ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

จานอั๋น - เมื่อคืนไม่ได้ซื้อ เพราะตลาดบ้านเราปิดแล้วแต่เมกายังเปิด ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เช้านี้ดีดขึ้นมาได้ เหลือกระสุนนัดเดียว ขอคำแนะนำจานอั๋น ควรรอทิศทางกลับตัวว่าขึ้นไปได้ก่อน หรือ จะอย่างไรดีค่ะ (มี 1 ดอยที่ 1782 แต่ค่าเงินช่วยได้บ้างนิดหน่อย)

กระสนนัดสุดท้าย ผมขอ ให้ รอยิง ที่ราคา หากหลุด 1660 ไปแล้ วคงต้อง รอ ยิง แถว 1600-1640 แล้ว เก็บยาวเลยครับ เลยอ่าครับ โป้ง เดียวจอด แน่ๆๆๆ ครับ !061

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จานอั๋น - คิดว่าถ้าเข้าช่วง 1600 - 1640 แล้วให้เก็บยาว จานอั๋นคิดว่าจะขึ้นไปได้ไกลแค่ไหนค่ะ แล้วมีโอกาสที่ทองจะลงไปปรับฐานที่ 1519-1486 มั๊ยค่ะ

จานอั๋นมีการเปลี่ยนแปลงเวปใช่มั้ย เลยไม่ได้คุยกับจานอั๋นเลย ใกล้กลับบ้านแล้วดิ พรุ่งนี้เจอกัน กินกาแฟมั้ยจะได้หายง่วงอิอิ

ตัดใจไม่ซื้อเพิ่มรอดูสถานะการณ์อีกซักวันสองวันจะตกรถมั๊ยน้อ

จานอั๋น - คิดว่าถ้าเข้าช่วง 1600 - 1640 แล้วให้เก็บยาว จานอั๋นคิดว่าจะขึ้นไปได้ไกลแค่ไหนค่ะ แล้วมีโอกาสที่ทองจะลงไปปรับฐานที่ 1519-1486 มั๊ยค่ะ

ถ้าจะลงไปปรับฐาน ผมมอง ว่า คงต้องหลัง ปีใหม่ หรือหลังช่วง เทศกาลไปแล้วนะครับ ส่วน 1519-1486 นัน้ ผมมองว่าค่อนข้างที่จะลงไปเยอะเลยนะคับ

แต่ถ้าถามว่ามีความเป็ไนปได้ ไหม ผมก้คิดว่า ทุกสิ่งทุกอย่างนั้น ขึ้นอยู่ปัจจัย ต่างๆๆ ของสภาพ เศรฐกิจ และตลาดโลก ในช่วงนั้น ครับ

ส่วน ถ้า ราคา ลงมาจริง ผมมองว่า น่าจะดีด กลับตัว ขึ้้นไปทดสอบ เหนือ 1800++ ได้เลยทีเดียวครับ.

แต่ต้องอาศัยระยะเวลา ครับ ว่า เหตุการณ์ต่างๆ จะ ส่งผลต่อราคาทองคำอย่างไร บ้าง

ทุกสิ่งทุกอย่างตอนนี้ผมมองว่าขึ้นอยู่กับ เศรฐษกิจ ตลาดโลก และปัจจัย การใช้งานต่างๆ ครับ

และที่สำคัญขึ้นอยู่กับ เจ้ามือใหญ่ด้วยนะครับ อิอิ

จานอั๋นมีการเปลี่ยนแปลงเวปใช่มั้ย เลยไม่ได้คุยกับจานอั๋นเลย ใกล้กลับบ้านแล้วดิ พรุ่งนี้เจอกัน กินกาแฟมั้ยจะได้หายง่วงอิอิ

อืมครับ พรุ่งนี้เจอกันนะครับ คุณกระต่ายทอง คืนนี้ก้ขอได้ซื้อ-ขาย ราคาทอง ได้ตาม ที่ หวังไว้นะครับ อิอิ

ตัดใจไม่ซื้อเพิ่มรอดูสถานะการณ์อีกซักวันสองวันจะตกรถมั๊ยน้อ

ผมว่ารอดู คืนนี้กอ่นดีกว่าครับ หาก หลุด 1660 จริงๆๆ คงจะได้เห็น ทิศทาง ชัดเจนมากขึ้้นละครับ

เงินก็หายาก ซื้อช้าแต่ชัวร์ดีกว่า ถูกไม้ครับคุณ R

เงินก็หายาก ซื้อช้าแต่ชัวร์ดีกว่า ถูกไม้ครับคุณ R

ถูกต้อง ครับ และอีกอย่าง ผมมองว่าขึ้นอยู่กับ ความต้องการของตนเองด้วยอ่า ครับ

และยิ่งดีเลยหาก เลือกซื้้อได้ ถูกทิศทาง ครับผม.............

สวัสดีตอนเย็นนะครับ ทุกคน

เดี๋ยวจะขอตัวลากลับ้านก่อนละครับ

คืนนี้ขอให้ทุกคนโชคดีนะครับ

อยากจะซื้้อก็ได้ซื้อ อยากจะขายก็ได้ขาย ครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจสู้มานะคน ครับ สู้ ๆๆ คืนนี้ลุ้นกันยาวนะครบ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !061

มีความสุขมากๆ นะค่ะ คิดอะไรก็สมความปรารถนา วันนี้มานั่งรอแต่เช้าน้องทองท่าท่างกำลังกลับตัวขึ้นไปหรือป่าวค่ะ แล้วจะมีโอกาสย่อมาให้เก็นที่ 1650 มั๊ยค่ะ

HAPPY BIRTHDAY ค่ะ.... R จาน อั๋น !thk

ติดตามอ่านมาได้สักระยะ เพิ่งรู้ว่า R จาน อั๋น อายุ 25 ปีเอง เก่งมากๆๆเลยนะคะ !031