ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ อ.อั่น รอบนี้พลาดแล้วค่ะ แล้วจะรอรับที่เท่าไหร่ดีคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะคุณกระต่ายทอง ขอบคุณในความใจดีที่นำความรู้ดีๆดีๆมาให้ฟังกันนะคะ ขอให้รวยขึ้้นๆๆๆๆๆ ทุ๊กวินาทีเลยน่ะ พอดีคนอยากรู้อายุมากแล้วเลยพูดตลกไม่ค่อยจะเป็น เลยได้แบบนี้แหละ

คุณพวง กบ นุช หายไปไหนเนี้ยะ หลับแร้วเหรอ

ออกไปข้างนอกมา กลับมาเห็นน้องทองกระโดด

555 ดีใจกับคุณกระต่ายทอง นู๋ชบา และทุกคนด้วยนะคะ

แสดงว่าคุณกระต่ายทอง ขายไปแล้วใช่ป่าวครับ :gvme เอาะ รับถัดไป เท่าไหร่ครับ ใช่ 1626.75 ป่าวครับ

ใจเย็นๆนะคะ เดี๋ยวก้อย่อคะเดานะอิอิ

ออกไปข้างนอกมา กลับมาเห็นน้องทองกระโดด

555 ดีใจกับคุณกระต่ายทอง นู๋ชบา และทุกคนด้วยนะคะ

ว่าแร้ว ทองรอคุณพวงอยู่เร็วนั่งดูด้วยกัน รอ4ทุ่มอิอิ

มีคะแต่ต้องซื้อขายทีละ20บาทคะ

ขอบพระคุณครับ

คำถามผมอาจจะฟังดูโง่ๆ คุณพี่อาจจะรำคาญแต่ผมไม่รู้จริงๆครับว่าการเริ่มเล่นออนไลน์นี่ เราต้องเริ่มอย่างไรดีครับ แล้วเราต้องรู้อะไรบ้างหรอครับ

คำถามผมอาจจะฟังดูโง่ๆ คุณพี่อาจจะรำคาญแต่ผมไม่รู้จริงๆครับว่าการเริ่มเล่นออนไลน์นี่ เราต้องเริ่มอย่างไรดีครับ แล้วเราต้องรู้อะไรบ้างหรอครับ

หวัดดีคะ อย่าว่าตัวเองซิคะ ในที่นี้ไม่มีใครรำคาญหรอกคะ กว่าจะมีวันนี้ของทุกคนก้อต้องเคยยืนอยู่ที่คุณมาก่อน คนที่ไม่เคยทำอะไรผิดคือคนที่ไม่เคยทำอารายเลย ค่อยๆใจเย็นไม่ต้องรีบร้อน มีสมาธิอ่านบทวิเคราะห์แล้วค่อยๆทำความเข้าใจทีละนิดนะคะ :_Rd

จานอั๋น หารซิ่นและเพื่อนๆ วันนี้ขอตัวก่อนนะคะง่วงนอนแร้ว พรุ่งนี้เจอกันนะคะ บ้ายบาย :37

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

post-4992-0-50512900-1326210708_thumb.jpg ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

:Hi หวัดดีจานอั๋น หารซิ่นและเพื่อนๆ บายดีนะคะ ดีใจกับเพื่อนๆที่ได้กำไรนะคะ วันนี้เรามาลุ้นกันใหม่ โชคดีมีกำไรสมหวังกันทุกคนนะคะอิอิ :01 แฟนคลับจานอั๋นโปรดรอซักครู่คะ ส่วนหารซิ่นคงรอซักระยะหนึ่งนะคะ :_Rd ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

หวัดดีตอนเช้าค่ะ คุณกระต่ายทอง ฝันดีไหมค่ะ. อ อั้น วันนี้ไปไหนน้้า.

เค้าก็เป็นน้องใหม่ออนไลน์เหมือนกัน คุณพี่กระต่ายทองใจดี ถามแล้วตอบทุกครั้ง :uu

ครับ จะเอามาฝากอยุ่แล้ว แล้วคุณ kaykee ไปงาน ไทยโกลด้วยไหม ครับ :uu

ไม่ได้ไปหน่ะค่ะพี่ เสียดายจังงง อยากไปมากแต่ติดงานนะค่ะ อดได้ความรู้เรยอ่ะ :_02

สวัสดีครับทุกคน สวัสดีตอนเช้า ของวันที่ 11/1/2012 เวลา 10.10 น.

เมื่อวาน มีใคร ตกรถบ้างไหมครับ

สงสัยคงจะเยอะ ......... :ahh

เมือ่วาน เกิดสัญญาณ การกลับตัว จาก Bearlish เป็น Bulllish หลังจาก ผ่านHigh ที่ 1623 แนวต้าน ที่ 1628 และ ไปได้........

เมือ่วานราคาดีด กลับขึ้นมา จาก 1626-1629 และดีดต่อไปอีกที ถึง 1633 ภายใน 5 นาที

ต้องบอกว่า มีการไล่ราคาทองคำขึ้นไป ก่อน ตอนนี้ กลุ่มที่ไล่ราคาขึ้นไป ยังไม่ทำการขายออกมา

สัญญาณทางเทคนิค ต่าง ๆ เริ่ม กลับตัวเป็น Convergence ต่อไป ครับ

หลังก่อนหน้านี้ มีท่าทีว่า จะกลับเป็น Divergence

ตอนนี้รอให้ราคา ผ่าน แนวต้านที่ 1639-1643 *** ถ้าไม่ถูกแรงขายออกมา น่าจะ ขึ้นไปต่อ โดยถ้ายืนเหนือ 1640 ได้อีก ก็น่าจะได้เห็น 1650 ขึ้นไป

แต่ หากราคาไม่ผ่าน แนวต้าน ที่ 1639-1643 ระวัง การเทขายออกมา โดยประเมิน ไว้ที่ 1626-1622 หากไม่หลุด น่าจะดีด ตัวกลับขึ้นไปต่อได้ อีก

และหากหลุด ลงทดสอบ 1617 อีกครั้ง ตรงนั้น ให้รอดู ก่อนนะครับ ว่าสัญญาณ ที่ขายออกมาจะเป็นอย่างไร ...........

เมื่อวาน มีสัญญาณ การกลับตัว เป็น Revers Bearlish divergence ออกมา เวลา 13.01 จากกราฟ ราย 1 HR แต่ผมไม่ได้ส่งสัญญาณเตือนให้ทุกคน

เพราะไม่แน่ใจว่า จริงหรือไม่ ต้องขอโทษด้วยนะครับ หากทำให้ ใคร ตกรถ รอบนี้ :10

แต่ก้ยังไม่ยืนยัน นะครับ ว่าการขึ้นรอบนี้ จะเป็นขาขึ้น เลย ....เพราะ ว่าราคา โดด ขึ้นมาไว มาก ภายใน 5 นาที ครับ

โชคชะตาฟ้าลิขิต ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะคน

การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้ต่อไปไม่รู้จบ ครับ...... :047

จารย์อั๋นคะ ตกรถค่ะ 161X จะมาให้เห็นอีกไหมคะ