ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

น้องทองลงมาแต่ยังไงก็ต้องมีรีเบาร์ใช่ไหมครับ

อืม ใช่ครับ ........cool.gifถ้าต้องการเข้าซื้อผมแนะนำให้ทยอยเข้าซื้อดีกว่านะครับ จะได้ เฉลี่ย และ ตะได้ราคา ที่น่าจะพอใจต่อตนเองมาขึ้นครับ cool.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ.อั๋นสุดยอดเลยครับอยู่เป็นเพื่อนกันตลอดเลย+1เลยครับ

อาจารย์อั๋นลงครั้งนี้คงไม่ใช่ปรับฐานน่ะ ยังไม่กล้าซื้อเลย :blink:

เอาละครับ งานเลี้ยงก็ย่อมมีวันเลิกลา เมื่อตืนก็ต้องมีนอน

เดี่ยวตอนนี้ผม คงต้องขอตัวกัลบบ้านก่อนละครับ

พรุ่งนี้เจอกันใหม่ตอนเช้านะครับ พรุ่งนี้ ผม มาทำงานตอนเช้า ครับ

ฝันดีนะครับ ทุกคน บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แนวรับ หากหลุด 1680 1675-1660

แนวต้าน 1700*** 1714 1724 cool.gif

ใครที่ลุ้นซื้อและขาย คงต้องลุ้นกันต่อไปนะครับ ส่วนวันนี้นี้ ผมขอตัวก่อนละกันนะครับ บายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆcool.gif

สาธุ 1680 รับอยู่ทีเถอะ นะ นะ นะ จานอั๋นช่วยเชียร์หน่อยค่ะ !thk !57 !10 !21

อาจารย์อั๋นลงครั้งนี้คงไม่ใช่ปรับฐานน่ะ ยังไม่กล้าซื้อเลย :blink:

อืม ครับ ต้องลอง เสี่่ยงดูนะครับ เพราะว่า ถ้า จะขึ้น ต่อ 1800++ ต้องลงมาปรับฐาน 1680-1660 แล้วดีดกลับขึ้นไปอ่าครับ

แต่ในกรณี ถ้าหลุด 1660 นั้น เรา มอง เป็นขาลง เลยนะครบ โดยคาดการณืว่า น่าจะ กลับไป หาฐานอีกครั้งแถว 1600-1630 เลยทีเดียวครับอิอิcool.gif

สาธุ 1680 รับอยู่ทีเถอะ นะ นะ นะ จานอั๋นช่วยเชียร์หน่อยค่ะ 5fc0f220.gif cd08785a.gif em183.gif ceb85dec.gif

สู้ 1680 ขอให้ ตี ไม่แตก ครับcool.gif

สาธุ 1680 รับอยู่ทีเถอะ นะ นะ นะ จานอั๋นช่วยเชียร์หน่อยค่ะ 5fc0f220.gif cd08785a.gif em183.gif ceb85dec.gif

สู้ 1680 ขอให้ ตี ไม่แตก ครับcool.gif

สมัครเป็นศิษย์ด้วยอีกหนึ่งคน

จะลงไปถึงไหนนะ ใครมีดอยสูงกว่านี้บ้าง 25930 จะได้เป็นเพื่อนกัน

หนาวจัง ไม้รู้จะหลุดดอยเมื่อไหร่

สวัสดีครับ ทุกคน วันนี้ ผมมาทำงานในช่วงเช้า

อืม เมื่อคืน ราคา ทองคำลงมาทดสอบ 1666.66 พอดี ครับ

ถือ ว่าด่านแรก 1680 เอาไม่อยู่จริง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แต่ดีนะครับ ที่ 1666.66 เอาอยู่ ตัวเลข สวย

เมื่อวาน สืบเนื่องมาจาก ตอนนี้นักลงทุน เทขายสินทรัพย์ต่างๆๆ ออกมา เพื่อรอดู สถาณการณ์ต่างๆของทวีป ยุโรปและอเมริกา

วันนี้ ตอนนี้เช้า คงต้องจับ ตาดู ที่ 1695** ต้องผ่านให้ได้ ถึงจะขึ้นไปทดสอบ 1713 ก่อน

ส่วนหากตอนนี้ช่วงเช้าหลุด 1679 ** นัน้ ประเมิน แนวรับ ถัด ไป ที่ 1664** ห้ามหลุด ถ้าหลุด ประเมินแนวรับต่อไปไว้ที่ 1645 เลย ทีเดียว ...............cool.gif

อืมเมื่อวานกองทุน SPDR เทขายทองคำออกมา -1.815 TON ตอนนี้ถือรวมทั้งหมด 1291.273 TON

โชคชะตาฟ้าลิขต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะครับ ...................cool.gif

จานอั๋น - เมื่อคืนไม่ได้ซื้อ เพราะตลาดบ้านเราปิดแล้วแต่เมกายังเปิด ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เช้านี้ดีดขึ้นมาได้ เหลือกระสุนนัดเดียว ขอคำแนะนำจานอั๋น ควรรอทิศทางกลับตัวว่าขึ้นไปได้ก่อน หรือ จะอย่างไรดีค่ะ (มี 1 ดอยที่ 1782 แต่ค่าเงินช่วยได้บ้างนิดหน่อย)

+1ค่ะ จานอั๋น เมื่อคืนโดนจัดหนักจริงๆ รอดีดคงขายออกบางส่วน

ลุ้นให้ถึง 1713 สู้ๆ !thk !57 !21