ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

:gd ได้คุณกระต่ายทองดูแลบอร์ด Rจารอั๋นให้ น่ารักมากมายค่ะ ^_^

:Kk ขอบคุณสำหรับคำชมนะคะ ครั้งแรกที่เข้ามาเวปนี้ก้อเวิ้งว้างเหมือนกัน รู้สึกหดหู่แต่พอเงียบหายไป2-3วัน จานอั๋นก้อส่งเมล์ไปแซวก้อเลยรู้สึกอบอุ่น ว่าเราก้อมีคนนึกถึงเหมือนกัน จานอั๋นเป็นคนน่ารัก ตอบทุกคำถาม ใจเย็น พอถึงเวลามีเพื่อนๆเข้ามาใหม่ก้อจะนึกถึงวันแรกๆที่เราเข้ามา ก้อเลยอยากให้เพื่อนๆแฟนคลับจานอั๋นอบอุ่นเหมือนอยู่บ้านเดียวกันที่THAI GOLD คะ :57

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมเคยใช้การตั้งค่า Ema ลักษณะที่ อาจารย์ใช้แบบนี้ ผมว่าอ่านง่ายดีครับ

:38 สงสัยวันนี้เราจะตกสำรวจอีกแร้ว :Hot จานอั๋นกราฟจานอั๋นวันนี้ดูง่ายสะอาดตามากๆ++++1111กดlikeให้จานอั๋นตลอดๆๆๆๆ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณอาจารย์อั๋น มากๆที่ร่วมเป็นกำลังใจ ตอนนี้ไม่มีสตังชื้อตอนของถูกแล้วค้าๆๆๆ ติดดอย 1766 1764 1827 แงๆๆๆ

ไม่เปนไร ครับ ตอนนี้ ก็ขอ ให้เก็บ เกี่ยว ประสบการณ์ และ ก็ยินดี และให้กำลังใจ กับ คนอื่นก่อนนะครับ

ส่วนก็ก็ขอเป็นกำลังใจให้ คุณ ใบตอง อีกคนนะครับ ผมยินดีช่วยเหลือ คุณ ใบตอง เสมอนะครั บ

หากคุณสิ่งไหน ช่วยได้ ก็ช่วยครับ แต่หากสิ่งไหนสุดความสามารถและเกินกำลัง ก็ จะพยามยาม ครับ สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผมเคยใช้การตั้งค่า Ema ลักษณะที่ อาจารย์ใช้แบบนี้ ผมว่าอ่านง่ายดีครับ

จริงแล้ว ผม อยากให้ทุกคน เข้าใจและเรียนรู้กราฟ และเทคนิคไปด้วยกันอ่าครับ

ผมก็เลย เขียนกราฟ แบบ คนที่รู้และคนไม่รุ้เข้าใจ ครับ :uu

หวัดดีจานอั๋น ... ขอบคุณสำหรับบทวิเคราะห์ทุกๆวันเลย ตอนนี้มีกระสุนเหลือจำนวนเท่ากับดอยที่ติด ขอรอเก็บไว้ยิงตอน 1600-1620 พอมีโอกาสเห็นมั้ยค่ะ เอาไปเฉลี่ยดอยที่ติดอ่ะ

:38 สงสัยวันนี้เราจะตกสำรวจอีกแร้ว :Hot จานอั๋นกราฟจานอั๋นวันนี้ดูง่ายสะอาดตามากๆ++++1111กดlikeให้จานอั๋นตลอดๆๆๆๆ

ยังไงก็คงจะลืม คุณกระต่าย ไม่ได้หรอกนะครับ

ก็เวลาผมไม่อยุ่ ใครนะ ที่เข้ามาช่วยเหลือและดูแลเพื่อนๆๆ พี่ ๆ ชาวไทยโกลด์ อ่า แล้วผมจะลืม คุณกระต่ายทอง คนนี้ที่น่ารักได้ยังไง อ่าครับ อิอิ

ขอบคุณมากนะครับ คุณกระต่ายทอง สุดสวย อิอิ :uu

อบอุ่นเหมือนเดิมเลยนะคะ บอร์ดนี้น่ะ อิอิ :lol:

อบอุ่นเหมือนเดิมเลยนะคะ บอร์ดนี้น่ะ อิอิ :lol:

คุณkung ซื้อแล้วยังคะ OKรึป่าวคะ

ติดดอยอยู่ค่ะ คิคิ ว่าจะโดด แต่ไม่กล้า :17 ตอนนี้ นั่งเป็นกองเชียร์ สนุกดี อิอิ

จริงแล้ว ผม อยากให้ทุกคน เข้าใจและเรียนรู้กราฟ และเทคนิคไปด้วยกันอ่าครับ

ผมก็เลย เขียนกราฟ แบบ คนที่รู้และคนไม่รุ้เข้าใจ ครับ :uu

ขอบคุณนะครับ คุณ Harnsin ที่แวะเข้ามาช่วยเหลือกันครับ ขอบคุณน้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :gd