ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ลงมาแล้ว 10 กว่าเหรียญ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณกระต่ายทอง ตื่นได้แล้วครับ เอาไม่อยู่แล้ว :17

โอ้ว์แม่เจ้า 24864

ถูกแก้ไข โดย ดาวเหนือ

คุณกระต่ายทอง ตื่นได้แล้วครับ เอาไม่อยู่แล้ว :17

คุณดาวเหนือซื้อไปยังค่ะ ไม่ทราบเกิดไรขึ้น สํญญาณอาจารอั๋นมาแล้วมั๋ง เข้าได้หรือยังเนีย

จะขายตาม หรือ ซื้อดีครับ ปล่อยหมูไป ตอน 25450 แล้ว

ลง indicator ของจารย์อั๋นไปหรือยังครับ ถ้าลงแล้วมันจะมี popup เด้งมาบอกครับ

หรือดูลูกศรชี้ขึ้น ชี้ลง ในหน้าต่าง MACD ครับ

คุณดาวเหนือ ลงแล้ว MACD Histogram แต่ไม่มีลูกศรชี้ขึ้น ชี้ลง และ popup ครับ

ไม่ได้เล่น มา สองอาทิตย์ วันนี้ จัด L ไปหนึ่งดอก เต็มๆ ปล้น กัน ชัดๆๆ

ทุกท่านครับดอยเหมือนกันหมดครับ :_cd

ไม่นึกว่าจะแรงขนาดนี้ ผมดอยที่ 1770 นู่นแล้วครับ

วันนี้ผมได้บทเรียนใหม่ว่า ใจเย็นๆ เห็นย่อแล้วเด้งอย่ารีบเข้า ซื้อแพงนิดดีกว่าติดดอย

สัญญาณขาลงมันมาแต่เมื่อวานที่ผมตัดใจขายทิ้งไปครับ แต่เมื่อคืนวานมันไม่ลงกลับพุ่งขึ้นไปล่อเม่า

แล้วผมก็เป็น 1 ในเม่าจนได้ 555 โดนเลย

ตอนนี้สัญญาณกลับตัวขึ้นตั้งแต่ H4 ลงไปถึง M1 ส่งสัญญาณแล้วครับ แต่ก็ยังวางใจไม่ได้ เพราะเพิ่งปรากฏสัญญาณ

แต่คาดว่าไม่น่าลงแล้วนะครับ ลงไปซะขนาดขั้น 1718 โอ้วแป๊บเดียว

เสียดายแทนแม่เสือปืนไว หลับไปซะแล้ว ไม่งั้นเธอคงจัดเต็ม :uu

ทุกท่านครับดอยเหมือนกันหมดครับ :_cd

ไม่นึกว่าจะแรงขนาดนี้ ผมดอยที่ 1770 นู่นแล้วครับ

วันนี้ผมได้บทเรียนใหม่ว่า ใจเย็นๆ

สัญญาณขาลงมันมาแต่เมื่อวานที่ผมตัดใจขายทิ้งไปครับ แต่เมื่อคืนวานมันไม่ลงกลับพุ่งขึ้นไปล่อเม่า

แล้วผมก็เป็น 1 ในเม่าจนได้ 555 โดนเลย

ตอนนี้สัญญาณกลับตัวขึ้นตั้งแต่ H4 ลงไปถึง M1 ส่งสัญญาณแล้วครับ แต่ก็ยังวางใจไม่ได้ เพราะเพิ่งปรากฏสัญญาณ

แต่คาดว่าไม่น่าลงแล้วนะครับ ลงไปซะขนาดขั้น 1718 โอ้วแป๊บเดียว

เสียดายแทนแม่เสือปืนไว หลับไปซะแล้ว ไม่งั้นเธอคงจัดเต็ม :uu

สงสัยจาเป็นสัญญาณที่จานอั๋นเตือนไว้เมื่อเย็น แต่ก็ไม่เห็นลงซากที ลงทีได้ใจจริงๆค่ะ

เปิดL ตอน1773 ตอนนี้โดนดอยทั้งGFทั้งทองแท่ง ถือยาวแน่เลยครับงานนี้ T___T

คุณดาวเหนือ ลงแล้ว MACD Histogram แต่ไม่มีลูกศรชี้ขึ้น ชี้ลง และ popup ครับ

ลงตัว MACD_Histogram (1) นะครับ ถ้าใช่ตัวนี้ต้องมีครับ

ขอบคุณ. Rจานอั๋นที่ส่งสัญญานเตือน ผมเข้าซื้อที่ 1735 รอลุ้นที่ 1790. อย่างอาจานว่า ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุณ. Rจานอั๋นที่ส่งสัญญานเตือน ผมเข้าซื้อที่ 1735 รอลุ้นที่ 1790. อย่างอาจานว่า ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ท่าทางยังหยุดไม่อยู่เลยค่ะ 1714 แร๊ว

เพื่อนๆ ครับ นอนเถอะครับ วันนี้เราเหนื่อยกันพอแล้วครับ

ดูต่อก็อาจจะทำให้คืนนี้นอนไม่หลับทั้งคืนครับ ตอนนี้มัน 1713 อีกแล้วครับ

ไม่รู้ว่างวดนี้จะลึกขนาดไหนครับ

นอนหลับให้สบายเตรียมรับสถานการณ์พรุ่งนี้ครับ

ทองมันลงสักวันมันต้องขึ้นครับ

ราตรีสวัสดิ์ครับ :bye

สนุกดีครับ ซื้อ 1735 ปุ๊บ ไม่ถึง สิบห้านาที ลง 1709 ปั๊บ สนุกจริงหนอ แต่ก็รอลุ้น 1790 ถ้าตามที่คาด งานนี้รวยเละแน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ