ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:La ดีใจด้วยนะคะคุณkungnang โชคดีรับปีมังกรทองเลยนะคะ เ :K2 ฮงๆๆๆๆๆๆๆๆคะ

ขอบคุณค่ะ คุณกระต่ายทอง ใกล้วันพ่อแล้ว มาช่วยกันทำบุญ แล้วถวายกุศลแด่พระองค์ท่านกันนะคะ เพื่อขอให้พระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรงและมีพระชนน์มายุยืนยาวค่ะ

:v@

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ คุณกระต่ายทอง ใกล้วันพ่อแล้ว มาช่วยกันทำบุญ แล้วถวายกุศลแด่พระองค์ท่านกันนะคะ เพื่อขอให้พระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรงและมีพระชนน์มายุยืนยาวค่ะ

:v@

:_087 คะขอให้พระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

ขอพระเจ้าอยู่หัวทรงมีพระพลานามัยยิ่งยืนนาน

คุณกระต่ายทอง. ราคาonline ของ. GT. ค้างหรือป่าวค่ะ spot ไม่ขยับเลย

ใช้ได้ปกติแล้วค่ะ. คุณกระต่ายทอง

ใช้ได้ปกติแล้วค่ะ. คุณกระต่ายทอง

:Hot ขอโทษทีไม่ได้แวปเข้ามา ไม่ค้างแล้วใช่มั้ยคะ เป็นไงบ้างOKรึป่าวคะ เริ่มซื้อขายแล้วยัง ติดขัดอารายรึป่าว บายดีนะคะ :uu

ซื้อขายไปเมื่อวานค่ะ แต่ซื้อไปนิดเดียว ก็ทำท่าจะร่วงหลุด1700. เลยรอจะซื้อเพิ่ม ดันพุ่งเป็นจรวด ก็เลยไม่ได้ซื้อเพิ่ม ได้แค่ค่ากับข้าว ขายกลางคืนค่าเงินแข็งมากค่ะ. คุณกระต่ายทองคงได้ตรึมเลยใช่มั้ยค่ะ

ซื้อขายไปเมื่อวานค่ะ แต่ซื้อไปนิดเดียว ก็ทำท่าจะร่วงหลุด1700. เลยรอจะซื้อเพิ่ม ดันพุ่งเป็นจรวด ก็เลยไม่ได้ซื้อเพิ่ม ได้แค่ค่ากับข้าว ขายกลางคืนค่าเงินแข็งมากค่ะ. คุณกระต่ายทองคงได้ตรึมเลยใช่มั้ยค่ะ

นิ้ดหน่อยคะ อย่าซีเรียสนะคะเดี๋ยวไม่สวยไม่รู้นา นอนดึกมากมั้ยคะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะ อย่าเครียดนะคะ ใจเย็นๆอย่าใช้อารมณ์ในการเล่นนะคะ โชคดีคะ :K2

สวัสดีครับ :Hi สวัสดีตอนช้า สายๆของวันที่ 2/11/2011 เวลา 10.46 น.

เมื่อวาน เป็นยังไงบ้างครับ มีใครได้ ขาย-และทยอยซื้้อกันบ้างไหมครับ

วันนี้ มาดูจากกราฟ ได้เห็นว่าราคา เมื่อวาน ลงทดสอบ 1733 หลังจากไม่สามารถ ผ่าน 1754 ไปได้ โดยราคา กระโดด ขึ้นมาปิดตลาด ที่บริเวณ 1744 เหรียญ

แสดง ว่าทิศทาง ของนักลงทุนยังไม่ชัดเจน และประกอบ อเมริกา มีข่าว ตัวเลข ยอดขอรับสวัสดิการการจ้างงานเพิ่มขึ้น++ต่อราคาทองคำ แต่ ราคา ตัวเลข ในช่วงดึก

ของฝ่ายจัดซื้้อและดัชนี้ภาคการก่อสร้างลดลง ทำให้ นักลงทุน ช่วงนี้เกิด เก็งกำไรระยะสั้นประมาณ 20 เหรียญ ซึ่งเป็นไปในลักษณะ เล่นในกรอบ

ที่ 1730-1750 =20เหรียญ :hh

เมื่อวาน SPDR เทขายออกมา -0.625 (แสดงวันนี้ก็อาจขึ้นก็ได้ นะครับ)

วันนี้จับตาดูตัวเลข ของ :_Rd

ตัวเลขการจ้างงาน เดือน พฤศจิกายน เวลา 20.30 อาจจะส่งผลต่อราคาทองคำ ถ้าออกมาตามคาดการณ์ อาจจะส่ง ลบ ต่อราคาทองคำครับ

แนวต้าน 1755**รอผ่าน 1764-1767**** 1777** 1786 1800**

แนวรับ 1742 ** 1734-1731***ห้ามหลุด 1728-1721***** 1713

ช่วงนี้หากเห็นราคาย่อตัวลง แล้วไม่หลุด 1730 ลงไป แนะนำให้ทยอยสะสมเข้าซือ้และถือ ไปรอขาย แถว 1780-1800 ในอีก สัปดาห์ หน้าหรือประมาณกลาง เดือนนี้ ครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน ครับ

การให้ที่ยิ่งใหญ่ คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ครับ :031

วันนี้ตอนนี้ก็ลุ้นกันต่อไปนะครับ ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :sidewayup: :0eeeff42: :La

มาส่งเสียงค่ะ อิอิ ถูก 02 ค่ะ เทวดานางฟ้าคงมาให้โชค เงินที่ได้มาขอทำบุญกลับไปให้นะคะ คราวหน้าถ้าเมตตากันจริงๆขอเป็นรวยทองนะคะ :53

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ คุณ kungnang :57