ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

มันมาแล้วค่ะ จานอั๋น งกไปหน่อย กะรอซัก 1704 อย่าเพิ่งไปนะ ลงมาก่อนๆๆ please จุ๊บๆ :gvme :gvme :gvme

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปีใหม่ถ้าว่างกันก็มาเที่ยวที่จันท์ได้นะครับ ไม่ไกลเกินไปทะเลก็สวยใช้ได้นะครับ ตอนนี้ผมก็รอจังหวะย่ออยู่ว่าจะเก็บอีกซักหน่อยครับ

อืมคุณ 'SILVER&GOLD' ครับ ที่ จันทนบุรี เป็นยังไงบ้างครับ ตอนนี้ คงจะ มี ระกำและผลไม้ ออกมาขาย เยอะเเยะ แล้วอ่าดิ ใช่ปะ

ผมเคยไปเที่ยวบ่อยๆ อย้ เมื่อก่อนผมเคย เรียน ที่ ตราด ครับ คนจันฮิฮิ สั้น..................................อิอิอิ :uu :17 :21

และตอนนี้ก็คงย่อลงมาแล้วนะครับ ตัดสินใจดีดีนะครับ ว่าจะเก็บ หรือยัง ครับ :21

170X นี้เค้าตีรถเปล่ามารับหรือว่า เค้าปล่อยมีดลงมาครับ

โถๆๆๆ อุตส่าห์ขึ้นรถป้าย 1704 ได้ รถดันถอยไปอีกแล้วค่ะ จาถึงไหนเนี่ยจานอั๋น :57

จานอั๋น...ทำไมน้องทองไหลลงน่ากลัวจัง จะดีดขึ้นไหวมั๊ยค่ะ เข้าไป 1712 ดันร่วงลงไปอีก ......

กราฟsideway บริเวณ 1702-5 และดีดไม่ผ่าน1707จะมีแนวโน้มลงไปอีกมั้ยค่ะ

สวัสดีครับ...อ.อั๋น..ขวัญของเรียม... :30 เรียมมารายงานตัว... :32 เมื่อวานใจเร็วไปหน่อย...เลยได้แต่ค่าขนม...รอย่อมาหน่อยคิดว่าจะเก็บอีก อ.อั่น ว่าจะดีมั๊ยครับ... :047

ตอนนี้ อยู่ 1705 นานละ รอข่าว .................ถ้าเก็บ นิดนิด ก้ ดี นะครับ อิอิ :57

:gvme มีญาติอยู่แถววิทยาลัยพยาบาลพระปกเกล้าจันทบุรี มีโอกาสว่าจะแวะไปเที่ยวเหมือนกัน เป็นลูกศิษย์หลวงปู่สมชายวัดเขาสุกิมคะ เคยไปกับแม่นานมาแล้ว อยากไปเที่ยวหาดแม่พิมพ์สวยมั้ยคะ (รอย่อแล้วเก็บอย่าเก็บไว้นานมากนะคะ )เดี๋ยวจะโดนดองเค็มไม่รู้นา ค่อยๆเข้า เข้าแล้วออกแต่ชัวร์ดีกว่านะคะ ปีใหม่จะได้ไม่มีเรื่องเซ็ง ปีใหม่สงสัยจะไปเพชรบูรณ์ไปด้วยกันมั้ยคะจะได้ถอยรถไปจอดรออิอิ โชคดีรับปีใหม่กันทุกๆๆๆๆคนนะคะจานอั๋นว่างั้ยคะ :Kk

น่าสนใจนะครับ............................................................ :gd

กราฟsideway บริเวณ 1702-5 และดีดไม่ผ่าน1707จะมีแนวโน้มลงไปอีกมั้ยค่ะ

รับ สุดท้าย ที่ เป็น รับ ที่สร้างด้วย เหล็ก 1700 ครับ .......... :047 ห้ามแตกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:53 เก็บ...แล้ว..1704...จาขาย...1733 :57 :57 :57

ดีดีครับ คงต้องรอเวลา สักพักนะครับ อย่าาใจร้อน....................... :aa

จานอั๋น...ทำไมน้องทองไหลลงน่ากลัวจัง จะดีดขึ้นไหวมั๊ยค่ะ เข้าไป 1712 ดันร่วงลงไปอีก ......

รอครับ ................ราคาทองถูก เทขายออกมา เป็นชุด ชุด และ ชุด ครับ

ใจเย็นๆๆครับ :21 :_cd :01

ขอบคุณค่ะ รอเก็บเหมือนกันค่ะ :uu

:Hot