาจจะส่งผลทำให้ราคาทองคำ ขึ้นไป 1900 หรือทำ New High ใหม่ก็ได้นะใครจะไปรู้.อิอิ

วันนี้ประเมิน แนวต้าน ไว้ที่ 1713 1721-1727***-*้าผ่านได้ 1735*-*-* ระวัง**1742 ไปต่อ1762

ส่วนแนวต้านประเมิน เบื้องต้น รอดู 1700** จะหลุดไหม 1695 ** 1685-1678*-* 1666.66**-** ห้ามหลุด 1645*-*-**-*--**-*1604 เลยเหรออิอิ

พรุ่งนี้ 24/11/2011ตลาดทองคำปิดทำการ 1วัน เนื่่องจากเป็นวันขอบคณพระเจ้า ครับ

วันนี้ผมลอง เขียนกราฟ เส้นสีแดง ถึง รูปแบบ ต่างๆ ถึงมุมมองของราคา ทองคำ ตอนนี้ หากเป็นรงรีบาว คาดว่า จะขึ้นแล้วลงต่อดังรูป

หรือไม่ก็ขึ้นไปต่อ ยาว....เลย ลองเขียนกราฟ เล่นๆๆดูนะครับ อาจจะไม่เกิดขึ้นก็ได้นะครับ

วันนี้ก็ขอให้ทุกคนมีความสุขเช่นกัน เหมือนกับผมนะครับ !_06

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มาตน นะครับ อิอิ วันนี้ลุยกันต่อนะครับทุกคน !065 !061 !30 สู้ๆๆๆๆๆ

วันนี้กดไลท์ไม่ได้ ขอHBDด้วยนะคะ ขอบคุณทุกการวิเคราะห์ ติดตามอ่านมาตลอด มีความสุขมาก ๆตลอดไปนะคะ

ขอบคุณมากคับ Rจานอั๋น ขอ Happy Birthday ด้วยคน