ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน

ใครรอดพ้นบ้างยกมือขึ้น แฮะ ๆ ตอนนี้ก็ลุ้นหลุดดอยต่ำก่อนค่ะ หวังว่าวันนี้คงไม่ใจร้ายลงไปอีกน๊า. อนุญาตให้ปรับฐานเพียงแค่นี้ ม่ายงั้น มีงอลลลลล

กะลังจะไปนอน เห็นมันลง 10 กว่าเหรียญ ใน 5 นาที usd index พุ่งขึ้นอย่างรวดเร็ว ผมก็กระโดดหนีแล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Announce เป็นกำลังใจให้นะคะเพื่อนๆ เดี๋ยวก็ขึ้นคะ ระยะเวลา3เดือน จากธ.ค-ก.พ ทองเดินทางจาก23300-25600 ระหว่างที่รอเราก้อ

นึกว่าเราได้พักผ่อน ศึกษาดูรายละเอียดอุปนิสัยของกองทุนรายใหญ่ นักลงทุนรายย่อย ไปพรางๆก่อน ใช้เงินก้อนที่เหลืออยู่เล่นสั้นๆหาค่าขนมก่อนนะคะเพื่อนๆ :_06 ไม่มีใครในโลกรู้หรอกคะว่านาทีจากนี้ต่อไปทองจะขึ้นรึลง เดาใจคนทั้งโลกยากกว่าที่คิด อยู่ในสนามนี้รับรองได้เวียนไปเวียนมาครบวงจรคะ :gvmeอย่าท้อแท้ คิดมาก หมดกำลังใจ ใช้อารมณ์ในการเล่นนะคะ เสียโอกาสดีกว่าไม่มีโอกาส ขายหมูดีกว่าติดดอย กำไรน้อยดีกว่าขาดทุน ติดดอยก้อคิดว่าเราเอาเงินฝากธนาคารไว้ดอกเบี้ยมากกว่าเป็น10เท่า อย่าคิดวนไปวนมาปวดหัวป่าวๆ เรากลับมาทำกำไรใหม่ได้เสมอถ้าเรายังมีโอกาส ตลาดลงทุนที่มีความเสี่ยงและความผันผวนสูง หนีไม่พ้นเหตุการณ์แบบนี้หรอกคะ เรารู้อยู่ก่อนแร้วที่จะกระโดดเข้ามา เพราะงั้นเราจะเครียดทำมายจิงมั้ยคะเพื่อนๆที่น่ารัก :_Rd

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

มารายงานคัวช่วงเช้าค่ะ เปิดมาต๊กกะใจ ราคาฮวบลงไปขนาดนี้ เตรียมเข้ามั้ยค่ะพี่กระต่ายขา

มารายงานคัวช่วงเช้าค่ะ เปิดมาต๊กกะใจ ราคาฮวบลงไปขนาดนี้ เตรียมเข้ามั้ยค่ะพี่กระต่ายขา

:Announce น่าเข้านะ ขายออกไปยังไม่ได้ซื้อกลับช่ายมั้ยจ๊ะ ได้กำไรแร้ว แต่ถ้าลงอีกจะทำใจได้รึป่าว ถ้าขึ้นต่อจะทำยังงัย วางแผนไว้แร้วยังจ๊ะคนสวย ถ้าวางแผนดีแร้วลุยเลยคะ ซื้อขายแร้วห้ามนั่งเศร้านะ ทองมีขึ้นมีลง OKนะ :gvmeการวิเคราะห์ของกูรูแต่ละท่าน อยู่ที่ว่าเราเข้าใจจังหวะในการโดดเข้าโดดออก ถูกจังหวะรึไม่ ลองดูนะคะ โชคดีจ๊ะเพื่อนๆ ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

เข้าซื้อเมื่อคืน 1735 แต่ไม่หวั่น รอ 1800+ อยู่

ถูกแก้ไข โดย สาวก Rจานอั๋น

เข้าซื้อเมื่อคืน 1735 แต่ไม่หวั่น รอ 1800+ อยู่

เอาใจช่วยนะคะ อย่าเล่นสวนเทรน อย่าใช้อารมณ์นะคะเป็นห่วง โชคดีคะ :gvme :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ก่อนนอนเห็นลงมาแค่ 10 เหรียญพอตื่นขึ้นมากลายเป็น 100 เหรียญ ใครมาเติม 0 ให้อีกตัว นึกว่าฝันไป

ก่อนนอนเห็นลงมาแค่ 10 เหรียญพอตื่นขึ้นมากลายเป็น 100 เหรียญ ใครมาเติม 0 ให้อีกตัว นึกว่าฝันไป

ซื้อมา1แท่งแร้วช่ายป่าวคะ ค่อยๆหยอดเผลอแป๊ปเดียวไม่มีที่เก็บที่บ้านยังมีที่ว่าง นำมาฝากได้ไม่เก็บค่าฝากคะคริคริ เอาใจช่วยนะคะ :gvme

:uu

โชคชะตาฟ้าลิขิต...ให้ได้ของถูก...สู้ๆนะครับ ส่งกองหนุนไปเก็บ 2 ก้อนประชดไปเลย ไม่ยอมขึ้นให้ขายที่ติดดอย.... :57

ไม่กล้าเข้าเลย ดอยไป 2 มือแล้ว :17 แงแง

สู้ๆๆๆค่ะ มีลงก้อต้องมีขึ้นไม่ช้าน่ะ

ติดดอย GF ที่1774 4สัญญา Cutloss ไม่ทันครับ

มันจะลงลึกอีกไหมครับทำไงดีหรือถือไว้ก่อนดีครับ :_02