ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ราคาต่ำสุดรอบนี้อ.จิ๊วมองไว้ที่เท่าไรคะ หนูเล่นแท่งจะได้เตรียมตัวซื้อเก็บไว้ เดี๋ยวตกรถอีก !033 117x จะมาอีกรึเปล่าคะ !87

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์กด + ให้ค่ะ เล่นแบบอาจารย์ปลอดภัยจริงๆ :wub: :wub: :wub:

เพิ่งกลับถึงบ้านในที่สุดก็ร่วงตามคาดมีสบัดหางนิดหน่อย แต่ก็ไม่กินสตอปลอสผมอยู่ดี เพราผมให้ไว้ 1208+- อิอิ กองทุนน้อย ไม่ได้กินผมง่ายๆ หลอก !53 !53 !53 !53

ราคาต่ำสุดรอบนี้อ.จิ๊วมองไว้ที่เท่าไรคะ หนูเล่นแท่งจะได้เตรียมตัวซื้อเก็บไว้ เดี๋ยวตกรถอีก !033 117x จะมาอีกรึเปล่าคะ !87

ผมว่ารอแถว 1150-1165 น่าจะเป็นจุดปลอดภัยของทองแท่งครับ

GS สนุกไปเลยราคาวิ่งขึ้นลง !Kk

GF อย่างเราได้แต่นังมอง....คันมือจัง... !_Rd

เซ็ง..ก๊าบ...ก๊าบ !_04

:D sanook jing jing kaa, p'nan. How's your jazz night ja? :D Now I'm waiting for buying low spot ja~

เครื่องคุณนิ้วนาง พิมพ์ไทยไม่ได้หรือครับ ต้องขอโทษทุกคนในรุ่น ป๊อกแปดด้วยที่ไม่ได้ให้แนะนำตัว ตอนแรกว่าจะให้มาครบๆ ค่อยให้แนะนำตัว แต่ดันโม้เพลินเลยไม่ได้ให้แนะนำตัวกันเลย อิอิเลยจำได้ไม่กี่คน กร๊ากๆๆๆๆ

ตอนนี้1197-98 sell ไว้เกร็งจนตัวแข็งแร้วจารย์

รบกวนช่วยดูน้ำมันให้ด้วยครับsellไว้ก็พุ่งเอาๆ

ตอนนี้น่าจะกำไรแล้วน่ะครับ...... !57 !57 !57

Using bb ka. Hard to type in thai fastly....นึกว่าคุณครูเหนื่อยเป็นลม หายไปเพราะรุ่นเมื่อวานซะอีกhaha :D

แล้วที่ผ่านมาๆ เคยมีไหมคะที่กองทุนมันขาย แต่ราคามันขึ้นแล้วไม่ลงรอบนั้นๆแล้วอ่ะค่ะ

คือเพิ่งเข้ามานตลาดไม่นาน เลยไม่รู้ว่าที่ผ่านมาเป็นไงบ้างค่ะ

เสียดายที่ไม่ได้ซื้อตั้งแต่เช้า ไม่งั้นป่านนี้ทำกำไรได้บ้างแล้ว วันนี้ gap ราคาต่างกันมากทั้งที่วิ่งแค่ 5 เหรียญ คนมองขึ้น แพงไงก็ซื้อกัน

ตอนแรกคิดว่ารอดีดแล้วชอท แต่ไม่ได้คิดว่าจะซื้อ พอดีดแล้วขาย

แต่ก็มองว่าเมากาอาจทำลงแล้วก็ดีดอีกอ่ะ

กองทุนเืชื่อมันไม่ได้ครับ มันหลอกตลอด

Using bb ka. Hard to type in thai fastly....นึกว่าคุณครูเหนื่อยเป็นลม หายไปเพราะรุ่นเมื่อวานซะอีกhaha :D

รุ่นเมื่อวานไม่เหนื่อยเลยครับ เพราะไม่มีใครถามอะไรเลย ไม่เหมือนรุ่น ฮาแตก ถามกระจาย แถมบ้างคำถามถามแบบไม่น่าถามหลายคำถามมากๆ เลยฮากระจาย แถมรุ่นนี้คนใช้ MT4 เป็นเยอะมากๆ เลยไม่ยุ่งยากมีคนช่วยสอน บ้างรุ่น แทบไม่มีคนใช้เป็นเลย ผมเหนื่อยมากๆ รุ่นนี้สบายๆ ครับ

GS สนุกไปเลยราคาวิ่งขึ้นลง !Kk

GF อย่างเราได้แต่นังมอง....คันมือจัง... !_Rd

เซ็ง..ก๊าบ...ก๊าบ !_04

คนเล่นไม่เป็นไม่สนุกหลอกครับ เพราะจะหลงเล่น สั้นทำให้ปวดหัวโดนมันปั่นแต่แบบผมหาจุดปลอดภัยเข้าแล้วก็ ตั้งสตอปลอส แล้วก็เที่ยวไปเรื่อย !uu

อาจารย์ค่ะ แล้วหนูมีดอยแท่งที่ 18550 ว่าจะรอดมัี้ยค่ะ

วันนี้+1 ให้อีกค่ะ ขอบคุณอาจารย์มากมายค่ะ !_087 วันนี้เลยได้Sตามจารย์ที่1199 แต่เอ้ไม่ใช่ว่าราคามันลงวันจันทร์อังคารที่บ้านเราตลาดปิดนะ !047

อันนี้ไม่รู้ปิดเปล่า แต่ถ้าของผม ไม่ว่าหยุดจีน หยุดไทย หยุดฝรั่ง มันไม่หยุดเล่นมันได้ตลอด เอาให้ตายกันไปข้างเลย

อาจารย์ค่ะ แล้วหนูมีดอยแท่งที่ 18550 ว่าจะรอดมัี้ยค่ะ

ทองแท่ง ก็คงต้องนอนดูไปก่อนครับ ดีไม่ดี อาจต้องยอมคัทครึ่งหนึ่ง ถ้ามันหลุด 1180 ลงมาอีกรอบแล้วเอาไปซื้อ 1150 กลับจะดีก่ามั่ง