ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ข้อคิดดีฯ ใจเย็นได้ ใจร้อนเสีย ไม่แน่ใจอยู่นิ่งฯดีกว่า โอกาสมีตลอด อยู่ที่จะเห็นหรือเปล่า :aa :aa :aa

เค้าตำราที่ ว่า ใช้ความสงบ สยบ ความเคลื่อนไหว :_087 หรือปล่าวนะ ครับ อิอ :21 :047

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เหตุผล ที่ ทำให้ ราคาทองคำขยับหรือติดจรวด ../../../public/style_emoticons/onion/upstrong.gif ขึ้นมานี้ ประเมิน กันว่ามาจาก ข่าวของ

"เหตผลคือระบบที่จะเผาผลาญพลังงานของกิเลส(โลภโกรธหลง)อย่างมีประสิทธิภาพ"

+ + + + ที่ชอบห้อง Rจาน อั๋น ไม่ใช่เฉพาะกราฟ

ขอบคุณ ครับ คุณ GoldBullish ผมดีใจนะครับ ที่ ทุกคน ได้กำไร และก็ดีใจด้วยครับที่ทุกคน เข้ามาอ่าน แสดงความคิดเห็น หรือสนทนาและก็เปนกันเอง เหมือน เพื่อนๆ :32 หรือ พี่น้องกันครับ :La :v@

:54 จานอั๋นไปข้างนอกมา ขายไปแร้วรอซื้อกลับอยู่ เล่นสั้นๆชอบม้าก ตื่นเต้นหนุกดีทุกอย่างอยู่ที่มือเรา หวาดเสียวดี ทานข้าวแล้วยัง รับต้าน บอกด้วยนะคะคุณจานอั๋นสุดหล่อกดโหวต+1ให้ทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆวันคะ

สวัสดีครับ คุณกระต่ายทอง ..................ต้านก้ 1754-1762 ไม่ผ่าน ให้ ปิดทำกำไร ครับเล้กน้อย แล้ว รอย่อซื้อ แถว 173*** กว่า ก่อน ครับ

ตอนนี้ก็สุ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆและลุ้นต่อไปอีกนะครับ :17 :21 :17 ตอนนี้รอไปก่อน นครับ ................

:87 ตกสำรวจซะแล้วเราเฮ้อ ขอถุงยังชีพหน่อยค้า :Hot

ขอบคุณจานอั๋นนะค่ะ

ใกล้จะได้ ปิด ตัว L ที่ 1780 กว่า แล้ว ใช่ปะ ครับ คุณ หัดเล่น gf ดี ใจด้วยนะครับ รอบนี้อย่า เปิด ผิด อีกนะครับ เสียดาย ตังและเวลา เเย่ เลย ..................

:064 :034 :061 :Dh :La

สวัสดีค่ะ จานอั๋น เมื่อคืนก็กำไรเหมือนกัน แต่น้อยไปเยอะเลย เสียดายหมูน้อยของช้าน....แงๆๆๆ

เป็นจุดเริ่มต้น ของการลงทุนที่ดี นะครับ

การทำกำไร หรือเป็นนักลงทุนที่ดี ต้องเริ่ม จาก ติดลบ :_cd แล้ว ขยับ ขึ้นมาที่ละเล็กน้อย :17 แล้ว หลังจากนั้นก็จะสามาารถประสบความ สำเร็จอย่างคาดไม่ถึงเลยครับ :La

สู้ๆๆๆครับ ผมเป็นกำลงัใจให้นะครับ การขายหมูทกครั้ง นั้นก็หมายว่าว่าคุณยังได้กำไร ครับ :v@

:87 ตกสำรวจซะแล้วเราเฮ้อ ขอถุงยังชีพหน่อยค้า :Hot

ไม่ได้ ตก สำรวจซะหน่อยครับ อิอิ จัดเต็ม ไปให้แล้วนะครับ ถุงยังชีพ 2 ชุด ...........เลย ครับ ตอนนี้ก็รอ รอ รอ ให้ พี่ทอง เอามาแจก ครับ อิอิ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :061 :_06 :Announce

เป็นจุดเริ่มต้น ของการลงทุนที่ดี นะครับ

การทำกำไร หรือเป็นนักลงทุนที่ดี ต้องเริ่ม จาก ติดลบ :_cd แล้ว ขยับ ขึ้นมาที่ละเล็กน้อย :17 แล้ว หลังจากนั้นก็จะสามาารถประสบความ สำเร็จอย่างคาดไม่ถึงเลยครับ :La

สู้ๆๆๆครับ ผมเป็นกำลงัใจให้นะครับ การขายหมูทกครั้ง นั้นก็หมายว่าว่าคุณยังได้กำไร ครับ :v@

ขอบคุณคร้าาาาา. จุ๊บ จุ๊บ

โหวตให้กับ น้ำใจ+การให้ที่ยิ่งใหญ่ของจานอั๋น และอาจารย์ทุกๆกระทู้นะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ขอบคุณ จานอั๋นมากๆค่ะ

เมื่อวานตอนกลางคืน กินอิ่มไหมครับ ถ้าอิ่ม แล้ว วันนี้ ก็ิ เตรียม อีกสัก ชด 2 ชุด เอาให้ จุก..........ครบ อิอิ :53 :0eeeff42:

ใกล้จะได้ ปิด ตัว L ที่ 1780 กว่า แล้ว ใช่ปะ ครับ คุณ หัดเล่น gf ดี ใจด้วยนะครับ รอบนี้อย่า เปิด ผิด อีกนะครับ เสียดาย ตังและเวลา เเย่ เลย .................. :064 :034 :061 :Dh :La

ขอบคุณจานอั๋น พอดีตอนย่อ 1700 ช้อนมา 1 สัญญา ปล่อยเมื่อเช้านี้ค่ะ

เลยได้ ค่า MK มาให้ลูกๆๆ 1 มื้อ คราวนี้รอย่อ ค่ะ

ส่วน ดอยเค็มนั่น คิดว่าคงดองเค็มไว้ก่อนค่ะ :Hot :Hot :Hot

ขอบคุณจานอั๋น พอดีตอนย่อ 1700 ช้อนมา 1 สัญญา ปล่อยเมื่อเช้านี้ค่ะ

เลยได้ ค่า MK มาให้ลูกๆๆ 1 มื้อ คราวนี้รอย่อ ค่ะ

ส่วน ดอยเค็มนั่น คิดว่าคงดองเค็มไว้ก่อนค่ะ :Hot :Hot :Hot

อืมดีแล้วครับ ............................................. :57

งั้นเอาไปเลย กรอบเล็กๆ 1730-1760 = 30 เหรียญ และกรอบหญ่าย ใหญ่.........1730-1780 = 50 เหรียญ แถมอีกนิด ถ้าห ลุด 1730 ลงไป กรอบ 1710-1760 ครับ 50 เหรียญ อิอิ จัดเต็ มให้แล้วครับ :_Rd :047 ตอนนี้ก็รอ ดูข่าว และเหตุการณ์ก่อนครับ :21 :17

ขอบคุณ ครับ :_Rd :gd

ขอบคุณครับ Rจานอั๋น

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ครับ สู็ๆๆๆกันต่อครับวันนี้ ประโยคนี้้ขอคารวะจากใจครับw7u33.jpg