ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:bye จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ กาแฟอร่อยมั้ย บ่ายๆข่าวมีอารายป่าวจานอั๋นเงียบจังเลย แฟนคลับเยอะนะเนี้ยะ คนน่ารักก้อเงี้ยะแหละ จิงมั้ยจานอั๋น :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

SPDR ซื้อไปอีกตันกว่า หวังว่าจะไม่ร่วงเมือนทุกๆครั้งที่เข้าซื้อนะ........

:bye จานอั๋นใกล้กลับบ้านแล้วดิ กาแฟอร่อยมั้ย บ่ายๆข่าวมีอารายป่าวจานอั๋นเงียบจังเลย แฟนคลับเยอะนะเนี้ยะ คนน่ารักก้อเงี้ยะแหละ จิงมั้ยจานอั๋น :53

อร่อยมากครับ ขอบคุณครับ บ่ายนี้ มีข่าว

1.ดัชนี้การจัดซื้อของภาคอุตสหากรรม (ภาคการผลิต) PMI ยุโรป ของเดิม 46.4 คาดการณ์ 46.4 ไม่เปลี่ยนเเปลง ครับ ถ้าออกมา ตามที่คาดการณ์อาจจะไม่ส่งผล

ต่อราคาทองคำเท่าไหร่ครับ

2.ยอดคำขอรับสวัสดิการ ของอเมริกา ของเดิม 50.8 คาดการณ 51.6 ถ้าออกมาตามคาดการณ์ส่งผลทำให้ อเมริกา ดีขึ้นเป็นผลลบ ต่อราคาทอง

3.ยอดค่าใช้จ่ายสหรัฐ ภาคการก่อสร้าง ของเดิม 0.2 คาดดการณ 0.4 ออกมาตามคาดการณ์ส่งผลดีต่ออเมริกา เป็นผลลบ ต่อราคาทอง

4. .ดัชนี้การจัดซื้อของภาคอุตสหากรรม (ภาคการผลิต) PMi สหรัฐ ของเดิม 50.8 คาดการณ์ 51.6 ออกมาตามคาดการณ์ส่งผลดีต่ออเมริกา เป็นผลลบ ต่อราคาทอง

มีแค่นี้ครับ วันนี้ ................... จัดเต็มให้อีกละนะ...................... :21 . :047

SPDR ซื้อไปอีกตันกว่า หวังว่าจะไม่ร่วงเมือนทุกๆครั้งที่เข้าซื้อนะ........

กังวลอยู่เช่นกันครับ ..........................กลัวจะป็นแบบเดิม

เข้าซือ้ทีไร วัน ถัดมา ร่วง ทุกที เฮ้อ :Wt :ahh

อร่อยมากครับ ขอบคุณครับ บ่ายนี้ มีข่าว

1.ดัชนี้การจัดซื้อของภาคอุตสหากรรม (ภาคการผลิต) PMI ยุโรป ของเดิม 46.4 คาดการณ์ 46.4 ไม่เปลี่ยนเเปลง ครับ ถ้าออกมา ตามที่คาดการณ์อาจจะไม่ส่งผล

2.ยอดคำขอรับสวัสดิการ ของอเมริกา ของเดิม 50.8 คาดการณ 51.6 ถ้าออกมาตามคาดการณ์ส่งผลทำให้ อเมริกา ดีขึ้นเป็นผลลบ ต่อราคาทอง

3.ยอดค่าใช้จ่ายสหรัฐ ภาคการก่อสร้าง ของเดิม 0.2 คาดดการณ 0.4 ออกมาตามคาดการณ์ส่งผลดีต่ออเมริกา เป็นผลลบ ต่อราคาทอง

4. .ดัชนี้การจัดซื้อของภาคอุตสหากรรม (ภาคการผลิต) PMi สหรัฐ ของเดิม 50.8 คาดการณ์ 51.6 ออกมาตามคาดการณ์ส่งผลดีต่ออเมริกา เป็นผลลบ ต่อราคาทอง

มีแค่นี้ครับ วันนี้ ................... จัดเต็มให้อีกละนะ...................... :21 . :047

:La จานอั๋นเป็นสุดยอดปรมาจารย์ในดวงใจจิงๆ ขอยังไงได้ยังนั้น เอามาเก็บใส่ตู้ไว้ที่บ้านดีมั้นเนี้ยะ ล้อเล่นคะแฟนคลับจานอั๋นตาเขียวใส่แร้วอิอิ โชคดีได้มารู้จักผู้ให้ตลอดกาลอย่างจานอั๋น เงินทองไม่ใช่เรื่องสำคัญที่สุดในชีวิต มิตรภาพการอยู่ร่วมกันที่ดีต่างหากคือคำตอบ ใช่มั้ยจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก :uu

บ่ายนี้ มีข่าว

สุดยอดค่ะ Rจานอั๋น

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ข้อมูลพร้อมวิเคราะห์เรียบร้อย

ขอให้เฮงๆ รวยๆ นะคะ :01 :10 :30

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

งั้นเอาไปเลย กรอบเล็กๆ 1730-1760 = 30 เหรียญ

และกรอบหญ่าย ใหญ่.........1730-1780 = 50 เหรียญ

แถมอีกนิด ถ้าห ลุด 1730 ลงไป กรอบ 1710-1760 ครับ 50 เหรียญ อิอิ จัดเต็ มให้แล้วครับ :_Rd :047 ตอนนี้ก็รอ ดูข่าว และเหตุการณ์ก่อนครับ :21 :17

ขอบคุณคุณRจานอั่นมากค่ะ ที่ให้ทั้งชุดเล็ก ชุดใหญ่ แถมของหวานให้อีก สุดยอดค่ะ :aa :)

อ.อั้น อยากเล่น GF แต่ยังไม่ค่อยรู้่เรืองเท่าไร แล้วของที่ไหน ดี แนะนำ หน่อยค่ะ เล่นทองแท่งมาสักพักแล้วค่ะ

อ.อั้น อยากเล่น GF แต่ยังไม่ค่อยรู้่เรืองเท่าไร แล้วของที่ไหน ดี แนะนำ หน่อยค่ะ เล่นทองแท่งมาสักพักแล้วค่ะ

อืม จริงๆแล้ว นะครับ การเล่น GF นั้น ต้อง มีความรู้และเข้าใจในตลาด ทอง พอสมควรนะครับ

เพราะว่าสามารถเก็งกำไรได้ ทั้ง 2 ทิศทางและ ที่สำคัญ มี การเติมเงินหากไม่พอและมีการปิดสถานะ ด้วยครับหาก เงินหมด

แต่ .........ถ้าเก่งแล้ว เล่นที่ไหน ก็ได้ ครับ การเล่น GF ก่อนการเล่นต้องมีการวางแผน ทุกครั้งนะครับ (ตรงนี้สำคัญ)

แล้ว จะเล่นที่ไหนนั้น ก็ขึ้นอยู่ความสะดวก ของเรานะครับ มีอยู่หลาย ที่ ในกรุงเทพ ครับผม

ดูรายชื่อ บริษัท ตรงนี้ได้เลยครับ http://capital.sec.or.th/webapp/th/infocenter/intermed/comprofile/selling_agent.php :047

ทะลุ 1750 แย้วววว

อ่านะ ............1754-1762 ครับ รอรอดู ครับ :21 :061 :sidewayup: :La