ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนที่ชวนเทียวปีใหม่นะค่ะ .... ขอแอบไปปฎิบัติธรรม ทำบุญไหว้พระ 9 วัด นานๆ จะได้มีโอกาสมีเวลาหลายๆวันในการปฎิบัติ ธรรมซะหน่อย เที่ยวแล้วอย่าลืมทำบุญ ปีหน้าจะได้เฮงๆ นะค่ะ (เผื่อบุญจะช่วยให้ปีหน้าไม่ติดดอยเหมือนตอนนี้...เศร้า)

:_087 :_087 :_087

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ...อ.อั๋น..ขวัญของเรียม... :30

เรียมมารายงานตัว... :32 เมื่อวานใจเร็วไปหน่อย...เลยได้แต่ค่าขนม...รอย่อมาหน่อยคิดว่าจะเก็บอีก อ.อั่น ว่าจะดีมั๊ยครับ... :047

ดีเลยครับ คุณ 'jojosung ของ ขวัญ :53

ขอบคุณมากคับ Rจานอั๋น

ช่วงนี้ รอ...................ครับ :21 :21 :21

ค่าเงินบาทแข็งค่าขึ้นเรื่อยๆ ...เศร้า

เฮ้อ..ลุ้นจนปวดตับว่ะ..

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น" ครับ!!! :gd

ค่าเงินบาทแข็งค่าขึ้นเรื่อยๆ ...เศร้า

:033 ได้ข่าวมาว่า มีการแทรกแซง ตลาด เงิน ครับ :K2

เฮ้อ..ลุ้นจนปวดตับว่ะ..

ไอ้ไข่นุ้ย..ขอขอบใจขอบคุณ"อ.อั๋น" ครับ!!! :gd

อืมครับ ลุ้นยาว..........................

ตกลงตอนนี้เกิดข่าวดีอะไร ทองพุ่งไม่หยุดเลย อยากรู้จัง วอนRจานอั๋น ให้ข้อมูลด่วน

สวัสดีตอนเย็น ครับ ทุกคน เดี๋ยวจะกลับบ้านละคับ

ตอนนี้ราคา เริ่มดีดตัว ขึ้น มา อยู่ที่ 1715-1716 ตอนนี้รอขึ้นไปทดสอบ 1721-1727 อีกครั้ง ถ้าไม่ผ่าน ให้เตรียม :sidewaydown: ปล่อยของออกมาก่อนนะครับ

เนื่่องจาก ตอนนี้ราคาทองคำ วิ่งขึ้นและลง 1705-1716 ยังคง side ways 1705 :21 นิ่ง 1715 :21 นิ่ง 1725 นิ่ง :21 แล้ว............. :sidewayup: :17

แต่โชคร้าย อย่างหนึ่งก็คือ ถ้าขาย ออก ตอนนี้ จะ ไม่ได้กำไร มากเนืองจาก เงินบาท แข็ง มาก555555

ตอนนี้ก้คงต้องจับตาดูข่าวที่สำคัญต่อไปคัรบ ส่วนวันนี้ ผมขอตัวกลับ้านก่อนละครับ บาย นะทุกคน ................ :bye :bye :bye

ตกลงตอนนี้เกิดข่าวดีอะไร ทองพุ่งไม่หยุดเลย อยากรู้จัง วอนRจานอั๋น ให้ข้อมูลด่วน

เกิดจากการเก็งกำไร ของนักลงทุนอยู่ครับ ยังวิ่ง อยุ่ในกรอบ ยังถือไม่ว่า ขึ้นมาก ครับ และได้ข่าวลือมาว่า มีการ แทรกแซง ตลาด เงินเข้ามา ครับ แต่ กำลังหาข่าว อยู่ครับ ว่า ใคร ..............

ตอนนี้จับตาดู 1721-1727 ครับ ถ้าไม่ผ่าน :Announce ระวัง แรงเทขายออกมา อีกครั้ง โดยประเมิน แนวรับ 1712 -1705 เช่นเดิม

แต่ถ้าผ่าน 1727 ..........Let Go อีกยาว..........................คับ :v@