ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

aunson

บรรยากาศทองคำ ณ ช่วงเวลานี้ BY Rจานอั๋น

โพสต์แนะนำ

ผมก็ลองมาหลายวันแล้วครับ ได้มาเส้นเดียวเหมือนกัน เช็คทุกอย่างหมดแล้ว

ของผมใช้ Windows 7

Fxpro-Metatrader Version 4 build 409

ย้อนกลับไปดู Indicator ที่คุณหาร เตรียมไว้ให้โหลดดีๆ ไม่ใช้ว่า ลง Tam แล้วจะใช้ได้เลย ต้องมี Indi เหล่านั้น Support ด้วยครับ ผมไม่แน่ใจว่าอยู่หน้าไหน ลองหาดูนะครับ

จะลงให้เอง ก็ลงไม่เป็นครับ รูปผมก็ลงไม่เป็น ใครรู้ก็ช่วยบอกผมหน่อยครับ :17

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคาเริ่มไล่กลับมาแล้ว

:bye หวัดดีคะคุณjuy และเพื่อนๆที่น่ารัก การเล่นทองไม่ใช่การพนัน เมื่อเราตัดสินใจซื้อในเวลาที่เราคิดดีแร้ว เราต้องทนกับความเสี่ยงที่จะเกิดขึ้นเข้าใจธรรมชาติของความเสี่ยงด้วยว่าต้องมีทั้งขึ้นและลง ถ้าเราเข้าใจวงจรของมันเราจะนิ่งขึ้นคะ แล้วในที่สุดเราก้อจะได้ผลกำไรตามที่เราต้องการ เป็นกำลังใจให้นะคะ ฝันดีนะคะ บ้ายบาย :37

มีคัยพออธิบายให้หน่อยได้มั้ยค่ะ ตอนนี้กราฟทั้ง3 เส้นยังเป็นสีฟ้า แต่ช่องด้านล่างsniper.trend เป็นแท่งแดง2แท่งแล้ว ตีความหมายว่ายังงัยอ่ะ

ตอนนี้ผมได้มาทั้ง 3 เส้นแล้วครับ ตกลงผมโหลด indicator มาไม่ครบเองแหละครับ ใจร้อนไปหน่อยครับ :17

มีคัยพออธิบายให้หน่อยได้มั้ยค่ะ ตอนนี้กราฟทั้ง3 เส้นยังเป็นสีฟ้า แต่ช่องด้านล่างsniper.trend เป็นแท่งแดง2แท่งแล้ว ตีความหมายว่ายังงัยอ่ะ

ท่านหาร ก็ไม่ได้บอกไว้ แต่เท่าที่ผมดู แดงก็คือ Down trend 1667 ก็คือ ถ้าผ่าน 1667 จะกลับเป็น Up trend

ตรงนี้ สำหรับผม ผมว่า ไม่ต้องไปสนใจเท่าไหร่ หรอกครับ จะเข้าจะออก ดูที่ สามเส้นเป็นหลัก น้ำเงิน ก็ถือต่อ แดง สามเส้น เมื่อไหร่

ก็ฉิ่ง เท่านั้นครับ TF H1 ยังให้สัญญาณ Buy อยู่ ก็ยัง ถือต่อไปได้ครับ

เดี๋ยวจะลองโหลดใหม่ดูค่ะ

ตามลิงค์ไปหน้านี้นะครับ

http://www.thaigold.info/Board/index.php?/user/4464-harnsin/

เผ่นไปแล้วนิดหน่อยนะคะเพื่อนๆ ดีดขึ้นมาก่อนเที่ยงคืนที่ 1662 และรอเก็บคืนค่ะ :57 :gvme

:Hi หวัดดีคะจานอั๋นและเพื่อนๆที่น่ารัก เมื่อคืนได้กำไรกันช่ายป่าว ดีใจด้วยนะคะ วันนี้มาลุ้นกันใหม่ โชคดีมีกำไรทุกคนนะคะจุ๊บๆ :57

หวัดดีคร้า พี่กระต่ายทอง อาจานอั๋น พี่หารซิ่น ขอให้วันนี้เป็นอีกหนึ่งวันที่เงินทองไหลมาเทมานะคร้า

ปอลอ...เมือ่เช้าใส่บาตร หลวงตาเอาไม้เคาะหัว ถือเป็นฤกษ์งามยามดี ชิมิคร้า :uu

สวัสดีครับ เมื่อวานตั้งใจทำงานมากไปจนเผลอหลับ 555 (ช่วงนี้นอนน้อย) นี่เพิ่งตื่นมาเห็นกราฟแล้วก็ห่วงๆ หากราคายืนเหนือรับสุดท้ายที่ให้ไว้เมื่อวานไม่ได้ ใจเย็นๆครับ ดีไม่ดีอาจได้ของถูกนะ เห็นเพื่อนๆถามมาหลายคำถาม เด๋วผมจะไล่ตอบไปนะครับ แต่วันนี้ขอตัวไปคิดงานก่อนนะช่วงบ่ายๆจะแวะมาจ้า โชคดีทุกการตัดสินใจนะครับ

สวัสดีครับRจานอั๋นและคุณharnsin และพี่ๆทุกท่าน รักษาสุขภาพด้วยนะครับคุณharnsinตอนนี้โหลดกราฟที่คุณให้ไว้ได้แล้วแต่ไม่รู้ถูกรึเปล่า 1600ขายไปแล้วนะครับเมื่อวาน1665ครับตอนนี้รอซื้อใหม่อยู่ครับ ตอนนี้เหมือนจะย่ออยู่ ขอแนวรับด้วยครับ

ตามลิงค์ไปหน้านี้นะครับ

http://www.thaigold....r/4464-harnsin/

ขอบคุณ คุณดาวเหนือด้วยค่ะ