ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

พี่กระต่ายทองครับผมอยากเล่นออนไลน์สัก20บาทอ่ะผมต้องทำไงมั่งอ่ะครับ สอนหน่อยงงไปหมดแล้ว

:Announce หวัดดีคะท่านตี๋ เล่นทองออนไลน์ก่อนอื่นต้องสมัครกับบริษัทเปิดพอรต์ก่อนนะคะ ต้องวางเงินมัดจำ30000บาท เล่นได้30บาท ระยะเวลาการชำระเงิน 2วันคะ ที่พี่เล่นอยู่ของGT ยังงัยลองสอบถามดูนะคะ 02-6758888 :031

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

:Announce หวัดดีคะท่านตี๋ เล่นทองออนไลน์ก่อนอื่นต้องสมัครกับบริษัทเปิดพอรต์ก่อนนะคะ ต้องวางเงินมัดจำ30000บาท เล่นได้30บาท ระยะเวลาการชำระเงิน 2วันคะ ที่พี่เล่นอยู่ของGT ยังงัยลองสอบถามดูนะคะ 02-6758888 :031

เอ พี่กระต่ายครับ ผมไม่เคยเล่น online สงสัยว่าพอเราซื้อแล้วต้องชำระเงินภายใน2วัน แต่ถ้าเรายังไม่ทันโอนเราเกิดตัดสินใจขายก่อน เลยได้ไหมครับ

เมื่อคืนตกรถไฟทอง เสียดายมากค่ะ เศร้าด้วย

แต่ข้อคิดของคุณกระต่ายทองน่ารักมาก ให้กำลังใจคนตกรถไฟได้ดีเลยค่่ะ

ไม่ต้องเสียใจ เจ้นั่งมองต้องแต่รถไฟมา รถกำลังจะออกและรถออกไปแลัว แถมโบกมือให้เพื่อนๆ แต่ไม่เสือก (ขอหยาบหน่อยเถอะ ) กระโดดขึ้น

ขี้อยู่บนหัว กับลืมไปว่าตูเล่นส่วนต่างได้ เจ็บใจตัวเอง เป็นบทเรียนบทที่ 2 ของเจ้ ( เจ้มีบทเรียนที่ต้องจดเยอะ )เก็บเอาไว้เดี๋ยวเก่งเอง

สู้ๆคะ ขอโทษที่มาผิดห้อง

เงียบเหงาจังเลย วันอาทิดเปนแบบนี้ทุกที เหอๆ พักผ่อนกันเยอะๆนะครับ ทุกคน สู้กันใหม่วันพรุ่งนี้คับ ^^

เอ พี่กระต่ายครับ ผมไม่เคยเล่น online สงสัยว่าพอเราซื้อแล้วต้องชำระเงินภายใน2วัน แต่ถ้าเรายังไม่ทันโอนเราเกิดตัดสินใจขายก่อน เลยได้ไหมครับ

:Announce ด้ายคะ ไม่ต้องซื้อ ยังขายก่อนด้ายเลยคะ กดขาย(S) แต่มีข้อแม้ว่าเราต้องซื้อทองคืนเค้าภายใน2วัน ไม่ว่าราคาจะสูงรึต่ำกว่าที่เรากดขาย(S) วิธีนี้เค้าจะเล่นทองที่อยู่ในขาลงนะคะ นี่เป็นข้อแตกต่างอีกข้อของทองออนไลน์ที่ทองแท่งที่ซื้อตามร้านทองไม่มีนะคะ :031

:Announce ด้ายคะ ไม่ต้องซื้อ ยังขายก่อนด้ายเลยคะ กดขาย(S) แต่มีข้อแม้ว่าเราต้องซื้อทองคืนเค้าภายใน2วัน ไม่ว่าราคาจะสูงรึต่ำกว่าที่เรากดขาย(S) วิธีนี้เค้าจะเล่นทองที่อยู่ในขาลงนะคะ นี่เป็นข้อแตกต่างอีกข้อของทองออนไลน์ที่ทองแท่งที่ซื้อตามร้านทองไม่มีนะคะ :031

โห s ได้ด้วย แต่กำหนด 2 วันนี่เครียดน่าดูเลยครับ .... ปล ปกติพี่กระต่ายจะดูว่าเป็นขาลงจากอะไรครับ ยึด indicator ใดเป็นพิเศษคับ ขอบคุณครับ

โห s ได้ด้วย แต่กำหนด 2 วันนี่เครียดน่าดูเลยครับ .... ปล ปกติพี่กระต่ายจะดูว่าเป็นขาลงจากอะไรครับ ยึด indicator ใดเป็นพิเศษคับ ขอบคุณครับ

:Announce สังเกตุดูจากแนวรับ แนวต้าน ข่าว ว่าทองยืนอยู่รึไม่ ถ้ายืนอยู่ก้อขึ้น ยืนไม่อยู่ลง แต่บางครั้งก้อเอาแน่นอนไม่ได้ ต้องอาศัยเทคนิคมีการวางแผนก่อนการลงทุน ว่าถ้าผิดทางเราควรทำยังงัยให้เจ็บตัวน้อยสุด ส่วนตัวไม่มีความรู้เรื่องกราฟเลยคะ อาศัยมีเวลาเยอะก้อศึกษาดูไปเรื่อยๆ อาศัยหลักความเป็นไปได้ แนวโน้ม จังหวะ ในการซื้อขายนะคะ ลองดูนะคะ :031ส่วนตัวไม่ค่อยS เครียด ปั่นป่วน ไม่มีความสุข ชอบซื้อมาขายไปมากกว่าคะ เราต้องมีวินัยในการลงทุน อย่าใจร้อน ใช้อารมณ์ในการเล่น เราก้อจะมีโอกาสทำกำไรได้เสมอนะคะ :gvme ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณครับ ไม่ s เหมือนกานครับ s แล้วเครียด แก้ปัญหาไม่ค่อยเป็นครับ ^^

แง้ พูดถึงร้องเกะ แล้วเครียดดดดดดด กำลังจะมีงานเลี้ยงส่งผมเองครับ โดนบังคับร้องเพลง แต่ปกติเป็นคนร้องเพลงไม่เป็นเลย พิดคีย์ คร่อมจังหวะ เสียงเป็ด ฝึกอย่างไรก็ไม่ดี T_____T

เครียดกว่าทองลงอีก ฮื้อๆ

แง้ พูดถึงร้องเกะ แล้วเครียดดดดดดด กำลังจะมีงานเลี้ยงส่งผมเองครับ โดนบังคับร้องเพลง แต่ปกติเป็นคนร้องเพลงไม่เป็นเลย พิดคีย์ คร่อมจังหวะ เสียงเป็ด ฝึกอย่างไรก็ไม่ดี T_____T

เครียดกว่าทองลงอีก ฮื้อๆ

ม่ายเครียดนะคะเดี๋ยวสอนหั้ยนะคะ post-4992-0-25822300-1331464327.gif ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ขอบคุณครับ ไม่ s เหมือนกานครับ s แล้วเครียด แก้ปัญหาไม่ค่อยเป็นครับ ^^

:047 ค่อยๆฝึกไปเรื่อยๆซักระยะ แข็งแรง หายปั่นป่วน ไม่เครียดเมื่อไหร่เจอกันS post-4992-0-27051400-1331464556.gif ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

ม่ายเครียดนะคะเดี๋ยวสอนหั้ยนะคะ post-4992-0-25822300-1331464327.gif

พร้อมเรียนครับผม ^^

แช่ม ชะแด่ม แด่มว้าววววว ~ ~

ปล อย่าลืมเชียร์ the star กันครับคืนนี้ !!!!!

พร้อมเรียนครับผม ^^

แช่ม ชะแด่ม แด่มว้าววววว ~ ~

ปล อย่าลืมเชียร์ the star กันครับคืนนี้ !!!!!

:bye อยากไปร้องเองด้ายป่าวคะคริคริpost-4992-0-45922300-1331465778.gif

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

วันนี้เตรียมตัวลุยกันพร้อมรึยัง โชคดีทุกคนน๊า