ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ดอลแข็งเอามาเก็บทองตอนถูก ?? แม่งูเอ๋ย :45

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ R . จานอั่น คุณเกี้ยมอี๋คะ อยู่ไหนเอ่ย ติดดอยไหมคะ เฮอๆๆๆๆ

วันนี้โหวตให้อาจารย์อั่นแล้วนะคะ

:30 จานอั๋นมาแร้ว ส่งมะขามหวานไปทางใต้ดินได้แล้วใช่ป่าว อย่าไปกินกับกาแฟหละเดี๋ยวท้องจะเสีย ยังไม่ได้ซื้อเล้ยรอคำสั่งอยู่ แต่ขายไปแล้วยที่1723 โปรดรอซักครู่เดี๋ยวเจอกัน ง่วงแล้วเดี๋ยวไปนอนก่อนนา ตื่นมาค่อยเจอกันใหม่บ้ายบาย :37

พฤหัสกับศุกร์. มีการประชุทของอีซีบีอีก. ถ้าผลออกมาไม่ค่อยสบอารมณ์นักลงทุนมีหวังเทอีกรอบ. จานอั๋นคิดว่ามีสิทธิ์หลุดต่ำกว่า 1600มั้ยค่ะ. จะทะยอยสะสมไปเฉลี่ยดอยที่ทั้งสูงและหนาวค่ะ. อ้อ! ช่วงสิ้นปีกับมกรากองทุนเทขายด้วยใช่มั้ยค่ะ. 2 เด้งเลยใช่มั้ยเนี่ยจานอั๋น

วันนี้โหวตให้อาจารย์อั่นแล้วนะคะ

ขอบคุณครับ ............... :57

ดอลแข็งเอามาเก็บทองตอนถูก ?? แม่งูเอ๋ย :45

สวัสดีครับ คุณ Harnsin ที่ เข้ามาช่วย ช่วงนี้คอมกำลัง มีปัญหา เลยมารายงานตัว ช้า ดีนะครับ ที่ได้ คุณ Harnsin เข้ามาช่วย ได้ทันเวลา พอดี ครับ :gd

:30 จานอั๋นมาแร้ว ส่งมะขามหวานไปทางใต้ดินได้แล้วใช่ป่าว อย่าไปกินกับกาแฟหละเดี๋ยวท้องจะเสีย ยังไม่ได้ซื้อเล้ยรอคำสั่งอยู่ แต่ขายไปแล้วยที่1723 โปรดรอซักครู่เดี๋ยวเจอกัน ง่วงแล้วเดี๋ยวไปนอนก่อนนา ตื่นมาค่อยเจอกันใหม่บ้ายบาย :37

อร่อยมากนะครับ มาขาม เพชรบูรณ์ นี้ ........กินจนจุกแล้ว ครับ

นอนหลับ ฝันดีนะครับ ตื่นก็ ก็ขอให้ได้เข้าซื้อราคา ทีถูกใจ นะครับ ฝันดีครับ :047

พฤหัสกับศุกร์. มีการประชุทของอีซีบีอีก. ถ้าผลออกมาไม่ค่อยสบอารมณ์นักลงทุนมีหวังเทอีกรอบ. จานอั๋นคิดว่ามีสิทธิ์หลุดต่ำกว่า 1600มั้ยค่ะ. จะทะยอยสะสมไปเฉลี่ยดอยที่ทั้งสูงและหนาวค่ะ. อ้อ! ช่วงสิ้นปีกับมกรากองทุนเทขายด้วยใช่มั้ยค่ะ. 2 เด้งเลยใช่มั้ยเนี่ยจานอั๋น

ถ้าหลุด 1600 มองรับ 1680 -1650 อีกครั้ง แต่ คาดว่า ราคา ไม่น่า จะอยู่นาน ครับ ถ้าลงไปจริง ไม่เกิน อาทิตย์ น่าจะถูกแรงซื้อกลับเข้ามา ยืนเหนือ 1600 ได้ ครับ

ในกรณีที่หลุด 1600 ไปนะครับ แนะนำช่วงหากราคาหลุดลงมาจริง ก็ทยอย เข้าซื้อสะสมได้่เลยนะครับ ของดีราคถูก ไม่ค่อยได้่มีบ่อยๆ ครับ นาน ๆมาที :v@

ตรงนี้หาก มีกลุ่มกองทุน เทขาย ออกมา ซ้ำ แล้ว ละก็ มีหนาว :_cd ครับ คงต้องถอยไป 1450-1550 เลย ต้องลุ้นครับว่าอย่าเทขายช่วงนี้ครับ :17

ขอบคุณค่ะ Rจานอั๋น vote ให้แล้วนะคะ :01 :57 :21

ถูกแก้ไข โดย nuchaba

โอย!! จานอั๋น เมื่อวานตัดสินใจผิดยิงนัดสุดท้ายไปที่ 1,685$ ซะแล้ว ตอนนี้นั่งมองตาปริบๆ ของเก่าที่มีก็เริ่มกลายเป็นดอยอินทนนท์ในวันนี้เอง ไม่เป็นไรเดี๋ยวขอเวลานอกไปเก็บกระสุนเพิ่มก่อนครับ แล้วเจอกันแน่ๆน้องทองที่รัก

สวัสดีครับ Rจานอั๋น

ดูจากกราฟ gold3day ที่หน้าแรกเรา ช่วงตลาดลอนดอนทำงานช่วงเดียวกันนี้เทขายแต่ตอนนี้ช่วงเดียวกันกลับซื้อคืนไป 10 กว่า$ละ

เป็นเหตุผลเดียวกับ forex time zone ที่คุณกระต่ายทอง(คนใจงามที่ไม่เคยขาดทุน)เปิด link ไว้ให้ เมื่อวันก่อนๆมั๊ย

แวะมากด ***

ขอบคุณครับ

ขอบคุณค่ะ Rจานอั๋น vote ให้แล้วนะคะ :01 :57 :21

:_cd :_Rd :0eeeff42:

โอย!! จานอั๋น เมื่อวานตัดสินใจผิดยิงนัดสุดท้ายไปที่ 1,685$ ซะแล้ว ตอนนี้นั่งมองตาปริบๆ ของเก่าที่มีก็เริ่มกลายเป็นดอยอินทนนท์ในวันนี้เอง ไม่เป็นไรเดี๋ยวขอเวลานอกไปเก็บกระสุนเพิ่มก่อนครับ แล้วเจอกันแน่ๆน้องทองที่รัก

ไม่เป็นไร ตอนนี้ก็คงต้องแนะนำให้รอ และรอ นะครบ ใจเย็น ๆ เดี๋ยวก็ขึ้นมา รอบนี้อาจจะเเซง New High เดิมคับครับ :21 :57 :10