ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

:lol: ขอบคุณคุณyaseefunด้วยนะค่ะ ^^ เลยช่วยให้ตัดสินใจถือต่อ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อ.จิ๊ว ช่วยตีกราฟ Set50 ให้ด้วยคาป !10

ผมตีแล้วเหมือนมันจะขึ้นต่อเลยครับ

อยากได้ของ อ. มาเทียบคับ

จากรุ่นฮาแตกครับ !01 !01

ไปรอที่ 1199 เปงเพื่อนกานหน่อยจิ เด๋วกัวเหงา แหง๋ๆๆๆๆๆ เข้ามะวานนนนน ดอยเลยอ่ะ04a30356.gif04a30356.gif04a30356.gif04a30356.gif04a30356.gif

อุ๊ย 1199 ไม่กล้าหยิบอ่า กลัวหลุด คว้า 1196 ก่าๆมาได้ตอนเกือบเที่ยงคืนนี้เอง - -" น่ากัวจริงๆ ป่านนี้ยังไม่ร่วงลงเลยซักนิสส อยากให้ลงไปอีกรอบค่อยขึ้นนน นะนะนะ น้องทอง ลงอีกซักรอบเดียว วันนี้จะปิดซัก 1193 ได้มั๊ยน๊ออ !Wt

ขึ้นมาหาเส้นแดงบนตามคาดจนได้ เพื่อหลอกแม่งเมากลุ่มต่อไป !ee

เมื่อวานตอนเช้าดีว่าตื่นมาปวดขี้เลยออกทำกำไรไปก่อนที่ขายไว้ ไม่งั้นไม่ได้ออกแน่ๆเลยเพราะต้องไปสอนรุ่น ป๊อกแปดทั้งวัน ว่าแล้วมันสร้างเทรนใหม่ทำให้มันขึ้นมาหาเส้นแดงบนก่อนจริงๆ !047

1. เมื่อวานมา 1185+- ผมมาบอกให้ออกทำกำไรที่ขายไว้ใครออกตามคงได้ค่าขนมไปแล้ว แต่ผมก็ไม่ได้ซื้อซ้ำเพราะขี้เกียจ ใครใจถึงซื้อซ้ำตามที่ผมบอกแนวโน้มน่าจะมาแดงบนก่อน คงได้ค่าขนม 2 เด้งไปเลย สรุปเมื่อวาน คงป๊อกแปด 2 เด้งกันไปเลย !_08

2. ในที่สุดก็ขึ้นมาหาแดงบนจนได้แถว 1197+- จริงๆ มองไว้ 1200+- แต่สองวันที่ผ่านมามันขาดไป 1-2 เหรียญ เลยบอกย่อลงมาหน่อย 1197+- ก็ถือว่าติดแนวนี้เด่ะแล้วกำลังหลอกหล่อแม่งเม่าชาวเอเชียต่อไป !49

คำแนะนำวันนี้ ใครที่ขายตามผม 1197+- ก็สตอปลอส 1208+- แล้วกันครับ แล้วถ้าหลุดชายธงล่างก็ขายซ้ำมันเลย !Kk

ปล. เมื่อวานสอนรุ่น ป๊อกแปดได้เงินทำบุญทั้งหมด 5100 บาท หักค่า แซนวิชกับค่าเ่ช่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 4100 บาทจะนำไปบริจาคโรงพยาบาลรามาฯ เพื่อนำไปซื้อยาและอุปกรณ์การแพทย์น่ะครับ ขอให้บุญนี้ให้แก่นักเรียนทุกรุ่นด้วยครับ !10 !10 !10

post-725-028383600 1279845315.jpg

ถูกแก้ไข โดย clubjew

ปล. เมื่อวานสอนรุ่น ป๊อกแปดได้เงินทำบุญทั้งหมด 5100 บาท หักค่า แซนวิชกับค่าเ่ช่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 4100 บาทจะนำไปบริจาคโรงพยาบาลรามาฯ เพื่อนำไปซื้อยาและอุปกรณ์การแพทย์น่ะครับ ขอให้บุญนี้ให้แก่นักเรียนทุกรุ่นด้วยครับ !10 !10 !10

ขอบคุณอาจารย์จิ๊ว เมื่อวานหนีกลับก่อนต้องกลับมาปฏิบัติหน้าี่ที่แม่พาลูกไปทำแผล

ฝากเงินทำบุญร่วมกับอาจารย์ไว้ที่น้องเมย์นะค่ะ อนุโมทนาบุญด้วยนะค่ะ

เข้าใจสิ่งที่อาจารย์สอน และขอบคุณมากค่ะ จะพยายามหัดลองตีเส้นไปเรื่อย ๆ

ตลาดไม่หนีไปไหน มีทางเลือกอยู่สองทาง 55 :wub:

!thk ขอบคุณครับ อ.จิ๊ว ตีได้เริ่มคล้าย

แต่ไม่เหมือน -.- ขอบคุณครับ

จะรบกวนเป็นระยะครับ !53