ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มันใกล้แล้วนะคะ 1480 ก็มาแล้ว จะปล่อยทันไหม ไม่ทันก็ถือยาวเลย

เฮียคะ เส้นขีดเหลืองล่างคืออะไรคะ ตรง sto ใช่ divergence รีป่าวคะ

Hidden Divergence จ้า สัญญาณลงต่ำมาก ขณะที่ราคาลงไม่เยอะ ตรงนี้ ทำให้ผมตัดสินใจสอยเข้าเก็บได้อย่างมั่นใจ happy.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Hidden Divergence จ้า สัญญาณลงต่ำมาก ขณะที่ราคาลงไม่เยอะ ตรงนี้ ทำให้ผมตัดสินใจสอยเข้าเก็บได้อย่างมั่นใจ happy.gif

หมายความว่า ราคาช่วงนี้ซื้อเข้าได้ใช่ไหมครับ เพราะยังมีโอกาสขึ้นอีกมาก ขอบคุณมากครับผม

!Hi สวัสดีค่ะเฮียกัมพล ขออยู่บ้านที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้ด้วยคนนะคะ !10 เฮียกัม !031 ได้ดีจริงๆ !thk

ขอขอบคุณในความมีน้ำใจ ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ไทย ขอให้เฮียกัมและครอบครัวมีความสุขกาย สุขใจ สุขภาพดีตลอดไปค่ะ

!thk

ถูกแก้ไข โดย Mug

ขอบคุณ คุณครูกัมพลมากที่สุด รอคำชี้เเนะจนหลับไปเลยค่ะพอตื่นเเละมาเปิดคอม เจอคำตอบคุณครูดีใจมากค่ะ ตัดสินใจกอดนอ้งทองต่อไป อยากเก็บเพิ่มบ้าง สายเกินไปหรือเปล่า

กราฟเฮียกัมวันนี้ confirm ว่าขึ้น 3ตัวข้างล่างเงยขึ้น

รอคำตอบที่คุณปุยเฆฆถาม

ไม่ได้ไปไหนหรอกจ้า

เข้ามารอทุกวันนึกว่าหนีเที่ยวซะอีก อิอิ

เฮียกัมขา....พาเด็กๆไปเที่ยว สถานที่ถ่ายทำเรื่องพระนเรศวรซิคะ ดูในเวปน่าไปจัง

กะว่า อาทิตย์หน้าจะไปเหมือนกันคุณสามีเจ๊แว่นชวน เผื่อเจอเฮียกัม(แอบนัดเลย)หุหุ!54

!Hi สวัสดีค่ะเฮียกัมพล ขออยู่บ้านที่แสนจะอบอุ่นหลังนี้ด้วยคนนะคะ !10 เฮียกัม !031 ได้ดีจริงๆ !thk

ขอขอบคุณในความมีน้ำใจ ในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ไทย ขอให้เฮียกัมและครอบครัวมีความสุขกาย สุขใจ สุขภาพดีตลอดไปค่ะ

!thk

ถ้าอย่างนั้น เจ๊แว่น สละอกด้านซ้ายเฮียกัมให้ซบแล้วกันนะคะจะได้อบอุ่น หุหุ (ล้อเล่นนะคะ)

เดี๋ยวมาใหม่ จะต๊กใจ หุหุ

ถ้าอย่างนั้น เจ๊แว่น สละอกด้านซ้ายเฮียกัมให้ซบแล้วกันนะคะจะได้อบอุ่น หุหุ (ล้อเล่นนะคะ)

เดี๋ยวมาใหม่ จะต๊กใจ หุหุ

เจ้แว่นขา...ทั้งอกซ้าย อกขวา ของเฮียกัม...มีคนจองหมดแล้ว....แล้ว Punch จะซบตรงไหนดีหล่ะค่ะ....งั้น Punch ขอซบที่ร่องกล้ามเนื้อละกันนะค่ะ....คริ คริ

เจ้แว่นขา...ทั้งอกซ้าย อกขวา ของเฮียกัม...มีคนจองหมดแล้ว....แล้ว Punch จะซบตรงไหนดีหล่ะค่ะ....งั้น Punch ขอซบที่ร่องกล้ามเนื้อละกันนะค่ะ....คริ คริ

ว๊า 3eb4e7b3.gifคุุณ Punch เท่าที่เห็น เฮียไม่มี ร่องกล้ามเนื้อนะ แต่ที่เห็นชัดเจน ยังมีร่องก้นอยู่ ว่างด้วย ใครจะจองบ้างมั๊ยคะ 04a30356.gif07baa27a.gif

คุณพันช์ขา....เจ๊แว่นจะจัดคิวให้แฟนคลับซบอกซ้ายกันคนละอาทิตย์แล้วกันนะคะ

ส่วนอกขวาเจ๊แว่นจองคนเดียว กร๊ากกกกกก

เจ๊แว่นกลัวร่องกล้ามเนื้อไม่มี มีแต่ไขมันอะ หุหุ

ปล.ขอแอบฟ้องเฮียคะ...ยัยปุย บอกว่าไม่ว่าพวกเราจะแอบคุยกันตรงไหน

จะมีเฮียกัม เป็น talk of the group 55555!uu

ว๊า 3eb4e7b3.gifคุุณ Punce เท่าที่เห็น เฮียไม่มี ร่องกล้ามเนื้อนะ แต่ที่เห็นชัดเจน ยังมีร่องก้นอยู่ ว่างด้วย ใครจะจองบ้างมั๊ยคะ 04a30356.gif07baa27a.gif

ว๊ากกกกก....เจ้ปุยขา...ร่องก้นไม่เอานะค่ะ...กลัวเฮีย...ปู๋ค่ะ.... !45 !Hot

ว๊า 3eb4e7b3.gifคุุณ Punce เท่าที่เห็น เฮียไม่มี ร่องกล้ามเนื้อนะ แต่ที่เห็นชัดเจน ยังมีร่องก้นอยู่ ว่างด้วย ใครจะจองบ้างมั๊ยคะ 04a30356.gif07baa27a.gif

ขอยกให้ยัยปุยคนเดียวแล้วกันเนอะคุณพันช์ กร๊ากกกกกก!ahh

คุณพันช์ขา....เจ๊แว่นจะจัดคิวให้แฟนคลับซบอกซ้ายกันคนละอาทิตย์แล้วกันนะคะ

ส่วนอกขวาเจ๊แว่นจองคนเดียว กร๊ากกกกกก

เจ๊แว่นกลัวร่องกล้ามเนื้อไม่มี มีแต่ไขมันอะ หุหุ

ปล.ขอแอบฟ้องเฮียคะ...ยัยปุย บอกว่าไม่ว่าพวกเราจะแอบคุยกันตรงไหน

จะมีเฮียกัม เป็น talk of the group 55555!uu

เจ้แว่นขา....ง้านPunchขอแทรกตรงกลางละกันนะค่ะ.. !32 .