ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ขอพระองค์มีพลานามัยแข็งแรง อยู่เป็นมิ่งขวัญตราบนานเท่านาน. ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน อยู่คู่กับ ประสกพนิกร ปวงชนชาวไทย ตลอดไป :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีจานอั๋น รวดเร็วกระชับฉับไวเลยนะ ทานข้าวยังคะ ใช่เราโชคดีที่เกิดเป็นคนไทย เรารักในหลวง ขอพระองค์ทรงพระเจิญยิ่งยืนนาน ดูรายการทุกช่องซาบซึ้งจนสุดจะบรรยาย ขอบคุณทุกสิ่งอย่างที่ทำให้เราได้เกิดเป็นคนไทย เรารักประเทศไทย ++++1111คะ

ขอบคุรครับ คุณ กระต่ายทอง เดี๋ยวจะลงไปทาน ครับ ผมก็โชคดี ที่ได้เกิดเป็น คนไทย

ประเทศไทยโชคดีที่มี ในหลวง .......

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ +1++1+1+1+1+1+11111111111111111111111 ด้วยคนครับ :10

ขอทรงเป็นมิ่งขวัญประชาราษฎร์ ตราบนานเท่านาน ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ

ดีใจที่เกิดเป็นคนไทย ในแผ่นดินของท่าน. ท่านเสียสละความสุขส่วนตัวทำเพื่อประชาชน มิได้มีใครร้องขอและท่านไม่จำเป็นต้องทำก็ได้. แต่ท่านให้ด้วยใจที่อยากให้ประชาชนสุขสบาย. ขอพระองค์จงทรงพระเจริญ

หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนทุกๆคน. วันนี้จานอั๋นมาทำงานด้วยหรอ คิดว่าวันนี้จะไม่เข้ามาโพสต์เสียอีก วัันนี้เย็นไปสนามหลวงเปล่าค่ะ

สวัสดีครับ อ.อั๋น และพี่ๆทุกท่านครับ

วันนี้เป็นวันมหามงคลของชาวไทย ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ และคุณพ่อทุกๆท่านมีความสุขสมหวังทุกประการ นะครับ :01

ขอทรงเป็นมิ่งขวัญประชาราษฎร์ ตราบนานเท่านาน ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ ทรงพระเจริญ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ :10

หวัดดีจานอั๋นและเพื่อนทุกๆคน. วันนี้จานอั๋นมาทำงานด้วยหรอ คิดว่าวันนี้จะไม่เข้ามาโพสต์เสียอีก วัันนี้เย็นไปสนามหลวงเปล่าค่ะ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ :10

สวัสดีครับ คุณ กบจ๊า วันนี้ก็มาทำงานตามปกติ ครับ อิอิ ไม่ได้ หยุด ส่วนเย็นนี้ยงไม่แน่ใจเหมือนกัน ครับ ว่าจะไปหรือไม่

แต่ก็คิดว่าอยากจะไปเที่ยวอยู่เช่นกัน ครับ

สวัสดีครับ อ.อั๋น และพี่ๆทุกท่านครับ

วันนี้เป็นวันมหามงคลของชาวไทย ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญ และคุณพ่อทุกๆท่านมีความสุขสมหวังทุกประการ นะครับ :01

สวัสดีครับ คุณ jojosung

ขอพระองค์ทรงพระเจริญด้วย คน ครับ............. :10

ขอบคุณครับ Rจานอั๋น

ขอพระองค์ทรงพรเจริญด้วยคนนะครับ ................... คุณ ลูกน้ำเค็ม :10

ขอพระองค์ ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน :10

สวัสดีครับ คุณ กระต่ายทอง วันนี้ไปเทีี่ยวที่ ไหนหรือเปล่า ครับ ........................ :uu

พระฉายาลักษณ์ของในหลวงที่จานอั๋นนำมาโพสไว้ให้ดูสวยงามบรรเจิดมากจริงๆ ขอบคุณมากนะคะ (วันนี้คงไม่ได้ไปไหนว่าจะพักผ่อนดูทีวีอยู่ที่บ้านเพราะมีรายการพิเศษเยอะ จานอั๋นไปไหนรึป่าวถ้าไปอย่าลืมเที่ยวเผื่อด้วยนะไม่งั้นโกธรจิงจิงด้วย) กาแฟร้อนๆซักแก้วมั้ยจานอั๋น จานอั๋นรักดูแลสนใจความรู้สึกคนรอบข้างทุกคน แฟนคลับตรึม :53 น่ารักอย่างเงี้ยเผลอใจไปรักได้มั้ยเนี้ยะอิอิ จานอั๋นก่อนกลับบ้านรายงานข่าวด้วยไม่มีคนชี้แนะแล้วรู้สึกเคว้งคว้างยังไงบอกไม่ถูก :K2

สวัสดีครับ สวัสดีตอนเย็น วันที่ 5/12/2011 เวลา 17.50 น.

วันนี ตอนนี้ราคาทองคำ ในตลาดไทยและตลาดนอก เงียบมาก ครับ

ไม่ขยับ ไปไหนเลย วิ่ง อยู่ ประมาณ 1744-1748 = 4 เหรียญ เอง อ่า เงียบมาก :37

วันนี้ คงต้องมาก กรอบ ที่ 1730-1760 = 30 เหรียญ

หรือไม่ก็ 1735-1765 = 30 เหรียญ คงต้องดูแค่นี้ก่อน นะครับ วันนี้ คืนนี้

แนวต้าน ก็คงอยู่ที่ 1754-1756 รอทดสอบ ว่าจะผ่านได้หรือไม่ครับ ถ้าผ่าน ไปทดสอบ 1764-1767 ครับ

แนวรับ ดูที 1742-1738 และก็ 1734-1731 ประมาณนี้ก่อนนะครับ

หากราคาคืนนี้ ยังไม่ขยับไปไหน อีก เราก็คงต้องพัก สักระยะ เพือ่ ความ ปลอดภัย ดีกว่านะครับ

เพราะ ถ้ายังนิ่งแบบนี้ ก็จะทำการซื้อ-ขาย ไม่ได้ เลย ครับ ............... :023

ราคาทอง คงต้องใช่คำว่า Side Ways เพื่อหาทิศทางของตลาดที่ชัดเจน .............

วันนี้ หาก ขยับ ยืนเหนือ 1750 ได้ :031 ถือป็น สัญญาณ ดี ที่ ราคาทองคำ จะขยับ ขึ้นไป ทดสอบ 1780-1800++ ได้ในอนาคต ครับ

แล้ว คืนนี้ใครจะไป จุดเทียนชัย ถวายพระพร ที่ไหนกันบ้างครับ

ส่วน ผมถ้าไม่ไป แถวบ้านก็ ว่า จะไป สนามหลวง ซะหน่อย ครับ

วันนี้ ขอตัวลาทุกคนก่อนะครับ ขอให้ ทุกคนโชคดีไม่มีดอยครับ

ขอพระองค์ทรงพระเจิรญ ยิ่งยืนนาน .............ด้วยเกล้า ด้วยกระหม่อม ขอเดชะ :10